Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Bollywood] 3 Idiots - Ba Chàng Ngốc (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 11-1-2014 21:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Lúc được bạn bảo xem phim này đi, thấy dài ơi là dài, lại còn phim Ấn Độ nên hơi ngại. Ai dè xem vừa cười lăn lộn, vừa khóc rưng rức. Bao nhiêu cảm xúc òa ra trong suốt mấy tiếng xem phim

SAu này có con chắc chắn sẽ cho con xem phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 27-1-2014 10:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem bộ phim này từ rất lâu rồi. Đây thực sự là một bộ phim phải xem trước khi chết. Nội dung phim quá hay, nó dạy ta rất nhiều thứ về tình bạn, tình yêu và cả ước mơ, hoài bão. Là một bộ phim hài xuất sắc nhưng cũng có đoạn phim khiến người xem phải rơi nước mắt vì cảm động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 7-2-2014 21:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trùi ôi hay tuyệt cú mèo ^_^
Kết anh Rancho quá, thông minh, hài hước, mỗi tội hơi lùn
Cảm ơn ST!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 9-2-2014 20:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim Ấn Độ hay nhất mình từng được xem, tính giáo dục rất cao. Con gái Ấn Độ đẹp quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 9-2-2014 21:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, xem mà cười suốt, ủng hộ ủng hộ <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 9-2-2014 23:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Đằng sau những tiếng cười là ý nghĩa nhẹ nhàng và sâu sắc về tình yêu, tình bạn, giữa con cái và cha mẹ, ngoài những tình tiết hài hước thì phim còn cho mình luyện tiếng Anh - Ấn nữa. Có cơ hội đi du lịch sẽ đỡ bỡ ngỡ hơn. Xem phim thấy được, sức mạnh và ý chí tìm tòi học hỏi và quyết tâm theo đuổi ước mơ của nhân vậy, xem như có thêm động lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 11-2-2014 06:48:19 | Chỉ xem của tác giả
tks nhóm trans nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 18-2-2014 02:09:58 | Chỉ xem của tác giả
Hài hước, cảm động. Ôi, mình yêu phim Ấn độ. Đơn giản nhưng sâu sắc. Một bộ phim về tình bạn, tình yêu và ước mơ đáng để xem đi xem lại
Không biết khi nào ta mới bỏ đc thói quen học vẹt, bằng giấy ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 25-2-2014 17:22:46 | Chỉ xem của tác giả
tui đã coi phìm này cách nay cũng tầm 3 năm rồi nhưng không thể não quên nói được . Coi ít nhất chắc cũng 4 lần zà hình như lần nào cũng muốn rớt nước mắc.
phim coi rất hài hước , cái mà làm mình nhớ mãi phim này là tình bạn cao cả của 3 người , máy ca khúc chen giữa bộ phim nữa . Sau khi coi xong bộ phim này mình đã tìm zà xem hoàn loạt bộ phim của anh Aamir Khan này xem nữa bộ nào cũng rất hay mấy bạn xem thử đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 28-2-2014 14:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim này giàu tính nhân văn, ba người bạn ba tính cách, khát vọng khác nhau. Coi xong làm rạo rực lòng nhiệt huyết.. Ai chưa coi thì nên coi fim này. Nếu không là bỏ mất 1 bộ fim đáng xem
Mà công nhận 1 điều, phim Ấn Độ lúc nào cũng dài khiếp , bù lại coi ko thấy chán, vẫn muốn coi hết để theo dẽo tình tiết của fim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách