Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-9-2011 16:09:57 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái making MP xong, càng thik Keito, cảnh cuối lũ kia bày trò, làm thằng bé nhìn ngơ ngẩn =>đến tội nghiệp. Nhưng mà iu iu   nó. Tường và nó = 2 Tô iu quý của mình ;P;P;P;P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-9-2011 20:10:56 | Chỉ xem của tác giả
bữa nay mới nghe được hết bản rip RE...bài GET nghe full cũng hay quá chứ...cơ mà thích bài Beat line ghê...JUMP hát nhiều bài vậy trong nó mấy kakoi chứ......Nói chung bài nào nghe cũng hay nhưng có điều là ko đấu nổi vs ông lớn *XÌ TRUM* thui...

Xem cái PV vs making xong sao mà thích Yutori quá...nhìn 2 đứa thân ghê...cơ mà nhìn chung thì JUMP đẹp...riêng Yuto vs Keito đặc biệt đẹp...:loveliness:..*Chii cũng đẹp*...ráng bonus cho ty cái...;P

Magic Power RE & LE Scans

Mà nghe đồn papa sắp cho debut nhóm mới ...có phải đây ko ta????

nếu zậy thì 2 bé kia của BI Shadow papa tính quăn đâu đây...ko lẽ để dành debut ss Shintaro hả>>>???

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-9-2011 12:53:26 | Chỉ xem của tác giả
Fany gửi lúc 21-9-2011 20:10
bữa nay mới nghe được hết bản rip RE...bài GET nghe full cũng hay quá chứ...cơ mà thíc ...

* chỉ chỉ cái ava* kết hợp nhòm ngó cái ảnh =))
Kìa Marius kìa..... ngất
Mong cho Marius được debut
Nhưng mà lại 10 teen boy nữa sao, một nhóm mới với xì tai trẻ trung, xinh xắn gần giống như phong cách Hey Say JUMP ư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-9-2011 23:06:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật jump. kỷ niệm 4 năm thành lập mà thiếu mất bé ryu thực sự là điều đáng bùn nhưng đó là sự thật hiển nhiên và chúg ta k thể lảng tráh nó. năm nay mìh chỉ biết chúc jump sớm đoàn tụ. mong rằng vào sih nhật tròn 5 tuổi jump sẽ là đội hìh 10ng giốg như ngày debut. mìh onl bằng đt nên toàn spam nhảm mog mọi ng bỏ wa cho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 24-9-2011 08:58:20 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 18-9-2011 22:13
Haizz, em đã xem xong cái Single lần này
Bó tay với độ " tiết kiệm" của JE
Nhìn các ch ...

bạn ơi
cho mình hỏi ngoài lề tí
cái ảnh trong ava của bạn là ai thế
đẹp zai ghê lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-9-2011 09:58:59 | Chỉ xem của tác giả
kk1582 gửi lúc 24-9-2011 08:58
bạn ơi
cho mình hỏi ngoài lề tí
cái ảnh trong ava của bạn là ai thế

Ah, đó là Marius Yo, một trong những Jr sáng " choé =)) ,em ý 13 tuổi, là con lai Đức- Nhật
Theo thông tin đồn thổi em ý+ Kaoru+ Sho và 2 em nữa ( tớ chưa nhận dạng được) sẽ được debut để cổ vũ cho giải bóng chuyền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 10:41:45 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 09:58
Ah, đó là Marius Yo, một trong những Jr sáng " choé =)) ,em ý 13 tuổi, là co ...

sexy boy phải ko =))))))))) thiệt là tình. vậy thì có thể đây chỉ là nhóm tạm thời thôi. mong đừng phải nhóm chính thức. tụi nó còn nhỏ quá. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-9-2011 10:54:04 | Chỉ xem của tác giả
askye gửi lúc 24-9-2011 10:41
sexy boy phải ko =))))))))) thiệt là tình. vậy thì có thể đây chỉ là nhóm tạm thời  ...

Vâng Sexy boy ạ =)) dù em chỉ thấy tụi nó cute chứ chả thấy sexy gì, nhìn em nào em lấy chỉ muốn lấy cũi nhốt tất cả lại mang về nhà ngắm =))
Thực ra em nửa mong, nửa không mong tụi nhỏ debut
Không được debut cả đời đi nhảy phụ cũng đáng thương lắm ( Cái chính là vì tụi nó nhảy phụ mà em ít khi được ngắm bé yêu nhà em =)), thi thoảng lắm máy quay lia cho 3s =)) rồi hết )
Nhưng debut bây giờ thì hơi sớm, Vì vụ của Ryutaro giờ em hơi hãi :(
Nhưng tặc lưỡi, lúc debut  Yuri Chinen của Hey! Say! JUMP cũng 13 tuổi mà cho tới giờ Chinen vẫn sáng chói, nổi ầm ầm đấy thôi :(... nói thì nói vậy nhưng em cũng biết trình " láo" của thằng bé Marius đến đâu, em không mong nó sẽ sáng chói như các senpai,chỉ mong sáng choé lên 1 tý cho em thoả sức ngắm nghía 1 thời gian là được =))

Hơn nữa , nói là debut thì em hóng vậy chứ từ thủa em biết coi Ti Vi và thưởng thức dzai đẹp tới giờ cũng lâu lâu mà em còn chưa biết được thằng bé Marius nhà em khi hát giọng nó như thế nào nữa, không biết hát có dở lắm không, theo như Yamada-senpai của nó nhận xét thì : Giong Marius nghe rất dễ thương thì em cũng chỉ biết là dễ thương mà thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-9-2011 11:05:04 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 10:54
Vâng Sexy boy ạ dù em chỉ thấy tụi nó cute chứ chả thấy sexy gì, nhì ...

Thế ko phải cái đội hình như trên kia ah??...{:260:}
Mà cũng có thấy bé này trên YYJ…thế ra là con lai ah…nhìn trông cute phết…^^…
Debut sớm quá cũng có cái hại… …{:301:} chứ cả 1 khỏan tg dài nôm nốp lo sợ ...lỡ có chuyện gì như Ryu thì chết mất…nếu được như Chii thì tốt rùi…*mặc dù vẫn còn 2 năm nữa*…
Hôm qua sn 4 năm của JUMP mà ko lên được…gomen ne~…hôm nay chúc mừng sn muộn…tanjoubi omedeto…chúc JUMP sớm trở lại đội hình TEN JUMP…{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-9-2011 11:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Fany gửi lúc 24-9-2011 11:05
Thế ko phải cái đội hình như trên kia ah??...
Mà cũng có thấy bé này trên Y ...

Cũng không hẳn, theo như trên Myojo thì nhóm mới debut tên là Sexy boy bao gồm 5 member
Trong ảnh minh hoạ Anime..... có thể lờ mờ đoán ra có Marius, Sho, Kaoru ( những bé đấy trên tấm hình 10 người của cậu cũng có đó), thực ra mình đoán lờ mờ có thể là Amu với Shiori nhưng cũng có thể mình nhầm
Khi được debut Chinen cũng chỉ 13 tuổi thôi ( Chinen chỉ đứng sau Ryu trong cái bảng kỉ lục .... member nhỏ tuổi nhất được debut)
Chỉ khác là bình thường Chinen trông nhắng nhít nhưng khi vào việc thì siêu nghiêm túc và chuyên nghiệp, hơn nữa nhờ khả năng thông minh trời phú + dây thần kinh vận động dẻo dai...Chinen có khả năng học thuộc lời + vũ đạo siêu nhanh =))
Từ sau vụ Scandal chẳng thấy thông tin gì của Ryutaro, ( thậm chí papapics cũng ko có) không hiểu giờ Ryu thế nào

P/S: phải thừa nhận nếu Marius nổi bật nhờ nét Tây tây đáng yêu thì  Kaoru lại baby dễ thương đúng kiểu truyền thống của Nhật rất dễ khiến người ta muốn túm lấy ôm vào lòng

Cre: Kamichan

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách