Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Park Hyo Shin - A Heaven Voice | Tuần 40: I'd Rather (Cover Section)

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 25-7-2013 23:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Wendy ơi wendy à, bay vào nhà thăm wendy nè :))

lâu lắm rồi không vào, nàng có giận ta không? :(( dạo này busy quá, đang làm việc mà thấy ức chế quá nên bay vào nghe nhạc relax tí :D

cơ mà ta thích bài này quá đi :(( lyrics ý nghĩa mà giọng trong, sáng của Choi Ah Rom kết hợp với anh Park nghe ngọt ghê. với cả vid cũng đẹp nữa. chỉ thắc mắc là sao toàn thấy nam chính xuất hiện mà k thấy bóng dáng nữ chính đâu :))

cảm giác vào một ngày gió, ngồi ngắm phố xá và ta sẽ đeo ear phone nghe bài này :) thanks nàng nhìu nhìu nhá.

Bình luận

Từ giờ là chuyên đề song ca nên toàn bài ngọt như mía thế này thôi ^^!  Đăng lúc 26-7-2013 11:14 AM
Nàng vất vả rồi... Cứ nghe nhạc đi :). Cũng muốn cho hình nữ ca sỹ vào mà không tìm thấy. Hình chị ấy hiếm quá! Mấy ca sỹ song ca cũng Park đều có rất ít ảnh   Đăng lúc 26-7-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2013 09:41:43 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 28:
WITH YOU
(Park Hyo Shin & Lisa Duet)

Lisa là một nữ ca sỹ solo giàu nội lực của làng nhạc Hàn Quốc. Năm 2009, cô và Park Hyo Shin đã cùng góp giọng, tạo nên bản tình ca vô cùng ngọt ngào "With You". Kể về tình yêu trung chinh của hai người yêu nhau, "With You" qua sự thể hiện cả Park Hyo Shin và Lisa ngay lập tức cuốn hút khán giả.

Hôm nay, "Park Hyo Shin Music Portrait" mời bạn thưởng thức bản song ca này.

Chúc bạn có một ngày cuối tuần thư thái.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translator: JustWendy
Timer: bjmbjmxjnh
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

XEM ONLINE

With You

Bình luận

@Bim: Sori, chị sửa rồi ^^!  Đăng lúc 28-7-2013 03:07 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 chị ơi credit sai tên em =))
misshan15 + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 28-7-2013 10:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn nàng JustWendy đã luôn mời mình nhá.
Bài hát có nội dung ý nghĩa cộng với 2 giọng ca ballad
xuất sắc này thì quá tuyệt.Mà giọng Lisa mượt ghê.Nếu mà có 1 tình yêu như thế
Thì còn gì bằng.hehe.MV có những góc quay đẹp lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 28-7-2013 15:36:50 | Chỉ xem của tác giả
chị Wendy ơi là chị Wendy

em ôm mộng sáng nay đi ọp sẽ gặp chị, vậy mà ... chị ngồi ở nhà tung hàng như này đơi :((

Chị có nghe thấy tiếng kêu gào thảm thiết của em và chị Nhái hêm :((

bài này hay nhưng cũ quá r nhỉ, MV ko chất lượng lắm, nhưng dc cái hát hay kinh lên dc

thanks chị Wendy iu iu

Bình luận

T_T.  Đăng lúc 28-7-2013 04:07 PM
em thì cứ hóng chị mãi vì nhà M có mỗi 3-4 mống ngồi lẻ bóng đơn côi với nhau :)) còn lại mọi ng đến lại về sớm cả rồi :(  Đăng lúc 28-7-2013 03:50 PM
Nhà chị xa mà, ở Thường Tín, cách trung tâm hơn 20km mà. Muốn đi, nhưng nghĩ đến nơi ướt lướt thướt ngồi buôn chuyện cũng ko đành lòng T_T  Đăng lúc 28-7-2013 03:47 PM
lúc e đi cũng mưa mà, lúc về em với Nhái đội sấm đội chớp đội cả trời mưa để về ý =))  Đăng lúc 28-7-2013 03:43 PM
Đến đêm hôm qua vẫn chuẩn bị tinh thần đi rồi, cơ mà mưa từ đêm không dứt, đường xá ngập dữ dội quá, không đi được T_T.  Đăng lúc 28-7-2013 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 28-7-2013 16:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác được mời thật là thích ss JustWendy ạ :">. Tuần nào em cũng nhớ ghé zdô nhưng mà được mời thế này vẫn thích hơn là tự vào =)). Mỗi lần nghe anh hát là em sởn hết da gà da vịt da ngan lên ý :">.  Em vẫn thích bài tuần trước ấy s ạ :D. Bài tuần này mới chỉ là có trailer thôi ạ ;))

Bình luận

Em chưa xem được MV mà s :(  Đăng lúc 29-7-2013 02:44 PM
Gọi ss là Wendy thôi là được rồi :D.  Đăng lúc 28-7-2013 05:13 PM
Trailer là nào? MV luôn rồi đấy em.  Đăng lúc 28-7-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
 Tác giả| Đăng lúc 4-8-2013 17:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 29:
LOVE & HEAVEN
(Park Hyo Shin & Jeon So Young Duet)

Jeon So Young là một nữ ca sỹ solo có chất giọng vô cùng đặc biệt của làng nhạc Hàn Quốc. Có có quãng giọng rất giộng, khỏe, khàn và thấm đẫm cảm xúc. Cô giống như một phiên bản nữ của Park Hyo Shin. Trên thực tế, Jeon So Young đã không dưới một lần cùng Park Hyo Shin tạo nên các bản song ca tuyệt đẹp cho khán thính giả.

Hôm nay, "Park Hyo Shin Music Portrait" mời bạn thưởng thức "Love and Heaven" - một trong các bản song ca của Park Hyo Shin và Jeon So Young. Hai giọng ca hòa quện đặc biệt khiến bạn không chỉ cảm thấy được tình yêu say đắm, mà còn cảm thấy không khí thấm đẫm sự lãng mạn của một đêm tân hôn. Mời cấc bạn nghe nhạc và chúc bạn có một ngày cuối tuần thư thái.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Translator: sit_gold
Editor: JustWendy
Clip Maker: JustWendy
Timer: minhthai201

XEM ONLINE

Love and Heaven

Bình luận

@_@, giọng nữ mà ta nghe như kiểu giọng nam fasseto ý :O, giọng độc quá trời... mới đầu cứ ngờ ngợ anh nam cao nào quất fasseto chứ, akak  Đăng lúc 23-2-2014 10:39 PM

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
tieunien + 5 Ủng hộ 1 cái!
misshan15 + 5 Ủng hộ ss iêu 1 cái!
sessormaru + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
 Tác giả| Đăng lúc 12-8-2013 08:32:51 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Tuần vừa rồi mạng mẽo nhà mình gặp vấn đề nên số 30 của chương trình đã không lên sóng đúng hẹn. Chương trình sẽ tiếp tục bình thường vào tuần tới. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ.

Phụ trách
JustWendy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 12-8-2013 16:55:41 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhìu nhìu nhé.{:306:}
Tất cả bài hát của Park Hyo Shin mình đều thích cả. Thích nhất SNowflake, After Love với Love Letter.
Xuất ngũ rồi mà lâu quá chưa thấy comeback nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 15-8-2013 21:37:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình thích mấy bản song ca của anh Park Hyo Shin lắm, bài nào nghe cũng rất hay và dịu dàng, lyrics thì rất là ngọt
hy vọng sẽ được nghe thêm nhiều bài hát nữa của anh Hyo Shin
mình rất thích chuyên mục này của chủ thread, nghe vào những ngày mưa thật tuyệt vời
cảm ơn mọi người nhiều

Bình luận

Cảm ơn bạn. Rất vui vì bạn đã thích chương trình ^^.  Đăng lúc 15-8-2013 09:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
 Tác giả| Đăng lúc 18-8-2013 08:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 30:
SCARS DEEPER THAN LOVE
(Park Hyo Shin & Ann Duet)

Chào các bạn,

Số 30 của "Park Hyo Shin Music Portrait" là một bản song ca ngọt ngào và thấm đẫm nỗi buồn của Park Hyo Shin và một nữ ca sỹ solo tài năng của Hàn Quốc có tên Ann.

Ca khúc hôm nay chúng tôi giới thiệu tới các bạn có tên "Scars Deeper Than Love". Ca từ của "Scars Deeper Than Love" chất chứa sự dằn vặt xen lẫn tình yêu khắc sâu. Cả hai cảm xúc này, thông qua sự quện hòa của hai giọng hát, truyền thẳng đến trái tim người nghe.

Giờ mời các bạn thưởng thức "Scars Deeper Than Love" và chúc các bạn một ngày cuối tuần vui vẻ.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Translator: JustWendy
Clip Maker: JustWendy
Timer: misshan15

XEM ONLINE

Scars Deeper Than Love

Rate

Số người tham gia 7Sức gió +35 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 Ủng hộ ss iêu nhiều cái :xxx =))).
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!
reaven_691 + 5 hay quá :x giai điệu làm e liên tư.
bjmbjmxjnh + 5 :x
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách