Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Park Hyo Shin - A Heaven Voice | Tuần 40: I'd Rather (Cover Section)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 6-5-2013 12:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh đẹp, nội dung cảm động thì chắc ai cũng thấy. Nhưng cái làm em thích nhất đó là cách phần kết thúc nối tiếp đến phần mở đầu, như kiểu khiến ngta phải replay vậy đó ^^

Nói thật thì lời bài hát không có gì đặc biệt lắm ^^;

Nhưng cái giọng anh Hyo Shin thì quá truyền cảm, mà mới là bản thu âm thôi đã đến độ vầy rồi (xem mấy bản live mới thiệt là nổi da gà ^^)

Ps: Chờ ngày ss tung Snow Flower, mấy hnay em chỉ nghe có mình bài đó hà :">

Bình luận

Snow Flower có rồi mà bạn, tuần 5, 6, 7 đó ^^, chính là snowflakes đó. Bạn quay lại post 2 để biết những bài nào chương trình đã làm rồi nhé ^^.  Đăng lúc 6-5-2013 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 11-5-2013 01:01:15 | Chỉ xem của tác giả

Lâu rùi mới có thời gian và không gian để thưởng thức âm nhạc của ss.
Giai điệu và giọng hát thì khỏi phải bàn, còn lyrics thì vẫn chưa thấm đc,
chắc phải xem phim mới cảm đc lời bài hát...^6^{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
 Tác giả| Đăng lúc 11-5-2013 08:50:01 | Chỉ xem của tác giả
Park Hyo Shin, Ann và Jeon So Young hát bài hát của World Cup 2002 :D:

Nguồn: Youtube

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
 Tác giả| Đăng lúc 12-5-2013 13:08:32 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 19:
LIKE ME

Ngoài "Standing In That Spot" và "Because I'm A Comman Man" trong đĩa nhạc thứ tư của Park Hyo Shin, chúng tôi sẽ giới thiệu đến các bạn thêm một ca khúc nữa. Ca khúc có tên "Like Me".

Cùng với hai bài hát đã giới thiệu trước đây, "Like Me" được Park Hyo Shin trình diễn trên nhiều sân khấu âm nhạc khi album này phát hành và nhận được nhiều tình cảm của khán giả.

Mời các bạn thưởng thức âm nhạc và có một ngày cuối tuần thật thoải mái ^^.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translator: JustWendy
Timer: April.Boys
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

DOWNLOAD

Like Me - Live 2004
http://www.4shared.com/video/LBk ... Scattered_Day.html?

XEM ONLINE

Like Me - Live 2004

Bình luận

Ô bài này hay.cho vào list mới được.:)  Đăng lúc 12-5-2013 01:43 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
misshan15 + 5 Ủng hộ HT thưn iu 1 cái ^o^
einna + 5 :x
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 12-5-2013 13:34:56 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 12-5-2013 13:08
Tuần 19:
LIKE ME

Cám ơn Justwendy !
Anh Park hát hay quá.Giong ấm mà ngot dễ sợ. candy candy
Càng lớn tuổi càng đẹp hơn.Lạ  nhỉ.
Ước gì một ngày nào đó sẽ có màn song ca giữa Park Hyo Shin và IU.
2 chất giọng kết hợp lại ắt sẽ hay lắm đây.Bài Like Me.Phải replay lần nữa nào.{:434:}{:434:}

Bình luận

Ok :D  Đăng lúc 12-5-2013 02:42 PM
Mình đã nghe bài đó rồi it's you. Bản song ca nhẹ nhàng. Khi nào có nhớ nt mình pit nhé.  Đăng lúc 12-5-2013 02:36 PM
có nghe bài đó rồi.It' you. nhẹ nhàng rất hay.  Đăng lúc 12-5-2013 02:34 PM
IU có song ca với Sung Si Kyung nhà mình đấy, chương trình nhà mình sắp làm tới những bài song ca rồi. Lúc đó mời bạn qua ủng hộ nhé! ^^  Đăng lúc 12-5-2013 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
 Tác giả| Đăng lúc 12-5-2013 13:46:37 | Chỉ xem của tác giả
KEOTRONVO gửi lúc 12-5-2013 13:34
Cám ơn Justwendy !
Anh Park hát hay quá.Giong ấm mà ngot dễ sợ. candy candy
Càng l ...

Sung Si Kyung cũng đã từng song ca cùng IU đấy thôi. IU cũng đã từng hát ở concert của Lee Moon Sae đấy thôi (tớ thích nghe bản cover "Old Love" của IU). IU cũng cover không biết bao nhiêu bài hát của các tiền bối đấy thôi. Còn bạn Park này thì ngày càng trẻ hóa, âm nhạc càng ngày càng hướng đến nhiều đối tượng hơn, đặc biệt là các bạn trẻ. Thế cho nên, chẳng có lí do giề mà mềnh không được hi vọng một ngày nào đó sẽ nghe được bản song ca của IU với Park. Tớ cũng muốn được nghe IU với Park song ca!!!!!!!!!!!!!

Trước nay không có nhiều giọng ca nữ đủ sức song ca với Park. Điểm mặt ra toàn các nữ ca sỹ có chất giọng rất tốt thôi: Lee So Ra, Ann, Jeon So Young, Choi Ah Beom, Gummy, Lisa... Giới thiệu hết các hit của Park, mình sẽ chuyển qua các bản song ca. Lớp trẻ tuổi như IU hát với Park thì mới chỉ có bạn Tae Yeon của SNSD, nhưng lần song ca đó không thành công cho lắm. Tuy vậy, chẳng điều gì là không thể cả ^^.

Bình luận

Giong 2 người này thật sự trầm trầm giống nhau.Nếu hát đôi sẽ hòa quyện với nhau hay lắm đó.  Đăng lúc 12-5-2013 01:54 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 ss iu ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 12-5-2013 14:38:01 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 19:
LIKE ME

Từ hôm tềnh iu giới thiệu các hit của anh Shin đến giờ, đây là bài khiến em thấy ưng nhất! ^^

Đúng như cái tên của nó, không một ai nghe bài này mà không cảm thấy "Like" cả. Tuyệt lắm ạ :D

Em vừa nghe vừa type cho tềnh iu ít dòng, nhạc và lời hát trầm ấm ấy khiến đôi tay em như type nhanh hơn hay sao í (em sến quá rồi thì phải) =))

P/s: couple Shin - Shin ngày càng đẹp đôi ^0^!

Bình luận

Kết bài này nhất các tuần.  Đăng lúc 14-5-2013 01:40 PM
Đẹp đôi dã man í. Chẳng ai bảo hơn kém nhau 13 tuổi cả.  Đăng lúc 12-5-2013 03:08 PM
Ừ, bài này nghe rất dễ vào ^^!  Đăng lúc 12-5-2013 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 13-5-2013 07:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 19:
LIKE ME

Bài này hay nè..kết ngay khi nghe vài câu đầu
Nhờ ss mà em biết thêm nhiều bài hay của anh
Càng nghe nhạc càng bấn giọng anh...mấy ngày nay cứ nghe đi nghe lại mấy bài của anh trong list
Cám ơn ss đã giới thiệu cho mọi người những bài hát tuyệt vời thế này  {:444:}

Bình luận

Càng những đĩa nhạc về sau này của Park, nhạc càng dễ nghe hơn ^^.  Đăng lúc 13-5-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 18-5-2013 13:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Anh này phải hát bài Snow Flower k nhỉ. Bài ở trong The Voice Kid cũng có á. Bài đó hay dã man lun {:301:}
Nghe xong là phải tìm tải liền hihi. Mong anh có thêm nhiều bài hay như vậy nữa. Fighting! {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
 Tác giả| Đăng lúc 19-5-2013 16:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 20:
SCATTERED DAYS

Sau album thứ 4, trong trào lưu cover ca khúc, năm 2005, Park Hyo Shin cho ra mắt album "Remake: Neo Classicism", bao gồm các ca khúc tiếng Hàn anh cover. Với giọng hát đặc biệt của mình, Park Hyo Shin mang lại sức sống mới cho nhiều bài hát cũ, như: "Scattered Days", "Come Back To Me Again", "Love Love Love".

Hôm nay, "Park Hyo Shin Music Portrait" sẽ giới thiệu đến các bạn ca khúc "Scattered Days", ca khúc chủ đề của album này.

Chúc các bạn ngày chủ nhật vui vẻ ^^.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translator: JustWendy
Timer: April.Boys
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

DOWNLOAD

Scattered Days
http://www.4shared.com/video/mcd ... rait_Like_me.html?-

XEM ONLINE

Scattered Days

*** "Scattered Days" là ca khúc nổi tiếng những năm 1990 của nữ ca sỹ người Hàn Kang Susie. Các bạn muốn nghe bài hát gốc, có thể nghe tại đây.

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
einna + 5 nice medal ;))
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách