Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tuổi thanh xuân bên nhau/With you/ 最好的我们/Lưu Hạo Nhiên, Đàm Tùng Vận - Vietsub EP 24 END

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 12-8-2016 01:01:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sao biên kịch ác với Lộ Tinh Hà quá vậy trời. Theo đuổi bao nhiêu năm cuối cùng vẫn không chiếm được tình cảm của Cảnh Cảnh, nhất là đoạn cuối cùng, Lộ Tinh Hà muốn hôn mà Cảnh Cảnh lùi lại, tự nhiên thấy đau lòng ghê gớm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 17-8-2016 21:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim thanh xuân và cũng là phim trung quốc dạo gần đây tốt nhất mình xem từ biên kịch lẫn diễn xuất của diễn viên. Nói thật chứ xem xong tuôi ko thích nam chính nam thứ mà tuôi kết bạn nữ chính với bạn Giản Đản. Mỗi tội điểm trừ là cái kết quá ác với bạn nam thứ cũng như lý do bạn nam chính mất hút cứ sao sao ý ~~

Cơ mà nói chung phim này hơn hẳn các phim khác mình xem là không dài dòng lên thê

Bình luận

Phim này tập nào hay tập ý. Mỗi tập đều mang thông điệp ý nghĩa. coi mà cứ cười hoài  Đăng lúc 18-8-2016 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 24-8-2016 12:35:01 | Chỉ xem của tác giả
thật giống với năm tháng đi học của mình tất cả đều đẹp và nhẹ nhàng đáng nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 27-8-2016 11:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn thầy Phan với Lộ Tinh Hà khiến mình nhớ lại câu nói của cô giáo mình ngày xưa. Cô bảo chính mấy đứa cá biệt, khó bảo sau này lại hay về thăm và khiến cô nhớ hơn là mấy đứa học giỏi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 30-8-2016 09:26:41 | Chỉ xem của tác giả
xem chán chê rồi giờ mới lại lội vào cmt
Đến giờ vẫn cứ thương Lộ Tinh Hà nhất TvT
Theo đuổi lâu như thế...cơ mà tình đầu sâu đậm đúng là khó quên thật!!
Xem lại xong cứ thấy tiếc tiếc thời học trò ý !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 2-9-2016 14:26:21 | Chỉ xem của tác giả
Cô bé này xinh thật đấy.
Trông má phúng phính yêu ghê cơ.
Phim nhẹ nhàng, coi được phết.
Thích cô bé nữ chính này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 3-9-2016 09:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Gio moi xem dc not may tap cuoi. Cam on subteams nhiu ^__^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 10-9-2016 23:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Film ra cũng một thời gian mới có thời gian để xem toàn bộ. Cảm giác xem liền một mạch thật sự rất phấn khích mà.
Bị đổ bởi nhiều nhân vật trong film:
Dư Hoài với nụ cười răng khểnh quá sức dễ thương.
Lộ Tinh Hà bất cần đời nhưng lại dành hết tâm huyết cho Cảnh Cảnh - đặc biệt là bài hát "Chị em cùng tiến lên" và màn tỏ tinh độc lạ khi ném thẳng Natri vào nước
Beta phóng khoáng và thành tâm với bạn bè.
Lớp trưởng - osin cao cấp của lớp, cực kì quan tâm bạn bè.
Chu Mạt lém lỉnh, láu cá :3
Cặp đôi Bình Phong trái tính ngược nết vậy mà vẫn thân sau bao nhiêu năm tháng.
Và ấn tượng nhất là cặp đôi Lạc Chỉ - Thịnh Hoài Nam, mặc dù 2 anh chị xuất hiện không được bao nhiêu cảnh hết.
Vẫn luôn rất thích filmm học đường của Trung Quốc, vì nó khá gần gũi với hiện thực của học sinh VN, xem film có thể bắt gặp nhiều điều ở những người bạn năm xưa ấy, có đôi khi còn bắt gặp chính bản thân mình trong đó nữa. Thật sự là một bộ film đáng xem để níu giữ kí ức thanh xuân năm ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 11-9-2016 11:29:03 | Chỉ xem của tác giả
[Cảnh Cảnh Dư Hoài] 田馥甄 - 小幸運 / Hebe - May mắn bé nh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 13-9-2016 21:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Sao phim thanh xuân vườn trường lúc nào cũng là OE thế nhỉ không thích đâu. Mà khổ thân Lộ Tinh Hà quá yêu đơn phương tận 10 năm. Con gái nhà người ta từ chối không biết bao nhiêu lần mà vẫn mặt dày cầu hôn. Cảnh chia tay cuối cùng thật soái quá đi mất. Bắt đầu tỏ tình thế nào thì kết thúc như thế ấy. Cơ mà lần này anh đã có kinh nghiệm, không mặt ngơ + shock như lần đầu nữa thôi tóm lại đêm nay lại đi cày lại nguyên bộ thôi. Đây có thể coi là phim về thanh xuân vườn trường mà mình cảm thấy hay nhất. À sau này mà ra Thầm Yêu Quất Sinh Hoài Nam thì chưa biêt thế nào. Nhưng giờ có tạm cho là vậy đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách