Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Tuổi thanh xuân bên nhau/With you/ 最好的我们/Lưu Hạo Nhiên, Đàm Tùng Vận - Vietsub EP 24 END

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-5-2016 22:30:55 | Chỉ xem của tác giả
phuongdh gửi lúc 8-5-2016 09:38 PM
t cũng lùng đủ tin  cũng ship điên đảo đôi này :3 mong là thật :3 cơ mà có lầ ...

Giống mình rồi. Đọc đủ tin, nghe ban bè tứ phương phân tích, bình luận. Sau tin 2 người gặp nhau ban đêm thì không thấy cái tin nào nữa. Tin ấy cũng từ đầu năm nay, h là tháng 5 rồi, không biết sao. Chỉ xem được duy nhất Happy Camp là có 2 người cùng tham gia với Ngô Lỗi. Lần mò lại được thêm show take a real man của LHN, bạn trẻ đáng yêu lắm, mỗi tội chưa có bên nào sub nên không hiểu mn tham gia nói gì.
Mình xem raw phim này đến tập 12, bản leak. Giờ thì chờ mòn mỏi mỗi tuần 2 tập ==

Bình luận

Mình nhầm. HC là của show take a real man. Cứ tin thôi vậy :))  Đăng lúc 9-5-2016 01:39 PM
show tham gia cùng Ngô Lỗi là Friday show ý c ạ :D k phải Happy Camp đâu :)) lúc ý còn chưa đóng phim với nhau nên cũng chưa có hint gì :v thôi cứ tin điều mình muốn tin :v   Đăng lúc 9-5-2016 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-5-2016 11:06:50 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-5-2016 13:10:50 | Chỉ xem của tác giả
bị hóng phim
lần đầu xem 1 bộ phim về tuổi thanh xuân hay vậy
dàn diễn viên đáng yêu quá
không ngờ đàm tụng vận trẻ như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 9-5-2016 19:32:26 | Chỉ xem của tác giả
Thề với các chị em là xem cặp đôi này còn dễ thương hơn cặp đôi Phương Hồi Và Trần Tầm trong Back In Time ạ <3 các em ý trong sáng ngây thơ với lại diễn tự nhiên cực luôn ý. Mình đọc tin tức trên Kites từ khi dự án này đang quay cơ mà hôm nay mới có thời gian xem phim hiuhiu. Chỉ mong sao ra nhanh nhanh chứ đợi chờ như này thì hồi hộp quá ạ :v mong một HE cho With you ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-5-2016 20:22:03 | Chỉ xem của tác giả
http://saostar.vn/dien-anh/du-ho ... anh-xuan-476431.htm
anh zai nhà ta lên báo nhé
trời ơi nhất định phải HE nhé <3 mình thực sự rất thích Cảnh Cảnh - Dư Hoài, dù hơi có lỗi nhưng mình không muốn Cảnh Cảnh Tinh Hà đâu ;(((( hai người chỉ hợp làm bạn thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 9-5-2016 22:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Không biết truyện đến tầm này đã có hết chưa nhỉ
phải nói lâu lắm rồi mới cuồng zai đến vậy lại còn cuồng zai trẻ
cũng do nhân vật Dư Hoài kiểu ngôn tình quá ý, thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-5-2016 21:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận Đàm Tùng Vận cực kỳ dễ thương luôn, siêu siêu đáng yêu nhất là lúc ở nhà cột tóc mái lên.
Đọc thành tích Lưu Hạo Nhiên cực kỳ choáng luôn, đúng chuẩn "con nhà người ta" đẹp trai, học giỏi nữa chứ.
Cặp này chênh nhau 6, 7 tuổi mà thấy đẹp đôi quá.
Háo hức chờ phim lắm. Cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 11-5-2016 14:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Yêu cặp này quá >o<
Không biết lòi đâu ra cái ông răng khểnh mà duyên dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 13-5-2016 08:41:50 | Chỉ xem của tác giả
aaa cái phim này làm mình coi 1 phát 10 tập đấy ạ )) nữ chính siêu đáng yêu, nam chính siêu dthwowngggggggggggg <3 <3 từ lúc nào mà bà chị 96 lại đi cuồng thằng nhóc 97 thế này ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 13-5-2016 09:28:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này giống những năm tháng thanh xuân của mình quá, những năm tháng c3 ấy, cũng 1 người bạn cùng bàn - 1 chàng trai lớp chuyên Sinh nhưng học giỏi Lý, thường xuyên cho mình chép bài môn Lý, biết đánh đàn guitar, cực kỳ tốt bụng với mình. Hơn 10 năm trôi qua rồi. Thực sự rất thích những bộ phim như này, nó cho ta nhớ về 1 thời tuổi trẻ, những hồn nhiên trong sáng của tuổi học trò rất đáng quý!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách