Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016]Từ bỏ em, giữ chặt em/放弃我,抓紧我/Trần Kiều Ân, Vương Khải, Kiều Nhậm Lương: Vietsub EP 39 END HD

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-12-2016 19:16:39 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu Ân tỷ đóng với ai cũng thấy đẹp đôi hết >w<
Cứ xem phim nhìn thấy Kimi lại buồn T^T Đâu có ai ngờ đây là bộ phim cuối cùng của anh rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 13-12-2016 19:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Trần Kiều Ân đúng là trẻ lâu quá, người nhỏ nhỏ, bé bé xinh xinh. phim quá hay mỗi tội dọa này đnag hóng nốt mấy tập cuối của Truy tìm kí ức nên xem được mỗi 1 tập của Từ bỏ, giữ chặt em thoai à. xong rồi lại nhảy hố đào phim tiếp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 14-12-2016 06:23:52 | Chỉ xem của tác giả
Preview E07

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 14-12-2016 06:24:54 | Chỉ xem của tác giả
PREVIEW E08

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 14-12-2016 15:18:07 | Chỉ xem của tác giả
mới có không lên 2 ngày thôi mà đã có 4 tập được sub rồi )) em iu subteam em iu subteam em iu subteam ( chuyện quan trọng phải nói 3 lần )) )
hóng phim của Ân tỷ với anh Khải lâu lắm rồi và giờ đã được khai màn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 14-12-2016 20:24:04 | Chỉ xem của tác giả
trên đà coi Ốc sên nên nhảy luôn sang phim này!
mặc dù dàn cast chính rất ưng nhưng phim còn nhiều sạn quá! thực sự là sau khi xem một tác phẩm chỉn chu tỉ mỉ như Ốc sên thì khó mà khen được khâu sản xuất của phim này!
hi vọng sẽ cải thiện hơn nữa, nếu ko thì dù thích dàn cast đến đâu cũng khó mà xem tiếp được mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 15-12-2016 06:03:37 | Chỉ xem của tác giả
PREVIEW E09

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 15-12-2016 06:04:37 | Chỉ xem của tác giả
PREVIEW E10

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 15-12-2016 14:32:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy tập đầu mà thấy khốc liệt quá đi mất, tình cảm với con người lúc nào cũng như một cái gai làm cho người ta đau nhói.

Xem tập 1, mình có thể thấy rõ Trần Diệc Độ vẫn yêu Lệ Vi Vi như thế nào. Anh mắt, cử chỉ và cả nét mặt cho thấy sự thất vọng của anh trước cảnh Lệ Vi Vi cầu hôn Hoắc Kiêu. Tuy chưa biết giữa 2 người xảy ra những gì trong quá khứ, nhg mà chắc hẳn anh luôn tự hỏi sao Vi Vi lại vô tình, coi những gì giữa 2 người như chưa từng trải qua, sao có thể tàn nhẫn với anh như thế. Từng phút giây Trần DIệc ĐỘ nghĩ lại những lúc 2 người còn thân thiết những tưởng đó là hồi ức đẹp nhất của 2 nhà thiết kế trẻ đầy hoài bão nhưng rốt cuộc lại là những kỉ niệm ngày ngày tra tấn hiện tại của anh. Rõ ràng DIệc ĐỘ vẫn yêu và nghĩ cho Vi Vi nhưng tình thế của 2 người lại đang ở hai đầu chiến tuyến. Sống một cuộc sống mà 2 người yêu nhau tha thiết đang dày vò nhau  thật là kinh khủng. Trần DIệc ĐỘ luôn giữ khuôn mặt lạnh lùng, có lẽ anh không muốn ai biết được tâm sự của anh, rằng giờ anh thực sự khổ tâm, những tháng ngày bên Lệ Vi Vi bây giờ là những cái gai đang đâm anh từng ngày.

Lệ Vi Vi cũng khiến mình suy tư, một người phụ nữ vốn dĩ đc cho là phái yếu rồi nên đứng trước sóng gió thì Vi Vi có thể kiên cường như vậy mình thấy rất đáng thương. Có thể thấy các tác phẩm Vi Vi cho ra mắt để giành vị trí vào Bách Hóa ở Pháp đâu phải k có tình cảm như Diệc Độ nói, nó chúng k chứa tình yêu như Vi Vi đáp trả, mình thấy chứa đấy thù hận thì đúng hơn. Sự thù hận của Vi Vi với Độ là động lực mà cô vươn tới, không phải giành quyền vào bách hoa mà là thắng Độ, tất cả là vậy. Lúc cô mặc bộ váy cưới, cô nghĩ đến cha của mình, sự cô đơn bủa vây trong ngày mà được cho là hạnh phúc nhất cuộc đời một cô gái cay đắng làm sao. Giờ đây những gì Vi Vi làm là trả thù Độ. Mình thấy nếu Độ đau khổ bao nhiêu thì Vi Vi cũng chua chát bấy nhiêu. Có thể nhiều nghĩ việc ngã xuống sông sao mà mất trí nhớ đc, thực ra thì yêu nhiều hận nhiều, kì vọng càng cao thát vọng càng lớn. Vi Vi dành bao tâm huyết chiến đấu với Độ, trong ngày cưới thì mọi thứ bỗng tiêu tan, cô thất vọng, cay đắng, tiếc nuối, tức giận, bao nhiêu cảm xúc cộng hưởng cùng một lúc, bống chốc trong cô chỉ còn sự tuyệt vọng bủa vây, một đả kích như vậy thêm một cú hích thì mình thấy Vi Vi không phát điên mới lạ. Có lẽ phúc phận của cô vẫn còn lớn để cho cô 1 cơ hội được làm lại, quên đi mọi đau khổ 7 năm chiến đấu. Một cuộc sống giàu sang đổi lại là sự cô đơn tuyệt vọng sợ hãi ghen ghét đố kị so đo tính toán thì chắc hẳn nhiều người thấy thà nghèo mà vui cho xong. Sau khi mất trí, một Lệ Vi Vi thân thiện, cở mở, tính tình phóng khoảng quay trở lại.

Không biết diễn biến phim sẽ như thế nào nhg mà mình thấy phim rất hay, xem thấy có nhiều tâm trạng, chia sẻ ít dòng với 4rum, cám ơn các bạn đã mang đến cho chúng mình một bộ phim hay

Bình luận

cảm ơn bạn, kiểu lâu rồi k xem phim ý, xem thấy tâm trạng quá mà kiểu mình mình xem nên lên đây dãi bày :D  Đăng lúc 15-12-2016 08:37 PM
Bài viết bạn hay quá. Ủng hộ một cái.  Đăng lúc 15-12-2016 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 16-12-2016 06:41:02 | Chỉ xem của tác giả
Preview E12

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách