Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Truy Tìm Ký Ức/美人为馅/Dương Dung, Bạch Vũ: Vietsub Ep 36 END HD

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-11-2016 12:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Trong những ngày chờ phim thì lại vào topic này tự kỉ, kiểu hôm nay lão Bạch Vũ tung ảnh giường chiếu thả thính nhá hàng xong xóa ngay rồi mấy tiếng sau nhà sản xuất lại tung poster ngọt ngào như vầy tui chịu sao nổi. Nếu đã quyết định giường chiếu kiểu này thì xin hãy để cho nó chân thực tí đừng có cắt xóa kiểu hồi Bên nhau trọn đời tui ức chế quá chừng

Cre : weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 8-11-2016 21:50:33 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] FMV Truy Tìm Ký Ức 美人为馅 | OST Trầm Miên 沉眠

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-11-2016 21:03:43 | Chỉ xem của tác giả
trước lúc phim ra thì chưa có hứng thú đọc truyện nên chỉ xếp ebook để đấy thôi, nhưng mà dạo này ad kites thả thính trên fb nhiều quá làm mình ko kìm lòng đc đã đi đọc truyện rồi (vì biết phim còn lâu mới ra hết). chả hiểu sao nhìn đôi poster phim đôi trầm-miên lại thấy có cảm tình hơn đôi bạch-hủ. mặc dù đọc truyện thì thích cả 2 cặp.
phim thì đã down về để đấy mà chưa dám xem vì sợ lại phải chờ mòn mỏi, sao phim này ra lâu thế

P/S: đi tìm thông tin mới biết chị nữ sinh năm 81, mà trông trẻ hơn tuổi nhiều thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 10-11-2016 22:16:21 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên k ghét phim của Vu Chính = Dù phim hơi ảo tí cơ mà đôi main diễn quá ngọt, hậu trường cũng đáng yêu nữa <3 Cẩm Hi diễn rất hay, rất có khí chất!
Phim hay ơn truyện hóng từng tập!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 11-11-2016 16:32:16 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào chưa xem phim này mà chê thì xem đi sẽ khỏi chê nam chính luôn, tuy ko đẹp trai soái ca nhưng rất nam tính, buồn cười nhất là kiểu cười nhếch mép của ổng. Nữ chính thì đẹp, dễ thương, nhiều lúc đóng đanh đá, mới hơi cường điệu quá và đấm đá nhìn hơi buồn cười nhưng đóng rất hay, một Bạch Cẩm Hy tính tình đanh đá, mạnh mẽ nhưng nhiều lúc cũng rất nữ tính, yếu đuối. Chemistry của đôi bạn trẻ này thiệt ấn tượng, ấn tượng thứ 2 sau phim CHuyện cũ của Lịch Xuyên. Mong đến tập 2 bạn tìm lại ký ức và tìm ra nhau quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 12-11-2016 23:59:47 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù còn 2 ngày nữa thôi là có phim rồi mà chờ không nỗi nữa nên đêm hôm khuya phải chạy lên viết vài chữ may ra mới ngủ ngon được.
Mình thuộc team xem film trước rồi mới mò truyện sau. Mà thật sự mình không biết mất bạn đọc truyện trước có hình ảnh Hàn Trầm ntn nhưng theo ý kiến chủ quan của mình thì nam chính quá đạt. Kiểu xem film rồi đọc truyện ko thấy khác nhau là bao, chỉ mỗi trong truyện Hàn Trầm hút thuốc có vẻ j đó "ngầu đời" hơn thôi. Mà mình cực kì thích cách chuyển thể thành kẹo. Làm cảnh sát khô héo đã đành chỉ có kẹo là liều thuốc ngọt ngào nhất, thích hợp cứu rỗi cho 2 nv chính của chúng ta.
Mình phải công nhận film làm có hơi hoành tráng quá so với thực tế, nhìn vào cái gì cũng đẹp đâm ra hơi bị "film hóa" quá. Nhưng đối với mình, film là film, thực tế là thực tế. Chính vì con người cần thỏa mãn cái gọi là ko thực tế mới có film, chứ film mà kiểu thực tế hoàn toàn ko hư cấu thì thành film tư liệu mất rồi.
Mà công nhận phải đặc biệt khen "Tào Quang", do đóng "Tào Quang" quá đạt nên khán giả cứ bị ám ảnh hoài. Âu cũng là cái tài. Nhưng anh này phải nói rất có bản lĩnh khi hoàn toàn lột xác. Hai tuyến nhân vật không có gì gọi là điểm chung mà anh này đóng như 2 con người khác nhau, không bị hòa lẫn. Mình nghĩ rằng tương lai nếu anh này biết cách chọn kịch bản thì chắc chắn thể nào cũng thành "Hoắc Kiến Hoa" thứ 2. (Đó là suy nghĩ của mình thôi mong các bạn góp ý mình sẽ đón nhận. ^^)
Cuối cùng thì chúc film sẽ tiếp tục giữ vững phong độ. Subteam, ekip Kites nhà ta tiếp tục phấn đấu cho ra những sản phẩm chất lượng. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 13-11-2016 11:15:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 14-11-2016 03:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, vào comment cho Truy Tìm Ký Ức nào!
Có vẻ như phim theo sát được với truyện, và mình thấy thích điều đó a~ Các nhân vật trong phim cũng đúng y như mình tưởng tượng khi đọc truyện a! Phim được quay theo tính chất trinh thám và ngôn tình, mà phải nói là yếu tố tỉnh cảm cũng khá rõ, mình cũng rất thích điều này à! Tại vì nó dễ làm cho trái tim bé bỏng của mình đổ rầm rầm haha~~!
Lúc mới có tin đồn về các diễn viên chính thì ko rõ ai đóng Hàn Trầm a! Đến lúc xem tập 1 xong mới biết hóa ra là Bạch Vũ ca a ~~ hô hô. Mình mới vừa xem một Bạch Vũ trong vai sinh viên Tào Quang vừa chảnh vừa đáng yêu bây giờ quay ra thì lạnh một mảng Hàn Trầm! Rất chi là ấn tượng với diễn xuất của  Bạch Vũ trong Truy tìm ký ức! Chị nữ chính cũng thíhc luôn, đanh đá một cây nhưng cũng rất dễ thương! Còn nữa, bấn loạn Tiểu Triện hú hú, anh ý thiệt đáng yêu mà !
Đang rất chờ những tập tiếp theo đây, vì đang đúng đoạn gây cấn trong rừng! Mong là sẽ rùng rợn đúng y trong truyện keke!
Thanks subteam nhé~~ các bạn vất vả rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 15-11-2016 20:16:08 | Chỉ xem của tác giả
12 tập của tuần này xem cặp đôi của Tiểu Bạch và Hàn Trầm mà ngọt đến sâu răng luôn. Đoạn tình cảm phát triển khá nhanh nhưng ngọt. Sau khi cả hai anh chị cùng phát hiện đối phương cũng mất trí nhớ vào năm 5 trước thì cả hai đỡ e dè hơn và tình cảm phát triển như tên bay. Tên nhanh đến nỗi hai người về nhà sống chung với nhau. Ngọt quá đi mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 15-11-2016 20:20:38 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 8-11-2016 09:50 PM
[Vietsub] FMV Truy Tìm Ký Ức 美人为馅 | OST Trầm Miên 沉眠

Cảm ơn bạn nhiều nha. Đang định kiếm riêng nhạc để nghe. Phim hay nhạc cũng hay. Cặp đôi chính dễ thương đến sâu răng luôn. Thích Hàn Trầm vô cùng...Thích đoạn anh ấy nói rằng "Nếu người tôi để ý là cô" và đoạn uống nước của hai người. Xem phim thích những phân đoạn thân mật của hai người họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách