Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Vẹo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Pháp y Tần Minh/法医秦明 - Trương Nhược Quân, Tiêu Tuấn Diễm/Vietsub Ep 20 END

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-10-2016 21:48:04 | Chỉ xem của tác giả
phim hay thanks subteam nhiều
chúc subteam nhiều sức khoẻ để làm việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 24-10-2016 10:47:23 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa xem phim này nhưng thấy bạn cũng phòng xem ngày xem đêm, lúc thì nó hét ầm nhà lúc nó cười như được mùa ấy, thấy bảo có nhiều cảnh ghê ghê mà mình yếu tim nên không dám xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 24-10-2016 21:29:43 | Chỉ xem của tác giả
đang xem đoạn hai đại ca may đo quần áo mà buồn cười quá. Trưởng khoa Tần có nhất thiết phải khinh bỉ Bảo ca nhà chúng ta thế không??? lại còn đo bằng mắt nữa. tớ hóng vụ răng cùng bị mất quá. ôi cuống hết cả lên rồi. hóng phim nhiều. cảm ơn các bạn subteam.
cái vụ ở khu ngoại thành ý ghê quá. đi cắm trại xong nghe thấy tiếng người xong lại có bóng người lờ mờ thế ai cũng ghê,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-10-2016 09:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Haiphg gửi lúc 24-10-2016 10:47 AM
mình chưa xem phim này nhưng thấy bạn cũng phòng xem ngày xem đêm, lúc thì nó hét ầm ...

Mình thấy nó cũng hơi hơi thôi chứ không đến mức ám ảnh đâu.
Đa phần mấy đoạn nam nữ chính làm việc và nói chuyện cùng nhau khiến mình cười như điên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-10-2016 16:11:21 | Chỉ xem của tác giả
Bữa trước mình làm vèo 1 cái từ tập 1 đến tập 5, do phim có 30p nên xem hơi bị lẹ luôn.

Giờ phải ráng ráng đợi ko dám xem tiếp tập 6-7 dù đã down về để trong máy rồi

Đợi chờ subteam những tập kế tiếp, cám ơn subteam

Cơ mà hồi đầu ko quen với tạo hình Bảo gia của Tiêu Tuấn Diễm do trước đó đã quen với tạo hình Tiểu Thu nữ tính, vậy mà nhìn riết lại thấy rất là cưng iu ấy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-10-2016 01:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này được một nhỏ bạn giới thiệu xem. Lúc đầu nghe nó kể toàn giết người chặt xác tùm lum nên cũng hơi ớn ớn. Vậy mà tò mò coi một lèo đến tập 5 luôn.
Phim quá xá hay, hấp dẫn quá trời quá đất, coi không dứt ra được luôn. Bây giừo ngồi hóng từng tập nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 26-10-2016 21:14:46 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem tập mới vừa nhảy vào comt một cái. cái thằng cha ở đội pháp y tỉnh bên nhìn ngứa mắt thế. cái mẹt đúng kiểu cái gì cũng cứng nhắc nữa. đúng thật là. á á. muốn đập vào mặt thằng cha đó. tập mới này tuy vẫn chưa thêm 1 cái răng cùng mất nhưng mà mong ngóng để xem ai mới là chủ mưu của vụ án này. chúng ta có thể tưởng tượng là cái ông cục trưởng ấy. có thể lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-10-2016 23:39:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem 1 lúc hết luôn các tập mà page sub Phim quá hay, mà lại đk dịch chuẩn nữa. Cảm ơn đội ngũ subteam nhiều lắm!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 27-10-2016 09:57:52 | Chỉ xem của tác giả
thể loại phim mình thích nhất là khám nghiệm tử thi và phá án, bộ phim tuy không rùng rợn nhưng được cái nam nữ chính đều hoàn hảo. thích nhất tần minh, lập dị hết chỗ nói. không biết kết thúc phim như thế nào nữa, sợ sẽ là bi kịch trong bi kịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 27-10-2016 11:48:40 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày rồi chưa có sub ep 8, hóng quá subteam ơi

Đợt này có 3 phim Pháp Y Tần Minh, Ốc sên và Truy tìm ký ức là cùng 1 thể loại  

Tuy nhiên mình hóng nhất Tần Minh nên đu phim này, 2 phim kia thấy phản hồi cũng nhiều ý kiến quá nên thôi chờ trọn bộ xem luôn

Bình luận

Tuần này có sub luôn ep 9-10 ko bạn? cuối tuần đang rảnh quá có tập mới chắc là mừng vui khôn xiết :-p  Đăng lúc 29-10-2016 09:42 AM
vưng, sẽ ko bỏ đâu ạ :))  Đăng lúc 28-10-2016 11:53 AM
Hic hic... chạy 2 bộ kia nhưng đừng bỏ rơi fandom nhà Tần Minh tội nghiệp :))  Đăng lúc 28-10-2016 10:52 AM
tối nay sẽ có tập 8 nha ^^ thông cảm vì ST bận chạy hot 2 bộ kia ~~  Đăng lúc 27-10-2016 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách