Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bjmxjnhxjnh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Mình yêu nhau đi / We are in love (Season 2) | Song Ji Hyo, Trần Bách Lâm: Vietsub EP 12 END

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 11-5-2016 10:18:07 | Chỉ xem của tác giả
hị hị. cứ bị hóng bị nghiện chị Ngố :"> chị trẻ thế chứ lại, năng nổ đáng yêu. cơ mà nhìn người lớn cứng rắn thế mà  thấy côn trùng thì chị chạy tít
~ Thank Subteam nhé ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-5-2016 12:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Ep 10 hay quá.
Mặc dù vẫn có 1 chút k thích trong lòng ( ship MC) cơ mà cặp này dễ thương quá sức nên vẫn xem đều đều.
Đến khúc thông báo còn 2 ngày nữa là kết thúc cuộc sống hôn nhân thấy tiếc. Dù sao thì c Mong cũng đã thể hiện cho ng khác thấy c nữ tính và đáng yêu đến cỡ nào r. Nên sẽ theo dõi đến cùng.
Cám ơn + ieo subteam nhiều nhiều

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
chicchick + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 1-6-2016 06:45:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong show này, mình lại nghiện Trần Bách Lâm lại rồi. Hy vọng 2 anh chị trở thành couple thật ngoài đời. Nhưng có vẻ khó khả thi. Xem show thì có vẻ Bách Lâm thích Ji Hyo thật. Nhưng Ji Hyo thì chỉ có vẻ muốn làm bạn thôi. Ngoài đời thì Bách Lâm khá nhí nhố. Nên có lẽ khó hic hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 7-6-2016 09:47:01 | Chỉ xem của tác giả
- Thế là sắp hết rồi bình thường chị trong Running man mạnh mẽ áp đảo thì dường như khi hẹn hò chị dịu dàng nữ tính làm say mê lòng người vậy Nghiện chị quá à Ji Hyo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-6-2016 10:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Đã từng lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa vì 16-couple nhưng vẫn không kìm lòng được trước cặp đôi này, xem thử phát nghiện luôn, đáng yêu quá TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-6-2016 09:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là kết thúc dự án.
Có ai như tôi buồn thúi rọt khi thấy c khóc k. Hình ảnh chưa bao h thấy khi c là 1 ng con gái mạnh mẽ ở trên Running Man. TBL cũng khóc nữa, thương đáo để.
Tôi nghĩ là cả 2 đều đã để lại cho nhau những kỉ niệm khó quên.
Cám ơn subteam nhiều nhiều khi đã hoàn thành dự án vs chất lượng tốt nhất như này.
Luôn ủng hộ subteam

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-6-2016 20:12:11 | Chỉ xem của tác giả
"Từ đây về sau Trần Bách Lâm và Song Ji Hyo cho dù ở bất cứ đâu, cho dù làm bất cứ việc gì, chúng tôi đều có thể gặp lại nhau."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 15-7-2016 09:04:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích MC cơ nhưng đôi này cũng rất đáng yêu
Ban đầu thấy ko hợp lắm nhưng càng xem càng thấy thích
Dù sao cũng chỉ là show giải trí thôi nhưng vẫn muốn được nhìn thấy Ji Hyo hẹn hò thật sự
Ji Hyo ko muốn hẹn hò vs người nổi tiếng cũng đúng, ngay cả mình là người bình thường mà đi đâu làm gì hay bị soi mói, để ý cũng thấy ko thoải mái rồi huống chi cả 2 người cùng là người nổi tiếng sẽ bị rất nhiều sức ép
Mong chị sẽ sớm tìm đc tình yêu thực sự đẹp như vậy nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 31-8-2016 22:19:37 | Chỉ xem của tác giả
ui, chị Ngố nhà mình với Bách Bách đây mà. Đáng yêu thế không biết! Cám ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 14-9-2016 18:15:45 | Chỉ xem của tác giả
chế Mong-Ji kìa! xem thôi! cám ơn subteam ạ! hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách