Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên/ 遇见王沥川/ Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm/Vietsub Ep 38 HD END

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 30-8-2016 10:29:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim tuy hết lâu rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn phải vào page này đọc bình luận
Đã lâu lắm rồi mình mới lại xem đc 1 bộ phim để lại dư âm trong lòng lâu đến vậy mặc dù kết thúc buồn, tình yêu của Lịch Xuyên cứ ám ảnh mình mãi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 1-9-2016 18:55:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong phim,khóc sưng cả mắt luôn. Lúc đầu không dám xem vì sợ ngược tâm quá nhưng nghe bảo là kết thúc oe nên quyết tâm xem,xuýt chút nữa là mình bỏ lỡ một bộ phim hay rồi. Nhưng mà kết thúc phim buồn quá,tình yêu của họ rất đẹp mà cũng lắm bi thương. Với mình đây là một cái kết se vì Lịch Xuyên đã chết còn Tiểu Thu vì yêu anh,vì hoàn thành tâm nguyện của anh mà "move on" nhưng mình nghĩ rằng cô ấy sẽ mãi luôn nhớ về anh ấy. Giá như phim có có thúc HE như trong truyện thì mình đã không buồn và day dứt đến vậy. Quả thực là một bộ phim hay,cám ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 3-9-2016 08:49:53 | Chỉ xem của tác giả
xem phim mà khóc sưng cả mắt, phim rất hay và rất cảm động
tks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 3-9-2016 18:14:23 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] BTS Gặp Gỡ Vương Lịch Xuyên Deep Kiss | 遇见王沥川

Bình luận

Cám ơn ST rất nhiều. Nhớ LX và TT quá đi T_T  Đăng lúc 3-9-2016 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 5-9-2016 08:12:07 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên hôm nay nhớ Lịch Xuyên, vào nhà ghé xem, nhớ lúc xưa khóc sưng mắt khi xem film!
Giờ nhớ lại vẫn cảm thấy đau lòng! hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 6-9-2016 21:43:54 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đọc rất hay và cảm động! mặc dù diễn viên không đẹp lắm nhưng diễn xuất cũng rất có hồn!
Một tình yêu tuyệt vời và mình chưa từng gặp lần nào trong cuộc sống thực tế!
Cảm ơn ad đã chia sẻ một tác phẩm hay như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 7-9-2016 16:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì mình ko xem được mấy phim chuyển thể do nó không diễn tả được hết cái hay của truyện

Duy chỉ có phim này mình đã xem mà không màng so sánh với truyện

Sự tự nhiên và ngọt ngào của Cao Dĩ Tường và Tuấn Diễm mang đến cho nhân vật Lịch Xuyên và Tiểu Thu khiến mình cứ chìm đắm theo diễn biến của phim, thật sự lâu lắm rồi mới lại có 1 bộ phim chuyển thể để lại cho mình nhiều cảm xúc như vậy Sau phim này chắc ngã hố làm fan Dĩ Tường và Tuấn Diễm luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 7-9-2016 18:56:18 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình nghe phong phanh là phần 2 của phim sẽ được cuối năm nay và phát sóng vào valentine năm sau. Thôi thì có 1 niềm hy vọng không hề nhỏ . Mong có thể gặp lại phim vào năm sau. Đặt gạch từ bây giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 7-9-2016 23:09:52 | Chỉ xem của tác giả
có phần 2 cuối năm nay quay valentine năm sau chiếu kìa, đã hóng 3 năm, giờ thêm nửa năm nữa không có gì hết, mong chờ từng ngày!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 8-9-2016 17:18:47 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] BST EP 01 - Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên/ 遇见王沥川

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách