Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên/ 遇见王沥川/ Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm/Vietsub Ep 38 HD END

[Lấy địa chỉ]
581#
Đăng lúc 25-1-2015 17:38:26 | Chỉ xem của tác giả
xem thuộc cả 3 cái trailer rồi, thành huơu cao cổ rồi ((( năm nay chiếu đi mà các bác mua film ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

582#
Đăng lúc 25-1-2015 20:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Là bộ film mà mình trải qua nhiều cảm xúc nhất. Đầu tiên là kết kinh khủng rùi mừng hụt tưởng sắp chiếu, đến ngày chiếu thì lại hủy rùi hoãn, kết quả là mình mong chờ hơn 1 năm thì bi giờ mới công chiếu. Mong lần này ko mừng hụt nữa ah. HIHIHIHI. Hóng quá đi mất thôi, sẽ ngày ngày hóng có film này

Bình luận

uk mình còn nghe nói là Việt Nam mua bản quyền film nữa cơ. Hem biết có phải ko. Nói chung là hóng hóng hóng :)  Đăng lúc 26-1-2015 02:22 PM
chừng nào công chiếu vậy bạn? Có lịch rồi sao bạn?  Đăng lúc 26-1-2015 12:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

583#
Đăng lúc 25-1-2015 20:18:26 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là coi đi coi lại mấy cái trailer đến thuộc luôn rồi quá
Phim hay với nhiều người mong đợi thế này mà bên đó mãi không đài nào mua mới chán chứ, cũng phải chiếu phim của mấy diễn viên mới để người ta còn có cơ hội phát triển, chứ suốt ngày coi đi coi lại toàn mấy diễn viên hạng A kia hoài cũng chán chứ bộ
Hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

584#
Đăng lúc 26-1-2015 14:21:46 | Chỉ xem của tác giả
taylortae gửi lúc 25-1-2015 08:01 PM
Là bộ film mà mình trải qua nhiều cảm xúc nhất. Đầu tiên là kết kinh khủng rùi mừng ...

uk hihi t nghe nói Việt Nam mình còn mua bản quyền nữa cơ. Hem biết có phải ko nữa. Hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

585#
Đăng lúc 4-2-2015 09:56:15 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sao mấy phim khác đóng sau được chiếu ngay mà phim này nó lận đận thế nhỉ. Tung trailer xong mất hút luôn, lên lịch chiếu rồi lại hủy, giờ hok thấy ngày gặp lại luôn. Hồi trước đọc truyện đã mê mệt rồi đến khi có phim thì mừng hết lớn luôn, cùng là phim chuyển thể từ ngôn tình smà, giá mà Lx cũng được chiếu ngay như BNTĐ có phải thích không.
Ma mấy bạn cho mình hỏi có nghe phong phanh gi về lịch chiếu phim chưa vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

586#
Đăng lúc 13-2-2015 16:17:37 | Chỉ xem của tác giả
Lịch Xuyên của mình, chờ đợi anh chắc cũng đằng đẵng hơn hai năm rồi.
Sao phim quay xong rồi mà không chiếu??? Chỉ chết những đứa mòn mỏi vì hóng phim như mình.
Thỉnh thoảng lại phải vào hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

587#
Đăng lúc 2-3-2015 18:52:37 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi chắc chớt mất, Fim này bao giờ mới chiếu vậy trời. Làm xong lặn mất tăm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

588#
Đăng lúc 5-3-2015 22:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Hic đợi phim mòn mỏi luôn mà không biết khi nào phim mới chiếu nữa. Đây là bộ ngôn tình làm mình rất cảm động về tình yêu của Tiêu Thu giành cho Lịch Xuyên. Mình có xem trailer quả thật diễn viên nữ diễn rất đạt cảm xúc của người con gái khi yêu như thế nào. Mong phim sớm lên sóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

589#
Đăng lúc 12-3-2015 10:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim hơn 1 năm r.
Xem trailer xong phi ngay vào đọc truyện. Đọc truyện xong cảm thấy Cao Dĩ Tường chính là hình tượng Vương Lịch Xuyên chuẩn nhât. Còn Tiểu Thu tuy 4 năm sau trong truyện nói chị thay đổi mà trong phim vẫn giữ hình tượng ấy làm e hơi tiếc nhưng không sao. Mình cảm thấy Tiêu Tuấn Diễm cũng rất hợp vai Tiểu Thu. Những đoạn cảm xúc chị đóng rất hay.
Mà mình thấy nhân vật Tiểu Thu là nhân vật nổi bật nhất trong dòng ngôn tình chuyển thể hiện giờ. Không bánh bèo, không yêu 2 anh, có chính kiến, làm việc dựa vào bản thân.
Phim hay, cảnh quay đẹp, đầu tư ác, thế mà không nhà đài nào mua là sao????????
Người nông dân như bọn mình biết sống làm sao??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

590#
Đăng lúc 1-4-2015 20:46:55 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi mỏi mắt ( đợi film chiếu chắc phải 10 năm nữa mất ( Đọc truyện đọc đi đọc lại rồi chỉ muốn xem film nói chung là hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách