Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Gặp gỡ Vương Lịch Xuyên/ 遇见王沥川/ Cao Dĩ Tường, Tiêu Tuấn Diễm/Vietsub Ep 38 HD END

[Lấy địa chỉ]
Được cảnh báo 571#
Đăng lúc 13-9-2014 22:54:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi mẹ ơi. tức là năm sau mới chiếu ư? trời ơi chết vì đợi mất đau tim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

572#
Đăng lúc 16-9-2014 08:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mẹ ơi, 2015 mới chiếu sao???
Mình mong từ cái hồi phim mới khởi quay, ngóng mãi sao cho đến tháng 10/2013 vẫn chưa thấy chiếu, giờ lại lùi đến 2015 sao??? hu hu hu
Phim hay dv đẹp diễn xuất cũng hay mà sao mãi chưa chịu chiếu ((
Thi thoảng lại vào xem trailer cho đỡ nghiền, hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

573#
Đăng lúc 18-10-2014 18:48:05 | Chỉ xem của tác giả
mai là hội chợ phim bên Trung diễn ra rồi
phim nhà mình cũng có tham gia
mấy ngày nay bên Trung nhiều đài đã mua bản quyền phim hết cả
chỉ riêng phim nhà mình chả ai chịu đá động tới
thiệt là buồn ơi là sầu mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

574#
Đăng lúc 30-10-2014 12:29:14 | Chỉ xem của tác giả
  Truyện "Chuyện cũ của Lịch Xuyên" là câu chuyện thứ 2 thuộc thể loại ngôn tình mà mình đọc xong cảm thấy muốn mua sách để giữ lại và là lập tức lên mạng xem có chuyển thể thành phim không? Mình cảm thấy rất đúng khi đọc một bài viết về câu chuyện, viết về Lịch Xuyên đại ý là: Chết vì người mình yêu có rất nhiều người có thể làm được nhưng cố gắng sống vì người mình yêu thì không phải ai cũng có thể làm được. Ở mỗi nhân vật người đọc đều bắt gặp cái tôi, cái chủ kiến rất riêng, không phải kiểu một người quá hoàn hảo, một người quá ngốc nghếch. Cảm thấy đây là một câu chuyện rất ý nghĩa, vì nghị lực sống của Alex, không đầu hàng bệnh tật, vẫn cố sống mặc dù không biết sống được bao lâu; vì tình yêu của Tiểu Thu, rất kiên cường, luôn bảo vệ người mình yêu trước người mọi người xung quanh, từ hành động đêm ngủ lấy gối chèn eo cho Alex, đến đi đâu cũng để ý xem địa hình ở đó thế nào, rồi đến nhà Dì ngồi một lúc biết ý đứng dậy cho Lịch Xuyên thoải mái...Hai người lúc nào cũng làm mọi thứ để bảo vệ người kia. Chỉ là những hành động nhỏ trong c/s hàng ngày nhưng thật cảm động. Phải yêu nhau như thế nào mới có thể làm được như vậy!! Chuyện ngôn tình nhưng lại không sến.
  Đã xem traler, rất hy vọng phim có thể truyền tải được một phần ý nghĩa của chuyện (không dám hy vọng hơn . Chẳng biết đến bao giờ mới có phim. HÓng dài cổ.hic

Bình luận

bạn ơi mua sách Chuyện cũ của Lịch Xuyên ở đâu vậy? mình cũng muốn mua...  Đăng lúc 12-11-2014 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

575#
Đăng lúc 12-11-2014 14:41:38 | Chỉ xem của tác giả
tuanminh gửi lúc 30-10-2014 12:29 PM
Truyện "Chuyện cũ của Lịch Xuyên" là câu chuyện thứ 2 thuộc thể loại ngôn tình mà  ...

Mình cũng chưa mua được sách. Hôm rồi lên Tiki đặt thì hết hàng. Nhưng bên Tiki họ lại chia thành 2 tập. Mình chỉ thích gói gọn trong 1 quyển thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

576#
Đăng lúc 30-12-2014 01:16:46 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhuhu sao mãi mà không đài nào mua bộ này à
Xem trailer lần nào mình cũng khóc đc
"Please be happy...You must move on" Ôi Lịch Xuyên, Tiểu Thu của emmm
Chờ phim dài cả cổ rồi Vì bộ này mà mình đã đọc truyện online rồi lại phải mua thêm cả sách về vì thích quá Thế mà mãi cả năm rồi mới xuất bản tập 1 cứ như nhà xb quên bẵng tập 2 rồi ấy :<
Các nhà đài cũng thế Đừng quên phim của em mà
Mong là năm sau phim ra truyện cũng có
Đẹp đôi đường
Phim này nội dung được đánh giá cao lắm luônnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

577#
Đăng lúc 12-1-2015 20:34:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình không thể nhớ nổi là mình đã vào box này bao nhiêu lần. Thích truyện này kinh khủng, xem trailer lại càng không kìm lòng được. Muốn xem quá. Phim hay thế này mà cứ giữ ỉm lại . Đợi suốt cả năm liền vẫn chưa được xem phim. Dạo này lại càng ra nhiều phim chuyển thể làm mình lại càng muốn xem. Hichic. Mong sao phim nhanh lên sóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

578#
Đăng lúc 12-1-2015 21:26:11 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là sang năm mới rồi mà mãi chưa thấy flim chiếu huhuhu
xem trailer thì ghi 2013 mà bây giờ 2015 rồi bao giờ mới được xem đấy
truyện này đọc đi đọc lại không thấy chán xem trailer cũng vậy
cầu mong flim mau mau chiếu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

579#
Đăng lúc 18-1-2015 22:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Êu cũng hơn một năm chờ đợi rồi, ra vào cm cũng trên dưới 3 bài rồi mà vẫn chưa thấy fjm đâu ( Đọc lại truyện mấy lần rồi, mần cái trailer thì ko đếm nổi số lần luôn Bao giờ mới có fjm đây.
Mong chờ tin tốt, fjm đc chiếu =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

580#
Đăng lúc 20-1-2015 12:07:29 | Chỉ xem của tác giả
Đợi phim từ hồi mới nghe tin . Ngóng mãi cái cổ nó dài như đà điểu rồi mà vẫn chưa thấy Lịch Xuyên và Tiểu Thu trong truyền thuyết đấu. Xem trailer rất bấn loạn cặp đôi này, tuy Tiểu Thu không xinh như trong truyện miêu tả nhưng ưng ý diễn xuất của chị. Có khi nào nhà sản xuất đợi qua cơn bão của Võ Tắc Thiên và Bên nhau trọn đời rồi mới tung chưởng không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách