Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016]Chim sẻ/麻雀/Sparrow/Lý Dịch Phong, Châu Đông Vũ, Trương Lỗ Nhất: Vietsub EP 69 END

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-9-2016 19:57:23 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này mấy tháng trời rồi. Cám ơn subteam đã trans ạ ) Tớ sẽ ủng hộ nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 8-9-2016 08:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây xem Kẻ Nguỵ Trang mê mẩn và thích luôn thể loại dân quốc
Cũng có theo dõi news về film này
Hy vọng film sẽ hồi hộp gay cấn k kém phần tình cảm như Kẻ Nguỵ Trang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 8-9-2016 22:20:11 | Chỉ xem của tác giả
phim thực sự hấp dẫn đến từng giây luôn. dàn diễn viên thì khỏi bàn, thể loại dân quốc không phải là chỗ cho bình hoa di động, toàn diễn viên phái thực lực luôn. mình thấy phim hay, hấp dẫn và thực sự ý nghĩa nhưng thread lại ít sự tương tác. có lẽ thể loại dân quốc khá là kén người xem, vả lại còn liên quan tới chiến tranh và đấu tâm lý nên lượng down hơi ít. đạo diễn cũng ém mọi tin tức ngoài lề về phim (chắc cái này để đảm bảo tính hồi hộp của tác phẩm) nên không được pr rầm rộ. lúc đầu mới xem cứ nghĩ Trần Thâm là ma tước, nhưng hóa ra không phải, cuối cùng bây giờ thấy ai cũng có khả năng thành Ma tước. một bộ phim hại não, cân não trong từng hành động nhỏ nhất (dùng chuột để tạo hiện trường điện bị cắt do khách quan) một tác phẩm quá hay và đáng để xem.
Cám ơn subteam đã đưa đến một tuyệt phẩm như vậy. cho dù lượng down không nhiều, nhưng vẫn mong các bạn đừng buồn, cám ơn các bạn đã không bỏ qua một tác phẩm suất xắc như thế

Bình luận

Trần Thâm là Ma tước mà  Đăng lúc 14-9-2016 01:44 PM
nghe mát lòng mát dạ quá :))  Đăng lúc 9-9-2016 03:19 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pap + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-9-2016 18:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận phim hay quá, 1 ngày nay vào xem cày hết luôn 6 tập (Cày online trên web của Kites luôn), ko xem thì thôi chứ xem là bị cuốn hút luôn. Vai diễn của Phong rất nội tâm, và mình thấy được sự lý trí của Phong trong phim này rất tốt. Có thể vì tình cảm mà liều mình cứu người thân, nhưng vì nghĩ tới đại cuộc mà phải chấp nhận nhìn người thân hi sinh vì đại cuộc trước mắt mình mà vẫn phải chịu đựng, đây là điều không phải ai cũng có thể làm được.
Mới đầu xem thử phim vì có Phong, có Nhiễm, 2 diễn viên mình thích, còn thêm cả 2 diễn viên mới biết là Trương Lỗ Nhất và anh bạn gì đóng vai Phó Tử Ngộ trong phim Hãy nhắm mắt khi anh đến nữa, không ngờ lọt hố luôn.
Xem đến tập này xong đúng là phải cảm ơn Thẩm Thu Hà đã thông được suy nghĩ cho Trần Thâm, càng phải cảm ơn Lý Tiểu Nam đã thông minh hủy vé khi phát hiện có người theo dõi và im lặng bên Trần Thâm, nếu không thì mọi hậu quả không biết thế nào, haizzz, tình cảm thầm lặng hi sinh, rất đáng học hỏi, hehe
Còn Từ Bích Thành vì làm nhiệm vụ mà phải chịu bị Trần Thâm ngược quá, không thể giải thích, cũng không dám giải thích, chỉ có thể khóc thầm và im lặng, ko biết sau này tình cảm 2 người ấy ra sao, ôi, đúng là tình nữ nhi thời loạn thế
Mà xem phim này hại não thật, ko biết ai là Chim sẻ nữa, Thẩm Thu Hà chỉ cho Trần Thâm biết biệt danh số của mình chứ không có biệt danh như Chim Sẻ hay Tể tướng, nên không biết sau này tiến triển thế nào, hix
Phim này ít người dowm xem thật, nhưng mà các bạn đừng buồn và cố lên nhé. Mình cảm ơn các bạn đã không bỏ qua 1 tác phẩm hay như vậy, mình ủng hộ tuyệt đối

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vẹo + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pap + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 9-9-2016 21:16:06 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi mới có phim này trên forum, tính mình là phải down về mới coi
Từ sau Kẻ ngụy trang mình cũng bắt đầu khoái thể loại dân quốc..chưa coi phim nên cũng không biết cmt gì nhiều, chỉ biết cảm ơn các bạn vì đã bỏ công sức ra sub bộ này, sub của kites là tuyệt nhất đó!
À, cho mình hỏi lịch chiếu/sub phim luôn với

Bình luận

cám ơn bạn, vậy là đã rõ lịch để hóng  Đăng lúc 9-9-2016 09:54 PM
mỗi ngày 2 tập, thứ 6, thứ 7 một tập bạn nha. sub ra trong đêm hôm đó 1 tập. và ngày hôm sau 1 tập  Đăng lúc 9-9-2016 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-9-2016 20:28:03 | Chỉ xem của tác giả

Cr: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 11-9-2016 20:30:26 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Ước Mơ Lấp Lánh - Twinkle Twinkle đó bạn ^^  Đăng lúc 13-9-2016 08:20 PM
bạn ơi cho mình hỏi, ở chữ ký bạn là phim gì vậy ^^ ?  Đăng lúc 13-9-2016 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-9-2016 20:50:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 11-9-2016 22:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mới biết phim này co Lý Tiểu Nhiễm.
Thích chị nên cũng vào xem phim.
Nhưng thấy ghi là khách mời liệu chị sẽ xuất hiện nhiều khong nhỉ?
Lâu lắm ko xem phim nào của chi Nhiễm

Bình luận

Là khách mời nên chỉ xuất hiện mấy tập đầu thôi đó bạn ^^  Đăng lúc 12-9-2016 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-9-2016 09:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Đang theo Tru Tiên, mà chờ ra lâu quá nên coi phim này, ai ngờ càng coi càng thấy hay, mà sao ít người vô bình luận thế nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách