Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Tiny Time 4.0/ Tiểu thời đại 4/ 小时代4/ Dương Mịch, Quách Thái Khiết, Trần Học Đông, Tạ Y Lâm, Quách Bích Đình/ VIETSUB SD+HD+FHD COMPLETED!

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-8-2015 06:25:33 | Chỉ xem của tác giả
huhu có bạn nào biết nhạc phim đoạn Tịnh Thành chết là bài gì ko? Tìm đông tìm tây, bới hết các link nhạc phim Tiny time r mà vẫn ko có Ăn ko ngoan ngủ ko yên quá, bạn nào biết chỉ mình với, chỉ vì lúc chết anh nói câu "những năm tháng trc đây, xin lỗi em" mà kết nổ bát đĩa

Bình luận

bài đó là "Sự dây dưa tàn nhẫn" của Lưu Hân nhé bạn  Đăng lúc 9-9-2015 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 28-8-2015 19:50:42 | Chỉ xem của tác giả
Tui theo dõi phim nay từ những phần đầu tiên. ó rất nhiều người nói không hay, hay không được như mong đợi, hay thậm chí là chê bai diên viên, kêu Mịch tỷ diễn không đạt. Nhưng tôi trước giờ vẫn luôn ủng hộ bộ phim này. Lẫn nào tôi cũng rất xúc động vì tình bạn của họ. Tuy có lúc tưởng như đã phản bội, nhưng họ vẫn là những người chị em tốt nhất, hiểu nhau nhất, và sẵn sàng hy sinh cho nhau. Mong chờ từng phần với tôi đó là khoảng thời gian cũng khá khủng, thế mà cuối cùng cũn đã ra phần cuối, cuối cùng đã lại kết thúc rồi. Xin phép các bác cho tui viết đôi lời cảm xúc vậy thôi vì hết phim rồi. Vừa vui lại vừa tiệc. Chốt lại thì gửi lời cảm ơn đến các nghệ nhân sub, cảm ơn nhiều.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-8-2015 09:10:33 | Chỉ xem của tác giả
heoquangteo gửi lúc 28-8-2015 07:50 PM
Tui theo dõi phim nay từ những phần đầu tiên. ó rất nhiều người nói không hay, hay kh ...

cảm ơn Bác đã ủng hộ em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-8-2015 12:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Nga123456 gửi lúc 27-8-2015 06:25 AM
huhu có bạn nào biết nhạc phim đoạn Tịnh Thành chết là bài gì ko? Tìm đông tìm tây ...

http://www.nhaccuatui.com/bai-ha ... n.DKDNRiBnxDM8.html
Bài này nè bạn, trước mình cũng đi tìm gần chết từ phần 3 )

Bình luận

hixhix cảm ơn bạn nhiều lắm luôn, cảm động suýt ngất :((. ngày nào t cũng phải mở fim ra chỉ để nghe 1 đoạn nhạc, đến khổ :))  Đăng lúc 29-8-2015 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 31-8-2015 02:28:52 | Chỉ xem của tác giả
kết thúc rồi sao?
sao kết của Nam Tương lại xìu vậy? =/
Cố Nguyện tuyệt tới mức ảo diệu
Cố Lí không biết nên nói quá ngu ngốc nhận hết nỗi đau gặm nhấm một mình hay là quá tốt vì mọi người
mình nhớ Cung Minh vs Kitty một căp mà...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 31-8-2015 19:43:59 | Chỉ xem của tác giả
steel_magnolia gửi lúc 23-8-2015 09:54 AM
Trong 4 chị em Cố Lý, Lâm Tiêu, Nam Tương và Uyển Như mình thấy Uyển Như là người v ...

Kha Chấn Đông dính scandal sử dụng ma túy cùng con trai thành Long nên bị cục nghê thuật cấm xuất hiện trên các phương tiện tuyền thông... thấy bóng lưng mờ mờ mà không bị cắt hết là cũng may lắm rồi..T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 1-9-2015 00:14:37 | Chỉ xem của tác giả

Có ai biết đoạn cố lý khóc đầu phim này là bài gì không ạ tìm hoai k thấy luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 3-9-2015 13:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào bị giống mình khong nhỉ? Down bằng utorent mấy lần rồi nhưng file bị lỗi hết, không xem được, có mỗi bản SD xem được nhưng lại không có tiếng.Help me, huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 4-9-2015 16:12:51 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã làm bộ này ^^ Mình thì không đọc truyện nên không biết đã hết hay chưa. Coi hết phần 3 cứ ngỡ đã hết phim rồi nhưng không ngờ lại có phần 4. Hóng tiếp tình bạn họ. Tình bạn dù có sóng gió tưởng chừng  như không thể chơi lại với nhau nhưng cuối cùng vẫn quay về. Hay !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-9-2015 11:09:13 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng là happy ending rồi
cứ thấp thỏm lo sợ mãi , chỉ sợ kết thúc phim sẽ bi thảm như trong truyện
không biết cả nhà thấy thế nào chứ riêng em là e thấy phim hay hơn truyện , truyện thực tế và tàn nhẫn đễn ám ảnh í . Ít ra xem phim còn chết mê chết mệt vì mĩ nam , mĩ nữ , hàng hiệu ngập trời , đọc truyện thì chỉ có đau lòng suốt à
Nuối tiếc nhất có lẽ là Kha Chấn Đông vì scandal mà hầu như chỉ thấy được bóng lưng , cùng lắm là hình ảnh xuất hiện từ xa nhìn không rõ mặt luôn

Bình luận

kết phim vẫn là SE đó bạn, bạn tìm xem lại mấy cmt trước của mình sẽ có cái giải thích về kết phim :d  Đăng lúc 18-11-2015 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách