Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu Niên Tứ Đại Danh Bộ / Trương Hàn, Trần Vĩ Đình, Hà Thịnh Minh, Dương Dương, Trương Quân Ninh, Mao Tử Tuấn [Vietsub E43>44 END SD/HD]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-3-2015 10:30:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem trailer thấy đánh nhau cũng hoành tráng, toàn nhân vật tầm cỡ không à, , chắc vài hôm rating phim sẽ lại cao thôi, đoán thế! Mà trang phục của 4 anh Tứ đai danh bộ dùng màu xanh, cảm giác u tối và kỳ bí thế nào đó, làm cho vai diễn các anh nhìn lạnh lùng, kỳ bí hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-3-2015 11:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Làm sao đây?? Xem phim vì Vô Tình Truy Mệnh... nên nhà đài làm ơi cho DD VĐ lên phim nhiều chút, đừng có quá tập trung vào cặp 9 nhóe
Cứ vẫn không hiểu sao Dương Dương cutoe môi đẹp cười đẹp lại cứ đc giao Vô Tình lạnh lùng... vs lại Tiểu Ca ở Đạo Mộ Bút Kí a..
Vô Tình chắc còn sẽ cười. Đợi Muộn Du Bình "nửa ngày mới nói 1 câu" cười chắc tôi chết á
Truy Mệnh đúng mặt bản chất. Hóng gif mặt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-3-2015 15:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Sao có cảm giác đã xem phim này rồi thế nhỉ! Chắc là do ngày đêm mơ tưởng. Nay đã thành sự thật rồi! Có Vỹ Đình ca ca với Dương Dương còn Trương Hàn nữa. Kiểu này sao chịu nổi nhỉ?
Không sao cả phim ủ càng lâu như rượu vậy hương vậy càng nồng. Ta sẽ chờ, sẽ đợi,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-3-2015 22:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi rất lâu rồi cuối cùng cũng được xem phim. Đúng là phim toàn trai đẹp không à. Phim của Hoan Thụy có khác, người nào người nấy lung linh thôi rồi. Dương Dương đóng Vô Tình nhiều lúc cứ nghĩ đến nụ cười toe toét của bạn mà thấy Vô Tình thì... Cứ đà ngày nào cũng vào hóng phim quá.
Cảm ơn subteam rất nhiều. Mong chờ các tập tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-3-2015 23:14:35 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong tập 1 liền vào đây tâm sự vài dòng
phải công nhận là mỗi lần xem tứ đại danh bộ, dù là cũ hay mới thế nào cũng thấy đau tim với trai đẹp, 4 soái ca trong phim thì không còn gì để chê rồi
nhưng mà xem tập 1 thì thấy mạch phim hơi chậm, tuy có đánh nhau nhưng mà kĩ xảo nhiều quá, lại lộ quá rõ nên người hứng thú với phim kiếm hiệp như mình lại phải nhấn nút tua nhanh mấy cảnh đánh đấm
tua đến cảnh boss lớn xuất hiện, thì suýt nữa sặc vì mái tóc bạc trắng với bộ dạng hơi ẻo lả lại còn cứ cầm đi cầm lại cái gương soi ==
cuối cùng hậu quả của tua nhanh là sau khi xuất hiện 4 người xong thì đã hết gần 1/2 tập, 4 người sau khi đánh nhau và tranh cãi với lục phiến môn xong thì điều tra về vụ Hồ ly giết đại quan
sau đó thì chuyển cảnh sang nhân vât Trương Quân Ninh đóng, 1 đại tiểu thư bị cha là quan bắt đi vào cung làm tú nữ, cô nàng này nói chung là đáng thương, mẹ mất, cha lấy vợ và lại nghe lời vợ sau, mẹ kế lại còn 1 cô em thua kém cô 1 tuổi thì luôn tìm cách hãm hại
cô này tìm cách chạy trốn nhưng cuối cùng bị gia đình bắt được, chuốc thuốc mê để ép vào cung, sau đó thì nhờ sự ranh mãnh, mưu kế chuốc cho quan sai uống rượu để thoát thân
vậy là hết tập 1, nói chung là sau khi xem tập 1 thấy vẫn chưa có gì nổi bật lắm, nên cũng hiểu vì sao ratting không cao, mong là tập 2 và mấy tập sau sẽ tốt hơn
P/S: xem trailer với giới thiệu cứ nghĩ nhân vật Trương Quân Ninh đóng sẽ thuộc dạng nữ cường, thông minh sắc sảo, nhưng mà xem tập 1 thấy hơi thất vọng, cái đoạn mà trốn đi để bị bắt về ấy, còn đi cãi nhau với bà mẹ kế, chả lẽ chị ấy sống trong nhà, lúc mà bị bắt đi làm tú nữ vẫn chưa nhận ra bộ mặt của gia đình hay sao mà còn khóc lóc với cả van xin, haizzzz cái giọng gọi cha đó khiến mình nổi cả da ( mất sạch ấn tượng nhân vật nữ cường như Tô Mạn và Từ Huệ)  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 19-3-2015 00:26:37 | Chỉ xem của tác giả
oa kites có làm sub phim này. Mừng quá đi. Hóng phim này vì pạn Quỷ Quỷ nhà mình. Công nhận pả có duyên với The Four dã man. Hết 3 phần movie lại đến cái drama này. Trong mấy phim cổ trang pả đóng mình thích nhất tạo hình trong phim này. Nhìn đáng yêu lắm luôn ấy . Mong chờ cảnh cao thủ độc dược xuất hiện quá đi. Cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-3-2015 10:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mong chờ nhất là Quỷ Quỷ và Dương Dương.
Hai bạn trẻ dễ thương quá trời quá đất ấy.
Mới xem xong tập 1 cũng thích Trần Vỹ Đình nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-3-2015 10:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích bạn Dương Dương từ đợt xem phim gì mà có Tào Tháo trên VTV3, bạn đóng vai Tào Thực, nên mới ngóng phim này. Hôm qua xem tập 1, thấy hơi thất vọng. hic.

Phim này kỹ xảo hình ảnh nhìn chán quá, trông điêu không chịu được, cảnh đánh đấm thì nhìn loạn cả mắt, mất hết cả hứng xem.

Nhưng vẫn thank subteam đã làm sub nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-3-2015 13:44:17 | Chỉ xem của tác giả
kasachan gửi lúc 19-3-2015 10:59 AM
Thích bạn Dương Dương từ đợt xem phim gì mà có Tào Tháo trên VTV3, bạn đóng vai T ...

Phỏng vấn Lãnh Huyết – Vô Tình của Thiếu niên tứ đại danh bộ (Trương Hàn – Dương Dương) – couple mới xuất hiện???

Trong đoàn phim Thiếu niên Tứ đại danh bộ thì Dương Dương là nhỏ tuổi nhất, thuộc 9x, cũng là cậu em trai hoạt bát dễ thương được các anh quý mến nhất. Trần Vỹ Đình nói mình với Dương Dương quan hệ rất tốt, hai người thường xuyên trong phòng luyện thể hình, lúc sang Hong Kong cũng cùng rủ nhau đi ăn. Còn với Trương Hàn, trong buổi phỏng vấn, Dương Dương còn cùng với Hàn ca “liếc mắt đưa tình”, nũng nịu đáng yêu, về phía Trương Hàn có phần lãnh đạm kiêu ngạo thỉnh thoảng lại ha ha cười lớn.

Sau vụ “bao thầu hồ cá” nổi tiếng trong “Sam Sam đến rồi”, Trương Hàn một lần nữa trở thành đề tài hot trên weibo, điểm bàn luận chính là nụ cười của anh. (An Thế Cảnh của Hà Thạnh Minh trong phim có nói một câu: Lãnh công tử, cậu khi cười lên quả thật rất đẹp) Trương Hàn cũng không để ý, còn khoe hình chụp bản thân đang cười, còn cùng Dương Dương PK xem ai cười đẹp hơn. Trương Hàn nói nụ cười của Dương Dương “trong sáng không dính bụi trần”, còn Dương Dương thì nói nụ cười của Hàn ca đầy “chất sói”. Trương Hàn bên cạnh nghe Dương Dương tả nụ cười của mình với hình ảnh khó hình dung như vậy, liền xấu hổ đẩy nhẹ cậu em nghịch ngợm một cái. Phóng viên tận mắt chứng kiến hai người có những lời nói hành động thân mật như vậy, cảm giác đã có một đôi BL nữa xuất hiện rồi. (*Phóng viên thật BT*)

Tóm tắt phần phỏng vấn:

PV:  Trương Hàn diễn Lãnh Huyết, thật ra vẫn là hình tượng bá đạo tổng tài lạnh lùng, thỉnh thoảng có điểm hài hước, anh thấy vai diễn có gì khác biệt so với các vai trước?

Hàn: Thật ra các vai diễn của tôi cũng không khác nhau nhiều. Vai diễn này so với các vai trước của tôi phần bá khí có phần thu bớt vào trong, thật ra Lãnh Huyết đối với huynh đệ thân thiết không phải với tư thế áp đặt người khác, mà là có phần bao dung. Thật ra cái bá khí ấy nó không thể hiện ra ngoài mà là nội tâm mạnh mẽ. Đó là điểm khác biệt lớn nhất

PV: Dương Dương, lần này diễn Vô Tình thì thử thách lớn nhất đối với em là gì?

Dương Dương: Em trước đây chưa từng diễn qua các vai kiểu như bị mù, mất trí nhớ, … đối với em điều đó rất khó khăn, kiểu như phải làm thế nào xử lý quá trình mất trí nhớ, làm thế nào thể hiện được trạng thái vô tình mà nhìn tưởng lạnh lùng nhưng lại có thể khiến người khác cảm thấy được sự ấm áp.

PV: Trước đây Trương Hàn và Dương Dương từng trên weibo thi chụp ảnh cười, có thể nhận xét nụ cười của nhau không?

Trương Hàn: Tôi thấy nụ cười của Dương Dương rất trong sáng, là dạng không dính bụi trần. Thật ra khi tôi tiếp xúc với em ấy thì rất thích người em trai này, rất đơn giản, rất trong sáng, không hề có những điều phiền não mà các diễn viên thường có.

PV: Cậu ấy có kiểu nũng nịu đáng yêu với anh không?

Trương Hàn: Không quá nhiều. Tôi thấy giữa con trai với con trai không thể quá nũng nịu. Chỉ là em ấy … là trong lòng cảm giác giống như người nhà.

PV: Cậu ấy nhìn qua có vẻ hơi bé nhỏ … có khiến anh với cậu em này có cảm giác muốn bảo vệ không?

Dương Dương: Có vậy sao? Em nhỏ á? (*an tĩnh mỹ nam tử Dương Dương không chịu ngồi yên, xen vào vẻ không phục*)

PV: Em trông rất gầy mà

Dương Dương: Em mặc áo nhìn gầy vậy thôi, cởi áo là có da có thịt đó. (*vừa nói vừa khoe cơ bắp ở tay*)

PV: Em bình luận nụ cười của Hàn ca đi

Dương Dương: Em thấy cụ cười của Hàn ca đầy chất “sói” …(cười) (*Trương Hàn ngồi cạnh cũng không giữ được vẻ thản nhiên, có phần xấu hổ đẩy nhẹ cậu em không biết giữ mồm miệng*) Không phải, là nụ cười có ma tính, trong phim anh ấy có tạo hình người sói mà, thế nào cũng cảm thấy rất đẹp, em thấy Hàn ca cười rất đẹp đó …. Anh hiểu mà

Trương Hàn: Càng chọc tôi tôi cười càng tươi, để xem ai cười được đến cuối cùng.

PV: Lời thoại kinh điển của anh với Hà Thạnh Minh trong phim là có trong kịch bản sao?

Trương Hàn: Không có. Tôi diễn Lãnh Huyết thực ra rất ít khi cười. Lúc nghỉ không có cảnh quay trên phim trường tôi có cùng anh Hà nói chuyện vui, anh bảo, Hàn, thật ra chú mày cười trông đẹp trai lắm. Sau đó chúng tôi lúc diễn đang rất nghiêm túc,         anh ấy vô ý thêm vào câu thoại đó.

PV: Dương Dương, em trong buổi họp báo mừng phim lên sóng, các anh chị đều được thiết kế các kịch bản lãng mạn (*Trương Hàn – Trương Quân Ninh là cùng ăn một quả lê cùng lúc, Mao Tử Tuấn bị đẩy ngã ra đất và có một nụ hôn*) còn em chỉ diễn vai 1 con dê bị dắt đi lôi lôi kéo kéo.  Điều đáng tiếc này trong phim có được bù đắp không?

Trương Hàn: (*xen vào*) Em là người duy nhất không có cảnh hôn trong phim đúng không?

Dương Dương: A … các anh đều có cảnh hôn sao? (*giờ mới nhận ra, nói tới phúc lợi, lại thêm một lần bị cả thế giới bỏ quên)  

Trương Hàn: Đúng rồi

Dương Dương: Em phải tìm biên kịch hỏi mới được. Em trong phim tình cảm chả có kết quả gì, các anh thì đều có đôi, còn em thì cô đơn thổi tiêu một mình, nhưng vậy cũng lãng mạn lắm.

PV: Vậy nếu cho em một cơ hội diễn “áp tường”, em chọn làm cùng với nam hay nữ?

Dương Dương: dĩ nhiên là với con gái rồi.

PV: Nếu là với nam thì chọn ai?

Dương Dương: Nếu là nam thì em chọn … (cười) …. em … em có lẽ sẽ bị “áp tường” …(vẻ mặt xấu hổ) Ý em là … bởi vì em không …. (*giây lát tự dưng không nói nên lời*)

Trương Hàn: Hay để anh tựa tường cho em áp

Dương Dương: Nếu nói là em với Hàn ca thì thật ra em có thể “áp tường” được đó, em với anh ấy đều có thể “áp” lẫn nhau (*cười*)

PV: Nếu nói áp tường cần có ngực lớn mới được, em với hình thể mình có tự tin không?

Dương Dương: Em trước vẫn tập thể hình mà, lúc diễn “Đạo mộ bút ký” có cảnh quay cởi áo, đối với hình thể của mình hiện tại có thể coi là vừa lòng. Thật ra em trông không quá gầy mà, đúng không? (*bị chê gầy giờ vẫn còn bị ám ảnh canh cánh trong lòng*)

PV: Hoa tỷ đệ mùa 2 sắp bắt đầu, có tin là em cũng tham gia?

Dương Dương: Lúc trước đúng là đã gặp đạo diễn của chương trình, nhưng cụ thể thì vẫn chưa rõ.

PV: Vậy em sẽ có cùng Hàn ca giao lưu học hỏi chút kinh nghiệm không?

Dương Dương: Đương nhiên rồi. Em vẫn xem Hàn ca trong Hoa tỷ đệ 1 đó. Em thấy đúng là anh ấy ở ngoài đời thật, lúc em gặp anh ấy rồi, em cũng nói Hàn ca chính là như thế đấy, rất có khí khái nam tử

Trương Hàn: Chia sẻ với em một kinh nghiệm nhé, tham gia show truyền hình thực tế thì đừng có thành thật quá, (cười) kinh nghiệm của anh đấy, cũng phải diễn tí chút

Dương Dương: A, hiểu rồi...

PV: Trương Hàn liệu có xem Hoa tỷ đệ mùa này không?

Trương Hàn: Có thể sẽ xem

PV: Lần này Trịnh Sảng xác định sẽ tham gia rồi, liệu xem có cảm giác “cảnh còn người mất” không?

Trương Hàn: Thật ra rất hy vọng cô ấy càng ngày càng tốt đẹp. Thấy cô ấy phát triển ngày càng tốt, tôi cũng mừng cho cô ấy.

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2015-03-18/doc-iawzuney0850089.shtml
Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệ[email protected]) tổng hợp và lược dịch
  [Kitesvn.com] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kitesvn, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

Lý do tại sao thì nhìn ảnh cuối, tại PV là con gái đó =)))) hủ chính hiệu rồi, lại còn phải cho cái hình có mình lên mặt báo mới chịu  Đăng lúc 19-3-2015 05:21 PM
Phóng viên BT quá mà @@. Cái gì mà áp tường với không áp =)). Mà 2 bên cũng phối hợp quá đi ;) Ôi Dương Dương cutoe thần sầu =))  Đăng lúc 19-3-2015 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 19-3-2015 19:04:42 | Chỉ xem của tác giả
đã có ep 2, công nhận 4 anh cứ đi với nhau là tha hồ ghép cặp
phim này có nữ nhưng mà không biết cuối phim còn sống được bao nhiêu người
lúc đầu hí hửng thấy phim dài bốn mươi mấy tập chắc sẽ có nhiều vụ án, nhưng mà xem đến tập 2 rồi mà 4 ca vẫn chưa tìm được manh mối nào về cửu vĩ hồ đó cả
mới đọc tin đoạn phỏng vấn của Dương Dương và Trương Hàn, ôi 2 anh thế này thì bảo đảm sẽ có clip couple nam - nam nhiều hơn là nam - nữ mất thôi
cảm ơn subteam nhiều lắm, hóng ep 3 của subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách