Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Third Way of Love/ Tình Yêu Thứ Ba/ 第三种爱情/ Lưu Diệc Phi, Song Seung Hun/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-8-2014 15:56:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

uầy em không biết là còn có cái phim này nữa nha
đạo diễn thì là người Hàn Quốc, diễn viên cũng có hai vị người Hàn cũng rất nổi tiếng, một diễn viên một idol
mà tên biên kịch làm em tự nhiên thấy buồn cười Tự do hành tẩu, nghe như tên tác giả văn học mạng ý
mà em cũng chưa đọc truyện do tác giả này viết nên chẳng biết nó có hợp gu không, nhưng cứ nhìn dàn diễn viên toàn mỹ nam mỹ nữ thế kia thì cũng đủ động lực để hóng rồi

Bình luận

cái kết thảm lắm e  Đăng lúc 22-5-2015 08:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-8-2014 08:35:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Rất mong chờ được xem mỹ nam Hàn Quốc Song Seung Hun và mỹ nữ Trung Quốc Lưu Diệc Phi tung hứng trong phim Tình Yêu Thứ Ba này.
Nội dung éo le, khúc mắc, mang lại nhiều hồi hộp đến cho khán giả, chắc chắn lấy không ít nước mắc của fan hâm mộ.
Chưa được xem nguyên tác truyện này, nhưng mong sẽ không làm khán giả thất vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-9-2014 04:35:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đặt gạch hóng phim này thôi. Chỉ cần nghe đến tên Song Seung Hun đóng Lâm Khải Chính và có chị Lưu Diệp Phi đóng Trâu Vũ là phải nhảy vào rồi. Toàn trai xinh gái đẹp thế này mà ko coi thì thật phí cuộc đời. Hi vọng bản điện ảnh này có thể truyển tài cái hồn của truyện. Phải nói là Tình yêu thứ 3 là 1 tác phẩm rất "ám ảnh". Tuy chưa coi bản truyền hình, nhưng nghe nói là cải biên rất nhiều. Hi vọng bản điện ảnh không thế
Chúc topic bạn đắt khách nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-9-2014 08:00:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lúc nghe tin cũng không hóng mấy vì không thích phim Trung mà mời diễn viên Hàn cho lắm, nhưng sau khi thấy ảnh cảnh hôn thì cũng nôn nôn 1 tý .

Truyện này là 1 trong 4 cuốn SE mà mình dám đọc, 1 đứa chỉ đọc HE và xa lánh SE như mình mà còn đọc hết truyện này thì biết nó hay thế nào T.T mình cũng héo hon theo truyện luôn T.T.

Mong là kịch bản viết hay và giữ đúng nguyên tác SE . Nếu ko còn SE thì nó không còn là TYT3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-3-2015 13:40:58 | Chỉ xem của tác giả
rất mong chờ,  một trong những truyện yêu thích nhất của mình, đây là bộ phim chuyển thế từ ngôn tình đầu tiên k làm mình thất vọng vì dàn diễn viên. hy vọng phim cũng hay như truyện...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-5-2015 22:11:41 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Hậu trường chụp ảnh cho tạp chí FEMINA - Lưu Diệc Phi & Song Seung Hun

Brought to you by Crystal's Castle Subteam

Translator: binidiamond26
Timer/ Typesetter/ Encoder: tainsyan_wang
Designer: .Me.

Link

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-6-2015 15:26:25 | Chỉ xem của tác giả

Nguồn: ent.sina
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-6-2015 11:01:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn 2 người này có tướng phu thê quá Đọc truyện này ám ảnh quá. Tuy SE nhưng là 1 kết thúc hợp lý.
Mong chờ phim.
Ko biết phim này có ra rạp tại VN ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-6-2015 12:11:38 | Chỉ xem của tác giả
ôi thần tiên tỷ tỷ của em, phim hay kèm thêm diễn viên đỉnh
hè này tuyệt vời toàn là phim hay
thanks bạn đã share tin nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-8-2015 22:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Hok biết vì sao mà phim này time khởi chiếu lại lâu đến vậy. Hóng bản điện ảnh này nhất vì ít ra thì Song Seung Hun và Lưu Diệc Phi diễn tốt, nên chắc sẽ không làm chúng ta thất vọng.
Mình không thích SE nhưng mà đọc Tình yêu thứ 3 thì không dứt ra được, và truyện thật sự ám ảnh mình. Đọc truyện nào cũng mong nữ chính sau bao trắc trở thì cuối cùng cũng sẽ tìm được chỗ dựa, nhưng mà cuộc sống bắt con người ta phải lựa chọn những thứ khác chứ không phải tình yêu.
Yêu 1 cách mù quáng, thần tượng, mơ mộng như cô em gái thì cuối cùng bản thân không có kết cục tốt mà còn gây đau khổ cho những người ở lại.

Mong phim được sớm trình chiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách