Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] The Martian - Người về từ Sao Hỏa - Matt Damon, Jessica Chastain - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-8-2016 22:12:12 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tên phim nghĩ ngay đến phim gần đây xem về thám hiểm vũ trụ, tên phim quên mất rồi, hix, cơ mà phim hay dã man, kể về có 1 đội thám hiểm vũ trụ của Mỹ lên vụ trụ làm nhiệm vụ, cuối cùng chỉ 1 mình nhân vật nữ chính sống sót trở về sau khi đương đầu với rất nhiều khó khăn, mình nhớ khi xem hồi hộp đến từng phút, nữ chính là Santa Bullock, phim chỉ có đúng 3 4 diễn viên, haha, thật là khó quên. Thank chủ thớt nhé, mình thích mấy phim kiểu đề tài vụ trụ thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-8-2016 18:35:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá. Cú twist cuối phim phải nói là tuyệt vời. Coi mà không đoán trước được gì cả.
Cảm ơn subteam đã làm mùa hè của mềnh hết chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-8-2016 22:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới thử xem phim trở lại. Phim này nội dung hay quá, nghị lực phi thường của con người. Cảm ơn các bạn sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 15-8-2016 08:17:31 | Chỉ xem của tác giả
Matt Damon đóng phim này hay luông.Mỗi tội không được nhận giải Oscar vì Leo đánh gấu ghê quá à.huê huê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-8-2016 22:42:00 | Chỉ xem của tác giả
dien vien chinh dien qua dat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-8-2016 10:06:34 | Chỉ xem của tác giả
Tớ xem phim này rồi này, hay lắm luôn ý. Thấy ý nghĩa vì một người luôn hướng về quê hương trái đất thân yêu. Xem mà thấy xúc động... Cảm ơn subteam nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-8-2016 22:06:53 | Chỉ xem của tác giả
kimvudieu gửi lúc 9-8-2016 10:12 PM
Nghe tên phim nghĩ ngay đến phim gần đây xem về thám hiểm vũ trụ, tên phim quên mất r ...

gravity cua sandra bullock và george clooney bạn ạ

Bình luận

thank ban nhe, hihi, minh kem khoan nho ten dvien lam  Đăng lúc 24-8-2016 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 26-8-2016 17:42:19 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim mình thấy hay nhất từ trước đến giờ. Hôm ra rạp xem ca muộn mà phim dài phải gần 3 tiếng, nhiều người sốt ruột bỏ vè mà mình cố xem đến hết phim. Xem xong mà thán phục biên kịch luôn, dù đề tài không mới nhưng tình tiết phim khiến người xem rất hồi hộp không thể đoán trước điều gì.
Từ đợt đấy đến giờ vẫn chưa xem được phim nào thật sự ám ảnh mình đến như này. Lần nào xem xong phim gì cũng bảo không hay bằng phim này
Cám ơn subteam đã làm sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 26-8-2016 23:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này hay lắm. Bạn mình khen quắn qíu cả lên.
Nay mới thấy nhà kites làm sub. mừng quá.

Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-8-2016 20:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Mị đã coi ké ở Điện máy xanh trong một cơn mưa lớn, biết đâu bất ngờ lên thăm Kites lại nhặt được vậy nè huhu cảm động vui mừng quá biết nói sao
Cảm ơn subteam rất rất nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách