Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tần thời minh nguyệt/秦时明月: Lục Nghị, Tưởng Kính Phu, Trần Nghiên Hy, Hồ Băng Khanh (Vietsub Ep 54 END Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-1-2016 01:05:18 | Chỉ xem của tác giả
St bỏ phim rồi ak, lâu lắm rồi không có tập mới, chỉ đợi phim ở kites thôi chứ ko xem ở nơi khác bởi ở đây dịch chuẩn với chất lượng hình ảnh đẹp hơn

Bình luận

phim vẫn đang được tiến hành bạn nhé. Cuối năm rồi nên subteam cũng bận rộn việc cá nhân tiến độ sub ra chậm một chút.  Đăng lúc 24-1-2016 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 25-1-2016 11:14:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có bản full HD không ad, nghiện phim phân giải cao nên không thể xem phim HD thường được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-2-2016 12:33:43 | Chỉ xem của tác giả
mình kothichs Trần Nghiên HY lắm đóng nó cứ nhạt nhạt xem vì có Phu tử thôi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-2-2016 00:36:21 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này vì có Lục Nghị. Thích tính cách của Cái Nhiếp. Cũng thích cách mà Cái Nhiếp tỏ tình, nhìn ngây thơ dã man lun. Ko thích Y Tiên, nhìn ko đẹp cũng ko xứng với Cái Nhiếp lun. Mới coi hết tập 25 hà, cảm giác Cái Nhiếp mới là nam chính ^^. Nữ chính dã man với anh quá, nhìn anh bị hành mà thương ghê ^^.

Hy vọng subteam nhanh nhanh. Định trong tết tiêu diệt hết bộ này mà coi bộ hok được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 11-2-2016 19:54:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim rất hay. Tính cách các nhân vật được khắc họa độc đáo, nhất là Vệ Trang, Cái Nhiêpa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 16-2-2016 15:22:18 | Chỉ xem của tác giả
trailer fim kỹ xảo hoành tráng thì vào phim phải nói nhìn giả quá , như trận cái nhiếp bị thươngomg. tạo hình nhìn đại hiệp miễn chê. Cơ mà kiếm thánh yếu quá mới ra mấy tập đầu đã bị thương liên miên, nằm suốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-2-2016 22:16:40 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới có phim Trung Quốc làm hiệu ứng kĩ xảo tốt đến vậy.
Coi phim ban đầu là vì Lục Nghị, cơ mà cũng ấn tượng với cách quay phim và hiệu ứng của phim.
Ổn hơn mình nghĩ nhiều, nhìn chiêu thức thi thoảng còn liên tưởng tới skill game được

Hóng những tập tiếp theo. Subteam để chữ complete làm mình tưởng full rồi, ai dè vẫn còn 2 chục tập nữa.
Hi vọng subteam sớm hoàn thành bộ phim này

Bình luận

Ra là vậy, m cứ nghĩ completed là hoàn thành full rồi xD~  Đăng lúc 19-2-2016 09:36 PM
Thuật ngữ ở kites là dùng End khi tập cuối cùng của phim completed, báo hiệu phim đã hoàn thành đó bạn :P  Đăng lúc 17-2-2016 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-2-2016 23:21:10 | Chỉ xem của tác giả
Có tập mới rồi. Cảm ơn Subteam nhìu. Coi tới đây, mấy cặp đôi iu thích chết gần hết rồi. Coi mà khóc te tua tơi tả lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 23-2-2016 10:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Lục Nghị trong nhân vật Cái Nhiếp rất hay, rất nam tính.
Nhân vật Vệ Trang tạo hình đẹp và lạ mắt với mái tóc trắng xõa dài hoang dã.
Trong phim mình chỉ thích xem 2 nhân vật này. Xem tình cảm và những ân oán yêu thương giữa bọn họ.
Những người nữ trong phim mình không chú ý lắm.

Cám ơm Sub đã vất vả dịch phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-2-2016 14:30:35 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá.càng xem càng ghiền, thanks sud team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách