Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tâm lý tội phạm/Psychological crime/心理罪/Trần Nhược Hiên, Phó Mai, Vương Lang Chính | Vietsub E24 END Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 7-8-2015 04:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Tâm Lý Tội Phạm - E12 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-8-2015 12:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Tâm Lý Tội Phạm - E13 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 8-8-2015 21:43:02 | Chỉ xem của tác giả
hức hức T.T nhiều khi down về không dám coi ấy chớ T.T truyện của Lôi Mễ toàn hàng khó nuốt kinh dị không hà -_- hẹn một ngày đẹp trời vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-8-2015 13:35:11 | Chỉ xem của tác giả
Thấy phim này vietsub trên yt đã được mấy tháng. Lúc đầu hý hửng lắm.Mà Click vô phát thấy mặt anh Phương Mộc như Hot boy thế là mình gác kiếm lun. Bữa nay không ngờ nhà mình lại làm luôn bộ này. Cẩm động vô cùng, nhờ nhà mình có lẽ fan của tác giả Lôi Mễ sẽ nhiều lên.  Mà nghĩ cũng hài, xem ngôn tình thấy dân tình cứ đòi soái ca đẹp mã, mà vào động của Lôi Mễ lên phim đi đâu cũng thấy chê anh này đẹp trai quá mức quy đinh *chết cười lun ý*. Noi chung mình nghĩ đã là phim chuyển thế thì phải có cái được cái mất thôi. Không thể toàn vẹn hết được, cái chính là mình có chấp nhận theo dõi và đánh giá khách quan không thôi.
Mình thấy phim được ra mắt cũng mừng lắm. Quyết là sẽ theo ủng hộ, có cái thất vọng là cảm giác bạn Phương Mộc không thâm trầm, không day dứt và có cái sự cô độc, ông cụ non giống như trong truyện. Chắc là do mình bị nhiễm truyện nhiều quá nên kỳ vọng vào Phương Mộc quá nhiều. Lúc nào nghĩ về Phương Mộc mình cũng thấy day dứt, thấy Phương Mộc là con người khổ tâm quá, lúc nào lương tâm cũng cắn rứt, dù biết không thể làm khác được. Nghĩ tới mà thấy đau lòng. T.T
Klq: không kể đến độ đẹp trai hay soái gì đó, thì mình chấm nhất là anh Hồ Ca cho vai bạn Mộc. Tại ảnh cũng ốm nhách, cũng cao, có sự trầm mặc cầm thiết mà suy diễn nội tâm cũng perfect nữa. Tiếc là giấc mơ chỉ là giấc mơ thôi. Haizzz

Bình luận

cho lành =))  Đăng lúc 24-8-2015 08:45 PM
Ờ, PM là nhân vật có nội tâm phức tập nên cần một diễn viên trẻ có thực lực đã khó, còn phải đáp ứng khâu ngoại hình nữa. Chắc tự ôm truyện tưởng tượng   Đăng lúc 24-8-2015 08:45 PM
Theo bạn thì ai thủ vai PM lúc trẻ thì hợp. Mình nghĩ mãi mà không thấy ai hợp. Chắc tại già rồi nên khó tính không tìm đc ai lớp trẻ vừa mắt. :))  Đăng lúc 24-8-2015 08:09 PM
Ờ Ha.Mình quên cái anh Hồ Ca hơi dừ. Mà tại vai này cần độ dừ một chút, nên mình chấm Hồ Ca là một còn không thì Bông Ca cũng OK.  Đăng lúc 24-8-2015 08:07 PM
Đồng ý với tất cả ý kiến ở trên của bạn. Hồ Ca có vẻ già so với Phương Mộc trong phim này, đóng lúc PM làm cảnh sát ở 3 phần sau chắc hợp!  Đăng lúc 9-8-2015 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 10-8-2015 20:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Tui đã cày hết 24 tập phim trên zing trong 2 ngày. Đầu tiên thì là cảm giác vui mừng lắm lắm vì bộ truyện iêu thích nay đã thành phim. Xong cái anh đóng vai Phương Mộc cũng khá đẹp zoai. cơ mà thấy ko giống như PM trong truyện mấy
Phim được chuyển thể nên khác nguyên tác khá nhiều.Bạn nào xem đến tập cuối chắc sẽ sốc ấy.Một kết cục mới toanh toành toành luôn.Hazz
Thôi dù sao thì vẫn là bộ truyện mình đam mê từ lâu lắm rồi nên xem xong cũng hài lòng đc 50%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 11-8-2015 20:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa mìnhcó nghe nói có phim, mà thấy mọi người chê quá nên không coi, lại thấy nhà mình làm sub thì yên tâm, vì phim nào cũng chất hếtcả .
Mình đang đọc đúng cuốn Đề thi đẫm máu luôn, độc giả thứ 7 thì đọc xong rồi, công nhận bác Mễ miêu tả tâm trạng nhân vật quá tuyệt, mình ấn tượng nhất là tình cảm mới chớm của PM với TH, có sự rung động của mối tình đầu, sự day dứt và bất lực khi tận mắt thấy người mình thích chết trong khi đã có dự cảm không hay, nhưng đến Đề thi đẫm máu thì mình lại có chút không hiểu, vì mở đầu là PM sống trong sự day dứt, ân hận, cảm thấy cuộc sống không có ý nghĩa, và bản thân cũng không xứng đáng có hạnh phúc, thế nên cứ sống qua ngày thế thôi, rồi đến khi bắt đầu vào vụ án quan trọng, anh cầu thủ bóng chày bị chết, trước đó, khi đánh bóng rổ với bạn PM lại khát khao được sống bình thường, rồi đến tối thì lại quyết định cứ trở về cuộc sống như trước (cụ thể là lại lấy con dao để dưới gối) rồi sáng hôm sau và tiếp nữa thì PM lại sống bình thường, mình hơi không hiểu tâm lý của PM ở đây, nếu đã khẳng định mình không xứng đáng được hạnh phúc vì sao lại sống cuộc sống bình thường? Bạn nào hiểu được tâm lý bạn PM không chỉ mình với, mình đang mắc kẹt ở chỗ này, dẫn đến không coi truyện tiếp được và cũng không coi phim tiếp được luôn  T_T
Cảm ơn subteam đã làm sub rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 12-8-2015 09:14:22 | Chỉ xem của tác giả
Tâm Lý Tội Phạm - E14 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 12-8-2015 09:14:41 | Chỉ xem của tác giả