Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tâm lý tội phạm/Psychological crime/心理罪/Trần Nhược Hiên, Phó Mai, Vương Lang Chính | Vietsub E24 END Completed

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 7-5-2016 08:30:44 | Chỉ xem của tác giả
H2Anh gửi lúc 22-6-2015 10:40 AM
Folder: http://filefactory.com/folder/676b89db0e2b2105

E01: http://filefactory.com/file/3zmkyq ...

Link torrent hình như lâu rồi không ai seed ạ? Mình down không được
Còn megaco thì bị die link rồi, subteam kiểm tra lại giúp mình nhé, mình cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 29-6-2016 19:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình thích series của Lôi Mễ lắm, chắc còn nửa cuốn Ánh sáng thành phố là full bộ rồi. Nay thấy nhóm sub dịch phim này mình mới biết truyện của bác cũng dựng thành phim cơ. Cảm ơn nhóm sub nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 18-10-2016 10:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, luon ung ho cac san pham cua doi ngu subteam Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 29-10-2016 15:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới phát hiện ra phim này, xem liền 1 lúc đến hết. Phim rất hay, lôi cuốn, tình tiết bất ngờ. nhất là tập gần cuối lúc phát hiện Trần Hy chỉ là ảo ảnh tưởng tượng của Phương Mộc mà mình sởn cả da gà.
Cảm ơn subteam đã dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 20-11-2016 13:45:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, cảm ơn subteam nhiều nhé. Bộ phim rất lôi cuốn, gay cấn và hấp dẫn. Tâm lý tội phạm cũng là thể loại ưa thích của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 22-11-2016 11:58:24 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình thấy thớt này khi lướt face nên nhảy vào đọc, mong muốn tìm được một bài cảm nhận thực sự của một bạn đã đọc qua truyện nhận xét về phim .
Cá nhân mình - một người đã đọc hết bộ truyện về Phương Mộc, sưu tầm đủ bộ luôn, và cực kỳ yêu nhân vật này, cứ mong truyện có mãi không dứt cơ - thế nên khi xem phim không thể tránh khỏi so sánh với truyện.
Mình không đánh giá phim hay hay không, bởi vì mình thấy phim hoàn toàn khác với truyện rồi, từ xây dựng nhận vật, nội dung, tất cả đều khác rồi. Thế nên so sánh hay dở với truyện là một điều khập khiễng.
Và có lẽ vì quá yêu Phương Mộc của truyện, nên Phương Mộc của phim mình không thích nổi.
Một Phương Mộc rắn rỏi, bất cần, đôi lúc cũng yếu đuối và nhiều ám ảnh về quá khứ, về bạn gái cũ nhưng vẫn kiên cường, vẫn chiến đấu hết mình với cái ác và KHÔNG BAO GIỜ GỤC NGÃ.
Mình không cảm nhận được điều này ở Phương Mộc trong phim .
Và cái kết, điều mình cảm thấy buồn nhất khi xem phim vì nó khác xa truyện quá, hix . Thật không muốn mọi chuyện kết thúc theo cách đó .
Thôi thì phim là phim, truyện là truyện, nếu đã yêu thích truyện thì hãy coi phim như là một câu truyện khác đi, hoàn toàn tách biệt với truyện để có thể enjoy phim hơn .
Và mong rằng sẽ có một chuyển thể phim cực chất của bộ truyện này, thật rất mong Phương Mộc yêu thích của mình được lên phim một cách chân thực và nguyên bản nhất . Tình yêu đối với Phương Mộc quá lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 17-12-2016 22:50:18 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 28-1-2017 14:44:19 | Chỉ xem của tác giả
coi những phim này được hơn ngôn tình nhỉ!
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 15-4-2017 19:56:43 | Chỉ xem của tác giả
cá nhân mình thích phần 1 hơn là phần 2. Phần 2 cũng hay nhưng không được đặc sắc như phần 1. Phải công nhận là Trần Nhược Hiên đẹp trai dã man ấy, đọc truyện rồi nhưng đến tạo hình Phương Mộc thì mình không nghĩ là Nhược Hiên có thể đóng một vai Phương Mộc hoàn hảo đến thế TT hay sâu sắc luôn í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách