Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015]Tâm lý tội phạm/Psychological crime/心理罪/Trần Nhược Hiên, Phó Mai, Vương Lang Chính | Vietsub E24 END Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 29-9-2015 19:06:27 | Chỉ xem của tác giả
Quả thật, bây giờ mình mới bjk cảm nhận của mấy bạn đọc truyện xong mà qua coi film thấy nó trớt quớt ah, cốt truyện bị thay đổi, típ nhân vật cũng k có cái thần của ng tác truyện. Có lẽ, biên kịch mún giảm thiểu sự nặng nề, u ám và nỗi đau cũng như mất mác của Phương Mộc mà cho Trần Hi thoát chết, nhưng như vậy... lại thấy Trần Hi hơi thừa thải, nhiệm vụ duy nhất của cô là... an ủi, động viên Phương Mộc, nhưng như thế lại làm cho nhân vật Phương Mộc trong mắt mình trở nên hơi yếu đuối, haizzzzz, khó có thể diễn tả hết tâm trạng của mình hi xem film, nên... mình coi có 8 tập đầu là bye lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-10-2015 12:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình đến với series của Lôi Mễ là từ bộ phim này. Tuy phim cũng có vài chỗ chưa được ưng ý lắm nhưng nhìn chung thì mình cũng cực kỳ thích bộ này. Bạn Lôi Mộc có đôi chỗ còn chưa diễn được hết chiều sâu nhân vật nhưng vì bạn í đẹp trai nên mình xí xóa hết đấy
Truyện thì khá là khác phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-10-2015 15:10:54 | Chỉ xem của tác giả
Như kiểu bộ Thuật đọc tâm hoặc nói như kiểu Việt nam có thể đi làm thầy bói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-11-2015 09:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 11-2-2016 08:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Phim này rất hay. Mình coi mà vô cùng hồi hộp, sợ quá trời luôn. Lúc coi phim mới thấy rõ ngành tâm lý học cũng không quá khó hiểu và phức tạp nếu chúng ta biết tại sao người ta lại có thể suy luận ra kết quả như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 25-2-2016 16:15:39 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim này có gì hao hao giống với Hãy Nhắm Mắt Khi Anh Đến nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 12-3-2016 20:50:41 | Chỉ xem của tác giả
diepvien009 gửi lúc 25-2-2016 04:15 PM
Nội dung phim này có gì hao hao giống với Hãy Nhắm Mắt Khi Anh Đến nhỉ?

nó chỉ là cùng một ngành tâm lý tội phạm thôi, nhưng chỉ nói riêng về truyện thì bộ của lôi mễ mới đúng là truyện về tâm lý tội phạm hơn bộ hãy nhắm mắt khi anh đến nhiều, vì tác giả là cảnh sát  nên nắm rõ hơn và không phi lý nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 17-3-2016 22:34:05 | Chỉ xem của tác giả
Ôi , từ khi đọc truyện Đinh Mặc là thấy tâm lý tội phạm nhảy vô ngay
Nhưng mà phim bị giảm sát thương rồi à ??
Nếu như tình trạng giống HNMKAD thì chắc chuẩn bị tìm truyện quá, phim coi chán là nhảy qua vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 15-4-2016 21:49:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện, ấn tượng nhất là khúc Đường Lâm Nguyệt bị truy sát, đến khi xem phim, thật sự thất vọng khi xem khúc đó, không phim không gây ra bất cứ hồi hộp hay lo lắng như trong tiểu thuyết. Tình tiết thứ 2 trong tiểu thuyết mà mình muốn xem lại trong phim đó là khúc Phương Mộc đến nhà mẹ của Mạnh Phàm Triết, trong tiểu thuyết mô tả rất kỹ nhưng ... Bắt đầu nãn khi xem rồi. Mình rất muốn xem câu chuyện tình giữa ĐLN và PM, trong phim thì ... Quá nãn luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 16-4-2016 13:15:02 | Chỉ xem của tác giả
mình đang theo bản engsub của phim này thì thấy Kites làm sub, mừng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách