Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Sense8 - Siêu giác quan - Vietsub Season 1 E06 completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-2-2016 15:49:32 | Chỉ xem của tác giả
Series này xem lúc đầu hơi hại não tí, cơ mà càng về sau càng tỏ. Đặc biệt thích chị Sun luôn, ngầu gì đâu á. Cám ơn subteam đã đem phim này về VN, nghe đâu Netflix đang nhăm nhe làm phần 2 từ hồi tháng 8 lận. Hóng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 28-2-2016 14:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Đúng thể loại mình thích đây! Cảm ơn Subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-3-2016 11:21:42 | Chỉ xem của tác giả
sense8 hồi xưa từng chiếu rạp , không biết serie này ra sao nhỉ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 7-3-2016 11:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhé. Hồi ấy xem liền tù tì bằng Engsub trong một đêm nay có sub của các bạn mình được dịp xem lại.

Xem Sense8 đối với tất cả các nhân vật đều có thể cảm nhận một chút của chính mình, càng nhận thức về sự đối diện của bản thân đối với cuộc đời. Sense8 thuộc thể loại sci-fi nhưng yếu tố viễn tưởng không nhiều mà họ sử dụng đó như một yếu tố để liên kết các nhân vật với nhau, cách xây dựng này vừa khiến câu chuyện trở nên gần gũi lại không khiên cưỡng.

Mong đợi các ep tiếp theo của các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 10-3-2016 10:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn thích xem film truyền hình dài tập của Mỹ, Film nào cũng hay.. Uước gì kites làm film Những bà nôi trợ kiểu mỹ nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 15-3-2016 15:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Series này cực kỳ đáng xem luôn, cốt truyện hấp dẫn, mấy tập đầu hơi chậm nhưng lại dẫn truyện một cách chi tiết, thắt nhiều nút quá, chắc phải chờ dài dài cho tới các season sau để tháo bớt mấy cái nút ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 18-3-2016 18:32:00 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ hai tay! Cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 20-3-2016 18:43:42 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem 2 tập đầu của series này mà thấy thật hấp dẫn, nhất là chi tiết các nhân vật ở khắp mọi nơi trên thế giới có thể cảm nhận được nhau và đôi khi còn xuất hiện tại chỗ của đối phương nữa.
Tất cả họ đều có thể nhìn thấy người phụ nữ tự sát ở đầu phim không biết bà ta là ai nữa. Và điều gì khiến những con người xa lạ này lại có khả năng đặc biệt và lại kết nối với nhau như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-4-2016 18:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim cực kì hấp dẫn!! Lâu rồi mình mới xem được 1 series hay như vậy!! Thank subteam nhiều nhiều!! Không biết Netflix có làm season 2 không nhỉ??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-5-2016 23:34:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim này thật là hay quá mình xem lại bao nhiêu lần mà vẫn không chán các bạn ạ cám ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách