Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Nữ Gia Sư / I Fine... Thank You... Love You | Sunny Suwanmethanon, Preechaya Pongthananikorn, Sora Aoi,... - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 1-10-2015 17:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Chị nữ chính cực xinh, mặc áo lộ vòng eo săn chắc nhìn phát thèm.
CÔ giáo mặc đồ kiểu đó hỏi sao học sinh nam hư hỏng không mê rồi cua luôn chứ.
Mà phim dễ thương thật, khúc cô giáo cho anh nc với 2 anh tây mà ảnh teo luôn mới ghê, nhìn giang hồ mà sợ nói tiếng anh với tây )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 18-10-2015 09:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim hài dẫmn hehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 18-10-2015 09:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Lần trước mình chưa đi rạp xem đc phim này, nhưng xem trailer thấy quá là hài và buồn cười luôn ))) Phải down ngay về xem mới đước<3 Thanks các bạn nha <3
P/s: Mình đã xem r hahahahah quá là hài luôn và highly recommend cho các bạn nhớ!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 2-11-2015 20:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái vũ điệu ABC trong phim hồi mới tung trailer, nhưng ko ra rạp coi chờ có bản online, đến khi hayhaytv có thì xem thử chừng 15 phút đầu bỏ hẳn luôn, vì xem qua loa nên giờ mình còn chả nhớ tên nam chính, chỉ thấy lúc mới xem khác hẳn với tưởng tượng và mong đợi của mình luôn, cảm nhận là "dơ" và "bựa" tuột hết cảm xúc, vì ko xem hết nên chưa thấy gì lãng mạng hay hài hước gì đó ở đây cả. Nhưng vào kites vài lần thấy phim vẫn đứng Top nên xem thử xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 7-11-2015 10:03:36 | Chỉ xem của tác giả
Mong tải về nhanh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 7-11-2015 17:18:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim bao hay, bao hài, xem cũng ý nghĩa, chị main xinh dã man tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 26-11-2015 14:42:48 | Chỉ xem của tác giả
các bác ơi chưa có link Fshare ạ ? Hóng mãi phim này ấy, nghe nói là dễ thương banh rạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 28-11-2015 10:17:20 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu coi phim Tháibộ phim đầu tiên. Cơ mà hay quá. thanks subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 29-11-2015 19:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, nhẹ nhàng, hài hước nhưng cũng vô cùng lãg mạnnnnnnnnn luônnnnn. khúc anh chị nắm tay nhau chạy trên đường xem mà phát mê phát thèm, tự nhủ sau này kiếm đc người yêu cũng phải cố làm quả chạy như zậy mới xong
Chị nữ chính xinh ơi là xinh, nét nào ra nét đấy, dáng cũng chuẩn dã man con ngan nữa, mặc gì cũng đẹp. Style công sở lúc đi dạy cũng quá xá là chất,vẫn lịch sự mà vẫn xành điệu trẻ trug ko chiệu được.
Nam chính cũng đẹp trai, kiểu men lì hút hồn.
cũng nhiều pha hài hước vô cùng bựa nữa nói chung là lần đầu tiên xem Thai movie và đổ ầm ầm như chuối, quyết tâm săn thêm film để xem.
vô cùg cảm ơn subtea
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 29-11-2015 19:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Quên nữa, ost cũng hay cực kì là lá la. xem film xong phải down ngay Walk you home về để cày ngày qua ngày. nghe thôi cũng thấy lãng mạn tim bay xẹt xẹt rồi ý
Điểm trừ rất to lớn của film là thấy nhắc sex từ đầu film đến gần hết film mà xong đến cái kiss cũng chả có ))thật là uổng công mong ngóng. cơ mà nếu có chắc xịt máu mũi mà chết quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách