Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Nobody Knows But Me (Like Love 2)/ Như là tình yêu 2 - Chỉ mình tôi hay/ 类似爱情2 只有我知/ Khổng Thùy Nam, Hoàng Lễ Cách/ Vietsub HD Uncut Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-12-2015 09:54:23 | Chỉ xem của tác giả
ngoctuyenjp2 gửi lúc 1-12-2015 05:53 PM
Bản subteam đang fix là 139 phút nhé bạn

tuyệt vời thankss subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-12-2015 22:40:52 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi xong phần 2. Đoạn mở đầu thấy hơi sến sao á. Đến đoạn đi du lịch ở Tam Á thì đáng yêu gì đâu à. Mấy bộ đồ đôi đẹp thật, nhất là bộ đồ phi công, lúc lên trực thăng để ngắm cảnh trên cao á, thấy vừa ngầu vừa dễ thương.  

Về cặp đôi gặp ở Tam Á, mình không mấy ấn tượng, thấy sao sao á.

Còn về nội dung thì thích nhất đoạn An Tử Yến trèo vào nhà Mạch Đinh bằng đường cửa sổ, vừa cầm điện thoại nói chuyện với MĐ vừa dọa, cậu có tin mình cắt miệng cậu không? ATY quả thật có mắt quan sát và phân tích tâm lý, nên chắc chắn với MĐ 1 điều là bố mẹ MĐ sẽ đồng ý chuyện 2 đứa. Khâm phục cậu thật
đó. Cậu ta hành động rất dứt khoát, lúc ra mắt ở trường với danh nghĩa học sinh mới đã khẳng định chủ quyền với MĐ, lúc ôm hôn thắm thiết trước mặt bà MĐ.

Còn MĐ thì dễ thương cực kỳ, nhất là đoạn đến thăm ông của ATY. Trời nóng mà diện nguyên cây chủ tịch Mao hỏi sao mồ hôi không nhễ nhại. Buồn cười là lúc ông nội nói MĐ cởi áo khoác ra cho mát, cậu ta nhất định không chịu cởi, ai ngờ lí do là ở trong không mặc áo nào, vì trời nóng nên mặc độc nhất cái áo khoác làm màu. Rồi cả cái giọng nũng nịu "dể dê" ông ơi hết sức đáng yêu lúc bị ATY bắt nạt.
Kết lai, phần này không có cảnh ++ nhể, cảnh ở trong xe bị cắt hay chỉ có vậy thôi ta?

Bình luận

:))) cảnh trong xe bị cắt đó, với 1 cảnh trên giường nữa :)))  Đăng lúc 3-12-2015 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-12-2015 10:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem trên mạng nhưng chưa hết thì gặp phải lý do bắt buộc phải xóa. Nghĩ mấy tháng nữa mới được xem uncut chứ. Cảm ơn ST đã thực hiện pj này <3 Mà tối qua mình down về xem thì để ý thấy ngôi nhân xưng trong phim hình như một số chỗ hơi loạn thì phải. Cậu - tớ rồi anh - em... Không biết có bạn nào thấy như mình không nhỉ?

Phần 2 so với phần 1 thì được đầu tư nhiều hơn. Mặt hình ảnh thì mượt mà hết sẩy, đẹp mê ly :3 Tuy diễn xuất của diễn viên còn gượng nhưng nhìn chung thì đã cải thiện rất nhiều. Thùy Cách diễn cảnh tâm trạng bị hay ý Với cả hơi tiếc với cặp Ngôn Mễ. Rất mong đợi nhưng cứ thấy sao đó Bản này chưa phải bản truyền hình nên thấy còn nhiều chi tiết bị cut, hy vọng là bản truyền hình sẽ cho thấy một bộ phim có sự gắn kết hơn.

Phim vẫn còn một phần nữa, đã có thêm người thứ 3... Đấu tranh với xã hội rồi, giờ vượt qua cửa ải này nữa thì sẽ đến hạnh phúc cuối cùng <3 Mà hà cớ chi, anh Bằng lại zô làm Lưu Vĩ. Anh lên poster phim còn chưa chịu nữa hả =]]]]] Thôi nói chung trên lịch có thêm một phim chờ đợi nữa... Hóng - ing :3

Cảm ơn ST một lần nữa. Mong đợi thêm nhiều pj mới của ST <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-12-2015 15:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Mừng rớt nước mắt, có sub mà xem rồi T^T.
Phim đẹp quá, đoạn quay 2 bạn đi du lịch thật tuyệt luôn, trông hạnh phúc gì đâu, xem mà cười khúc khích miết Chỉ tiếc là hình như cắt hết hentai rồi
Đoạn 2 nhà chấp nhận tình cảm 2 bợn trẻ thì mình thấy hơi ảo, nhanh quá, thay đổi 360 độ. Nhưng mà thôi mình tự ngược trong đầu đi :v.
Vậy là sẽ tiếp tục có phần 3, mình chưa đọc full truyện này, nhưng mình không thích người thứ 3 đâu T^T
P/s: Cảm ơn subteam nhé, các bạn quả là đội ngũ "người ngoài hành tinh siêu việt"

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-12-2015 07:11:27 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 này cảnh H máu lắm các b à hồi xem full ở fanmeeting thiệt hét banh rạp, chẳng dám nhìn màn hình chiếu nữa T_T Biểu cảm gương mặt 2 anh vô cùng khó ở , nhất là Thuỳ nè, H gì mà mặt nhăn nhúm 1 đống ) ta nói cái cảnh xa chấn , tội cái xe ghê rung lắc dữ dội Lần trước đã có vietsub trên mạng rồi nhưng do bị bên phía Trần Bằng phát hiện nên buộc phải xoá khắp nơi, giờ có Kites làm nè, tải xem lại trong ki chờ đợi DVD về tay T_T

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-12-2015 20:10:13 | Chỉ xem của tác giả
ÔI TRỜI ƠI, không còn hạnh phúc nào hơn cám ơn KITES nhiều nha, hóng mấy tháng nay rồi, ngày nào cũng dzô tìm ! *tung bông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 6-12-2015 19:31:17 | Chỉ xem của tác giả
Phần hai này đôi bạn trẻ phải có được sự chấp thuận của gia đình đối với tình yêu của họ.
Nhìn cả hai khổ sở và khó khăn khi bị gia đình phản đối thật đáng thương. Hy vọng sự chân thành của họ có thể cảm hóa được các bậc bề trên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 6-12-2015 20:00:13 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn các bạn đã làm sub
Đùa chứ xem đến cảnh Mễ - Ngôn xuất hiện mà buồn. Mình đã mong chờ Tô Tiểu Mễ lắm lắm. Trong phim mặt bạn trăng bệch, còn cổ thì đen, tóc loe hoe vàng,... nói chung là lệch hẳn so với tưởng tượng của mình, hơi shock
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-12-2015 09:11:28 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!! Tuôi bấn! Tuôi cuồng! Tuôi phát điên rồi!
Tuôi hóng phần 2 từ cái hồi có sub phần 1 ấy ạ. Cơ mà mấy bữa nay bận nên không theo sát được hôm nay tuôi mới thấy ah~!
Thực ra thì phần 2 bản chiếu rạp cũng đã xem rồi. Cảm nhận là Thùy - Cách hai người diễn đã sâu và đạt hơn phần trước. Nói chung là do đã có inh nghiệm diễn xuất từ phần 1 nên phần 2 càng chuyên nghiệp hơn.
Nói chung là cảm ơn subteam đã nhanh chóng cho em nó xuất hiện ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-12-2015 10:41:09 | Chỉ xem của tác giả
Phấn khích quá đi thôi

Chờ bản Uncut lâu lắm rồi

Thanks st yêu dấu nhiều nhiều nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách