Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Miss Granny/ Trở lại tuổi 20/ 重返20岁/ Luhan, Dương Tử San/ Vietsub SD & HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-5-2015 11:32:32 | Chỉ xem của tác giả
trannga93 gửi lúc 24-4-2015 05:15 PM
phim này có vẻ giống bà ngoại tuổi hai mươi phiên bản hàn quốc
mình rất thích luhan
...

cái này giống của Hàn luôn bạn à nhưng mình thấy ko hay bằng, kể cả mấy bài hát. chỉ thích mỗi Luhan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 1-6-2015 22:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Woah woah woah *mừng rớt nước mắt*
Hức hồi em xem bản Hàn vì JinYoung xong mê luôn phim này
Em là Lu-fan đây, nhưng thím nào phân vân nên xem không thì xem đi xem đi ạ
Nội dung tuyệt vời cảm động chắc chắn không hối tiếc đâu ạ
Hóng từ hồi Lulu của em đi filming bây giờ được xem thành quả công nhận anh cũng có năng khiếu diễn quá
Không hiểu có phải tại xem bản Trung sau nên bị ám ảnh hơn nhưng mà cảm quan thì thấy bản Trung quay lạ hơn với diễn viên cũng đẹp hơn nữa (là ý kiến cá nhân)
Subteam muôn năm subteam nhanh vô địch cảm ơn subteam hihi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-6-2015 12:26:14 | Chỉ xem của tác giả
mình xem bản Hàn rồi, thấy rất hay không biết bản Trung thì như thế nào nữa nhưng vẫn muốn xem dù không có tình yêu với diễn viên nào
thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-6-2015 19:42:17 | Chỉ xem của tác giả
hehe, chờ mãi cuối cùng cũng hóng dc sub, phim của bạn Luhan phải xem phải xem, trc lên fanpage xem qua mấy cái vid cut đã hay lắm rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-6-2015 18:20:47 | Chỉ xem của tác giả
xem bản hàn rồi nhưng giờ vẫn xem lại bản trung vì có lu nhà ta. chắc nội dung vẫn thế không thay đổi nhiều nhưng kết bài hát trong phim. Hàm nhà ta hát hay quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 30-6-2015 15:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Đến giờ mới xem phim này, công nhận là dễ thương quá đi mất :"D Nhân vật bà đúng có cá tánh )) Cám ơn subteam rất nhiều ạ :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-7-2015 19:23:54 | Chỉ xem của tác giả
bản Trung làm lại sau bản Hàn quá nhanh
chả biết như nào cơ mà nguy cơ cao là khó vượt qua bản chính đó
bản chính rất là thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-8-2015 21:54:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
rằng đã xem bản Hàn và một vài phân đoạn của bản Trung
không đổi mới nhiều nhưng mà có bạn Lộc nên hóng
không biết bạn có làm trò gì trong này không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-9-2015 18:38:50 | Chỉ xem của tác giả
Bộ film debut của Luhan ở Trung Quốc,nói thật là mình nhìn có cảm tình với bạn này hơn hẳn Ngô Diệc phàm,thứ nhất là khuôn mặt dễ thương,dễ biểu cảm,thứ hai là không bị báo chí và các nhà sản xuất nhắc tên đến bội thực như Kris. Bạn Dương Tử San thì yêu khỏi nói rồi,nói thật là quá ư có triển vọng luôn ý :"> xinh,môi cong quyến rũ đúng kiểu mình mơ ước nghe bạn ý hát từ Girls sang Back to 20 mà ấn tượng,thích nhất là bài Cho em một nụ hôn. Mấy ngày xem fim xong mình cứ bị lảm nhảm mãi mấy câu điệp khúc Biểu tượng cảm xúc colonthree bạn San diễn xuất trưởng thành hẳn từ So Young cho tới Girls,rồi đến Back to 20,mỗi film là một kiểu vai khác hẳn nhau , quá tuyệt vời , ko hổ danh là học trò của Triệu Vy !
Biết là kịch bản từ Hàn Quốc , nhưng vẫn phải khen vì kịch bản quá dễ thương và cảm động. Bạn nhất định phải đối xử tốt với ông bà, bố mẹ, người đã dành cả cuộc đời để hy sinh , nuôi bạn khôn lớn Biểu tượng cảm xúc grin Phân cảnh bà Lệ Quân bị đưa đến viện dưỡng lão thật sự mình đã muốn khóc. Dù cho bà già yếu,bà lẩm cẩm,bà khó chiều và nói nhiều,nhưng đó là người thân của chúng ta,có lẽ nào lại đưa học đến viện dưỡng lão,một nơi xa lạ,giống như đưa một chú chó nhỏ ra đường vứt bỏ vậy.. Bạn thử nghĩ xem,nếu bạn đẻ con ra,nuôi nó khôn lớn,nó làm như vậy với bạn,liệu có đau xót hay không đây ?
Bà vẫn là bà,đã từng làm mẹ,cho dù có bỏ đi cuộc sống trở lại tuổi xuân mà bản thân mơ ước thì việc cứu sống cậu cháu trai nhỏ vẫn ko hề khiến bà do dự Biểu tượng cảm xúc heart MÌnh, vẫn còn nhớ giây phút xem xong film ấy,mẹ gọi điện vào di động , có 5 giây thót tim vì nghĩ ông ngoại đang ốm đã xảy ra chuyện. Gần đây ông không được tỉnh táo cho lắm,mình vẫn nhớ câu nói cuối cùng ông tỉnh táo nói với mình rằng "mua đth đã trả tiền nợ bố mày chưa,ông cho...?" Mình biết,cũng chẳng còn thời gian nữa rồi,bản thân nên sống chậm lại một chút,hưởng thụ từng ngày trên cuộc sống này. 20 năm , 40 năm , rất nhanh thôi,rồi bản thân mình cũng sẽ già đi.. Vậy nên, trân trọng từng phút giây của tuổi thanh xuân mà làm những gì mình muốn, không thể lãng phí giấc mơ đẹp của cuộc đời mình được,phải biến nó thành hiện thực thôi !

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-10-2015 16:55:43 | Chỉ xem của tác giả
pta gửi lúc 24-8-2015 09:54 PM
rằng đã xem bản Hàn và một vài phân đoạn của bản Trung
không đổi mới nhiều nhưng  ...

là bản remake thì làm sao có đổi mới gì nhiều được có chăng là cách diễn của bên Hàn và bên Trung khác nhau thôi
Tiểu Lộc trong phim là vai nam thứ, diễn xuất trong phim khá tốt
mình nghĩ bạn không nên bỏ lỡ một bộ phim hay và ý nghĩa như thế này ^^ cần giải trí có giải trí, cần sâu sắc có sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách