Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mình yêu nhau đi / We are in love | Kiều Nhậm Lương, Từ Lộ, Lâm Tâm Như, Nhậm Trọng, Choi Si Won, Lưu Văn | Vietsub E12 END SD/HD

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 7-6-2015 17:32:41 | Chỉ xem của tác giả
Hú hú hú, sướng quá. Từ trước giờ toàn thấy cuộc sống như trong phim của nam thần giờ xem anh yêu đương cũng thú vị phết. Đúng chất 87 nóng tính khủng khiếp. Thank st nhiều nhé, mọi người vất vả rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-6-2015 01:18:32 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, chờ sub tập 4 mãi, cuối cùng cũng có. Bấn cặp đại gia và đại gia chân dài quá đi. Cách 2 người thẳng thắn nói chuyện với nhau trong tập 3 rất đáng yêu, đây cũng là cặp mình thấy chân thực nhất trong show này. Mà Mã đại gia cưng ghê luôn, chị nói tiếng Anh anh nói tiếng Anh, chị nói tiếng Trung anh dùng tiếng Trung, còn trêu chị nữa ))
Cám ơn subteam nhiều ;D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-6-2015 16:23:33 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E05 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

thank st, 5ting <3 <3 <3  Đăng lúc 9-6-2015 05:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 10-6-2015 02:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Vì WGM của Hàn càng lúc càng nhàm và quá kịch nên mình đã bỏ xem từ rất lâu. Vốn dĩ cũng ko định xem bảnn TRung này nhưng thấy có bài báo nói về đẳng cấp hẹn hò của SW và LW nên tò mò xem thử và bị mê luôn. Bản Trung này mang đến cảm gíac giô1ng WGM bản Hàn ở 1, 2 mùa đầu, dù biết vẫn có sự can thiệp của kịch bản nhưng vẫn có cảm giác chân thật trong đó. Wow, cặp SW và LW đúng là trời sinh hay sao ấy, xứng đôi quá trời. Hình như SW đã biết trước mình sẽ được chia cặp với LW nên đã chuẩn bị món quá khá đắt vì biết rõ đẳng cấp của cô gái này. Lẽ ra ban đầu Ngôn Thừa Húc được chia cặp với LW nhưng ko hiểu vì sao ko tham gia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 11-6-2015 23:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem mình càng bất ngờ về Liu Wen. Hầu hết những người khác khi lên sóng truyền hình ít ai bộc lộ tính cách thực sự của mình. Mình không nói tất cả đều giả tạo, nhưng bạn biết đấy, ngay cả trong đời thường, 1 người nào đó càng nổi tiếng thì họ càng không muốn đổ vỡ hình tượng trước công chúng. Mình nghĩ Liu Wen bình thường vốn đã chân thật, cô ấy thoải mái, nghiêm túc và dễ gần trong công việc, bảo thủ trong tình yêu, và cô ấy không giấu diếm điều đó.
Liu Wen đối xử với Mã gia rất tốt, 1 phần vì tính cách của cô ấy, mặt khác có lẽ vì Mã gia khiến cô ấy thấy dễ chịu, được đối xử như 1 cô gái bình thường chứ ko phải là 1 siêu mẫu nổi tiếng. Và cô ấy cũng khiến Mã gia bộc lộ con người thật nhiều hơn.
Nếu không là tình nhân thì còn có tình thân, tình bạn. Mình thật sự mong 2 người có 1 cái kết đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 17-6-2015 10:17:45 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E06 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 25-6-2015 21:15:00 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E07 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 26-6-2015 06:52:17 | Chỉ xem của tác giả
IS cap LiuWen va SiWOn qua...anh cỏ vẻ one side love voi Wen hihihi thấy chemistry giữa hai cặp này quá tuyệt thấy được sự tư nhiên và chân thật trong cách thể hiện tình cảm và tấm lòng của Wen cho Won cung như sư cô gắng mà Won thể hiện cho Wen hiểu tấm lòng của bạn ấy :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-6-2015 15:36:03 | Chỉ xem của tác giả
không liên quan cơ mà cho mình hỏi là bạn nào biết túi xách của Lâm Tâm Như ở tập 7 là của hãng gì không vậy?
cảm ơn và rất xin lỗi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-6-2015 21:38:05 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E08 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao