Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mình yêu nhau đi / We are in love | Kiều Nhậm Lương, Từ Lộ, Lâm Tâm Như, Nhậm Trọng, Choi Si Won, Lưu Văn | Vietsub E12 END SD/HD

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 22-5-2015 16:16:03 | Chỉ xem của tác giả
Dramaa gửi lúc 22-5-2015 10:53 AM
xem và ngóng mỗi cặp của ss Lâm Tâm Như và anh Nhậm Trọng
nhìn anh chị thể hiện cảm  ...

He he mình cũng kết cặp của chị Như và anh Trọng vì đôi cặp đôi rất tự nhiên, cảm giác như không có chút "diễn" nào ở hai anh chị. Tuy nhiên mình cảm thấy NhậmTrọng có vẻ thích chị Như thật mất rồi. Nếu sau chương trình chắc chị Như chỉ coi anh là bạn tốt thôi :v
Dù gì cũng ủng hộ couple này nhất hehe

Bình luận

Anh k chịu mua Hello Kitty vì anh đã chuẩn bị tặng chị quà cũng là Hello Kitty, về nhà chị hơi dỗi thì phải. Chưa coi sub nên đoán mò :v  Đăng lúc 27-5-2015 02:33 PM
^^ con khuc hun nua, cang ngay cang ban heng  Đăng lúc 26-5-2015 01:37 PM
Hihi, càng ngày cặp đôi càng đáng yêu. ep6 thích cái đoạn chị như ôm cốc ống hút Hello Kitty nhưng anh Nhậm Trọng ko đồng ý, yêu quá là yêu luôn!  Đăng lúc 26-5-2015 10:50 AM
hi công nhận mắt anh ấy nhìn ss Lâm mún rụng tim lun, mà còn dài chưa bít đc ss Lâm cũng thích lại sao, dù sao cũng là ch trình thực tế thôi  Đăng lúc 23-5-2015 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-5-2015 13:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Siwon Liuwen hết mình luônnnnnnn. Đẹp đôi quá đi mất. Đúng kiểu cặp đôi đại gia Hẹn hò ngoài đời luôn đi bố Bugsy ơi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 25-5-2015 01:02:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình Yêu Nhau Đi - E03 Vietsub HD Completed!

Have fun!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 25-5-2015 02:08:38 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E03 - SD

Thumb:

Have fun.!!!

Bình luận

cảm ơn subteam nhiều nhiều ^^  Đăng lúc 25-5-2015 01:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-5-2015 11:35:06 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam so so so much
ngày càng yêu Hoảng Trương cp, 1 tuần chắc phải nhấn mòn nút play từ raw tới engsub tới vietsub
dù cũng xem bản sub của các st khác nhưng vẫn ưng nhất bản do kites làm
tha thiết mong st không bỏ dở show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-5-2015 06:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Càng coi càng thich cặp Kimi với Tử Lộ. Càng ngày càng ngọt ngào và dễ thương. Một tập mà coi đi coi lại 2-3 lần. Hóng Hóng tập tiếp theo.  Thanks subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 28-5-2015 17:26:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nghiền ngẫm xong 2 ep, tối nay sẽ nghiền tiếp ep 3.

Xem xong đúng là mỗi cặp có một style riêng không lẫn đâu được, nhưng cảm giác show này tạo cho mình rất ổn. Dạo gần đây mình khá phản cảm khi xem WGM của hàn, có lẽ cũng vì kịch bản nhiều quá và cũng vì bị vỡ mộng mấy lần. Bản này của Trung cũng khá nhiều đoạn kịch bản nhưng hầu như không ảnh hưởng cảm xúc mình lắm, có cảm giác thật, mà mình nghĩ các bạn sao trung khá là thật thà và bộc lộ đúng con người mình khi tham gia show, rất đáng yêu nữa.

Cặp Kimi với Từ Lộ siêu dễ thương, cảm giác Kimi rất lõi đời và cáo già, mà ảnh cũng chả thèm giấu khi trả lời phỏng vấn. Từ Lộ bằng tuổi mình nên có lẽ vì thế mình siêu có cảm tình với cô bạn, và rất đồng cảm chuyện yêu lần đầu ... Tập 3 hình như có Quỷ Quỷ tới quấy rối, nghi ngờ chị được chương trình cài vào để kích máu ghen của bé Từ Lộ

Cặp Si Won và Liu Wen cũng dễ thương, bất ngờ là chàng với nàng giao tiếp với nhau bị tốt dù lúc thì người nói tiếng anh người kia đáp lại tiếng bông. Liu Wen càng ngắm càng thấy cười xinh ơi là xinh, là kiểu con gái đơn giản mộc mạc, phóng khoáng nhưng cũng e thẹn. Có điều nàng ý mặc trang phục hơi dừ, xì tin một xíu có lẽ đẹp hơn, dáng chị nuột thế mà toàn kín cổng cao tưởng xỏ váy dài thôi ... Cặp này đáng yêu nhưng vẫn chưa có chemistry nhiều nên mình đợi tới tập 3. Hình như chàng vòi ra mắt bố mẹ vợ

Cặp LTN và NT là cặp gần gũi và đời thực nhất ấy, nhưng cũng nhờ thế mà mang lại cảm giác trưởng thành, thân thuộc cho khán giả. Đôi này chả diễn tẹo nào luôn, chị Như có gì gần như cũng hiện hết trên mặt, có anh T la lo quá lắn quắn không để ý thôi. Tuy hai người không quá đẹp đôi và thỉnh thoảng còn hơi lạc nhịp trong chuyện giao tiếp nhưng mình nghĩ thế nên hai người mới bù trừ cho nhau, tạo nên những moment gần gũi, chân thật khó quên, cũng nhờ anh lì lợm đòi thả diều nê chị Như cuối cùng mới biết thả diều thiệt ra rất vui đấy chứ. Thích cái đoạn đút tôm, anh Trọng rất tinh tế, biết dừng lại một chút để xem chị có đồng ý cho mình đút chị ăn không ...

Cảm ơn subteam nhiều nhiều và hóng tập 4. Chết thật, càng ngày càng ghiền mấy show thực tế bên Trung, dạo này đã là fan cúng của RM Trung rồi, không ngại kết nạp thêm show này đâu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
CCN_MyLove + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 29-5-2015 18:31:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa bao giờ xem show WGM phiên bản Hàn hay quốc tế, nhưng vì có Lưu Văn và cụ Mã nên nhất định phải load 3 tập xuống xem cho bõ. Kết Lưu Văn từ show VS, càng nhìn những gì chị đã làm được càng ngưỡng mộ hơn. Mà Lưu Văn vốn được khen là chăm chỉ, chân thành, đáng yêu, cụ Mã sướng nhất rồi đấy XD
Cám ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-6-2015 23:43:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hic... chắc tại mềnh già roài nên coi thích cặp của Lâm Tâm Như và Nhậm Trọng hơn, thấy nó có vẻ thực nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 5-6-2015 11:03:53 | Chỉ xem của tác giả
We Are In Love - E04 - SD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách