Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mị Nguyệt truyện/羋月傳/Tôn Lệ, Lưu Đào, Tưởng Hân, Mã Tô, Cao Vân Tường,Phương Trung Tín, Hoàng Hiên (Vietsub Ep 81 END)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 5-12-2015 20:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Mị Nguyệt Truyện - E07 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 5-12-2015 22:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 6-12-2015 11:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Mị Nguyệt Truyện - E08 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-12-2015 11:51:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, dàn diễn viên đẹp. thank subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 6-12-2015 12:00:22 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lém cơ cơ. hóng hóng các tập mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-12-2015 14:39:46 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic, càng xem càng bị thích Tử Yết-Mị Nguyệt rồi, phải làm sao đây Nhất định chị Uy Hậu sẽ trả thù Nguyệt vì cái tội làm cho Xu-Tứ đến được với nhau bằng cách gả luôn Nguyệt đi cho mà xem Thật ra Uy Hậu chỉ vì ghét Cử Cơ và mẹ Nguyệt nên ghét lây sang Nguyệt chứ hồi về sau bả cũng xuôi xuôi rồi, cũng ko có ý phát Nguyệt với Yết mà, oa oa Đúng là số, nếu lấy Yết thì có bá đạo tới đâu Nguyệt cũng sẽ ko thành người có dã tâm, nhưng vẫn là số trời đưa đẩy

Đúng là cuộc đời Mị Nguyệt thì thú vị hơn Chân Hoàn, nhưng mà phim có vẻ hơi bị tham lam, gộp cả cung đấu lẫn quan đấu nên mình cảm thấy tuy nội dung hay, nhưng ko tạo được cảm giác xem tập này lại muốn xem ngay tập sau như hồi xem CHT nhỉ. hic, ngày xưa cày 76 tập CHT trong có vài ngày vì ko dứt ra nổi

Mà cảm thấy đúng là phú quý sinh lễ nghĩa, xã hội càng phát triển càng lắm thủ tục và vị trí phụ nữ càng bị hạ thấp. Ví như CHT là thời nhà Thanh, ti tỉ các loại quy tắc. Chứ thời Mị Nguyệt này việc công chúa, phu nhân gặp gỡ quan lại là nam giới tự do hơn nhiều. Rồi như thời Lữ Hậu hay thời Đường, Võ Tắc Thiên phụ nữ tham gia chính trị là chuyện rất bình thường. Chính vị xem quá nhiều phim nhà Thanh nên cũng bị chút ảnh hưởng tư tưởng, hehe. Nhưng nhìn lại hóa ra loài người tưởng là tiến bộ mà chẳng tiến tí nào

Mà cảm thấy Mị Xu thật ngốc. Nhất kiến chung tình thích Tần Vương chứ thật ra Tần Vương muốn Xu chỉ là vì mục đích chính trị mà Khổ thật, tình chị em bao lâu cuối cùng thành ra như thế, haizzz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 6-12-2015 18:49:55 | Chỉ xem của tác giả
RugbyL gửi lúc 6-12-2015 02:39 PM
Hic hic, càng xem càng bị thích Tử Yết-Mị Nguyệt rồi, phải làm sao đây Nhất định  ...

Mình thì ngược lại, lúc xem CHT thì đã ra full rồi nên cứ từ từ thư thái mà xem, không phủ nhận là vô cùng kịch tính. Nhưng đến MNT thì phải khao khát mong chờ từng ngày vì quá hấp dẫn, hấp dẫn vì mình xem xong trailer 26p thấy đời Mị Nguyệt có đến 3 người đàn ông nhưng yêu cả 3 đều chân tình nên mình muốn biết rốt cục MN yêu ai nhất, tuy rằng cả 3 đều góp phần xây dựng tham vọng của MN, nhưng lúc MN đạt được quyền lực thì quá mức hấp dẫn, biểu cảm nét mặt đầy uy quyền, mình còn tưởng mình đang xem Võ Tắc Thiên nhưng do chị Lệ diễn.
Bạn xem trailer để coi Xu về sau nha, phải công nhận là khả năng diễn xuất của Lưu Đào cũng quá xuất sắc.

Bình luận

À thì mình ko nói là kiểu đầu óc ngốc nghếch, ý là nhất kiến chung tình vs một ng ko đáng í, tuy rằng Tần vương thì ăn đứt ông anh bả:))  Đăng lúc 8-12-2015 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-12-2015 10:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem 4 tập đầu chưa thấy hấp dẫn lắm, chờ các tập tiếp theo xem sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-12-2015 11:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, mình thích Phương Trung Tín. Nhưng mình cũng thích mối tình của Tử Yêt- Mị Nguyệt nữa. Thật là đau lòng, cứ coi phim rồi coi trailer và ngồi đoán mò diễn biến tiếp theo mà thấy xót xót trong bụng. Phương Trung Tín già nhưng vẫn phong độ như hồi trẻ. Tử Yết thì nho nhã lịch thiệp, hơi thư sinh nhưng rất can đảm và nghĩa khí, lai rất si tình. Cứ mỗi lần xem cảnh Yết ở bên cạnh Nguyệt Nhi là thấy mắc cười, nhìn dễ thương dã man luôn. Cứ nhìn con gái nhà người ta đến ngẩn cả ngơ. Ngay từ nhỏ, Nguyệt Nhi gần như là cả thế giới đối với Yết rồi. Pà Mị Nhân ko hiểu ở đâu ra xen vô đòi giành trai với Nguyệt Nhi mà ko nhìn lại mình coi có xứng với Yết ko.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-12-2015 13:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Mị Nguyệt Truyện - E09 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách