Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Mad Max: Fury Road - Max Điên: Con đường tử thần - Tom Hardy, Charlize Theron - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 3-3-2016 10:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bảo bộ này hay nhưng mà chưa được xem, giờ vào E-zone nghịch lại thất bộ nà down thôi. Cảm ơn nhóm dịch!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 3-3-2016 13:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe nói được giải Oscar nhưng nói thật là mình xem không cảm được cái hay đến mức oscar của nó. Chỉ thấy nó là một bộ phim hành động hoành tráng và điên rồ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-3-2016 02:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim có vẻ hơi bạo lực và mang màu sắc thổ phỉ, chỉ thắc mắc là với một style phim như vậy mà có thể đc một lô giải oscar luôn @@ Bạn mình cũng là mọt phim mà nó nhìn cũng không hiểu sao phim này lại được nhiều giải đến thế. Anyway chúc subteam nhiều sức khoẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-3-2016 15:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi người có một kiểu đánh giá khác nhau chứ bạn. Cá nhân mình đánh giá đây là một bộ phim hay, hoành tráng và rất giải trí.
Ngoài ra thì Oscars cũng mang tính chủ quan tương đối nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 13-3-2016 07:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim Mad Max, mình rất ấn tượng với nhân vật Furiosa của Charlize Theron. Furiosa là một nữ chiến binh vô cùng thông minh, mạnh mẽ. Cô luôn tìm cách để trở về quê hương, cô cũng rất tốt bụng khi đã mạo hiểm đưa những cô vợ của tên độc ác kia trốn thoát khỏi hắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 13-3-2016 16:02:53 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu ấn tượng với phim này là không nhiều, chỉ là một bộ phim anh hùng theo lối cũ nên m không quan tâm. hôm nọ rảnh rỗi thấy sub team làm sub thì cũng tải về theo thói quen (thói quen nha, lần nào subteam có phim mới m đều tải về hết dù chưa coi hết^^). Cũng lại rảnh rỗi nữa nên lại mở ra coi và mình là bị hấp dẫn hoàn toàn! Đúng là quá hấp dẫn luôn í. Lỗi cũ nhưng góc quay cũng như hình ảnh rất mới, nội dung thì không chê được, quá hay luôn. Hay hơn rất nhiều so với những bộ phim anh hùng hiện nay, các tình tiết thì logic và rõ ràng, rất thông minh nhé. Hehe và mình chung quy lại là sau này cứ theo thói quen thôi, cứ tải phim do nhà mình làm sub về xem và lòng cứ khâm phục và cảm ơn subteam nhà mình lắm lắm luoon^^. I love u <3 <3 〈3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 14-3-2016 18:16:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, âm nhạc film phải nói cực điên khùng, chưa kể nội dung film cực chất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 27-3-2016 22:55:56 | Chỉ xem của tác giả
Film nè đoạt liền mấy giải oscar đó hả. Tks subteam nhiều nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 29-3-2016 20:08:19 | Chỉ xem của tác giả
Thấy trailer cũng ổn
Chuẩn bị kéo em nó về
Thanks subteam rất nhiều !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 12-7-2016 08:47:48 | Chỉ xem của tác giả
Đang mùa hè mà coi phim này thì đúng nóng luôn Phim hay nhưng tạo hình mấy thằng chiến binh nhìn ớn ớn sao ấy, thằng nào cũng trọc đầu trắng hếu hết! T.T Xung quanh vậy thì mấy em vợ đúng đẹp luôn, bảo sao ai cũng thích! Lần trước không có cơ hội ra rạp, nay có trên này rồi, vui quá! Thanks subteam nhiều ạ! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách