Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Into the woods - Khu rừng cổ tích - Anna Kendrick, Meryl Streep, Chris Pine - Vietsub HD completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 19-7-2015 16:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Rất mong chờ một bộ phim có sự kết hợp phong phú giữa các câu chuyện cổ tích, nhất là những câu chuyện huyền thoại ấy. Hà hà.
Chẳng biết nàng nào sẽ là nhân vật chính trong truyện này ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-7-2015 18:32:48 | Chỉ xem của tác giả
Johnny Deep, phải nói là mấy cái kiểu đi của anh chàng này nhiều phim cứ na ná giống nhau, mà không phim nào thấy chán.
Khuôn mặt, giọng nói thật tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-7-2015 22:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhận vật đẹp thật. Cảm ơn ST ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-7-2015 22:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim được xây dựng như một vở nhạc kịch, nhưng phần nhạc phim mình thấy chưa thực sự ấn tượng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-7-2015 15:39:52 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích những bộ phim có yếu tố cổ tích và phim này thì có hẳn 4 chuyện cổ tích đan xen nên chắc chắn k thể bỏ qua, 4 câu chuyện cổ tích đều đan xen với nhau mà không làm người xem cảm thấy quá rối rắm vì có nhiều nhân vật, có 1 nhân vật chỉ xuất hiện vài phút nhưng cũng khá thú vị đó là vai Mr.Wolf của Jonny Deep, vai của a giống vai khách mời hơn Prince Charming khá mờ nhạt, trong các nhân vật nữ thì thích chị vợ anh bán bánh mì, đẹp, lương thiện, nhưng c chết lãng nhách quá, mà cái hay nhất của phim này là xem đc 1 nửa già phim thấy kết cục viên mãn quá, mình vừa xem vừa lẩm bẩm ơ thế nửa còn lại thì xem đời con cháu của Cinderella ah, hóa ra .
Anw, phim hay, diễn viên đẹp, kết cấu phim nhanh, skip có mấy phút mà lỡ bao nhiêu đoạn, dịch phim này chắc ST mệt lắm, quá nhiều thoại, mình đọc còn đau mắt. Thanks ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 28-7-2015 16:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam! Nội dung phim có vẻ hấp dẫn! Diễn viên thì thiệt là đẹp! Chưa biết đến truyện này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 29-7-2015 20:12:08 | Chỉ xem của tác giả
A chồi ôi thích quá, lâu ngày vào Kites thì phim mình thích hiện lên chình ình hahahaha :3 Hồi mới xem phim thích nhạc cực >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-8-2015 18:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Sự kết hợp của nhiều câu chuyện cổ tích, đan xen với nhau mà vẫn thấy thật nhuần nhuyễn Tớ thích kiểu phim cổ tích lâu rồi, mà không ngờ là phim ngày lại là kiểu phim có nhạc kịch, cứ nghe hát opera, thấy hơi choáng nhưng mà hay lắm nhé!!! à, cái ông chú làm bánh mỳ hôm trước tớ xem có 1 phim đóng cũng liên quan đến opera, mà ko nhớ ra là phim nào?? Cảm ơn subteam đã mang đến bộ phim hay )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-8-2015 22:54:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hok thích thể loại phim phổ nhạc như v cho lắm.nhưng nội dung khá hay, lạ , cuốn hút nén mình cũng ráng xem. Phim có ý nghĩa về cuộc sống g hiện thực  và khá hài hước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 17-8-2015 13:24:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Được giới thiệu là kết hợp mấy chuyện cổ tích vào với nhau nên mình cũng mong chờ lắm, nhưng xem xong thì thấy thật ngàn chấm chắc tại mình cũng không phải kiểu thích xem phim mà đến 70% lời thoại được phổ nhạc như thế này công nhận 1 điều phim xây dựng nhân vật không hề bị rối rắm vào nhau nhưng mà nhân vật hoàng tử vừa rời lọ lem được mấy tí đã đi chim chuột với chị vợ của ông chú bán bánh mì xong bị mấy con chim tố lại với lọ lem, xem không đỡ được, quá hiện thực :v và chị vợ ấy đã có 1 cái chết nhạt khó tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách