Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Furious 7 - Vin Diesel, Paul Walker, Dwayne Johnson - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 5-8-2015 17:44:34 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam, cuối cùng cũng có sub rồi đợt ra rạp bận công việc nên chưa coi được tiếc đứt ruột nên cứ hóng subteam làm dự án này, cuối cùng cũng chờ được rồi tập phim cuối của chú Paul, bài hát See you again replay liên tục khóc liên tục For Paul, always in our heart Thanks subteam so much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 5-8-2015 18:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá huhu đợt ra rạp thì chưa kịp xem may mà kites làm sub
Mấy đoạn đua xe đánh nhau gay cấn ko chịu đc
Xem đoạn cuối buồn muốn khóc ạ, xem cùng thằng em mà nó khóc ngon lành luôn ạ bảo thương Paul quá ý (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 5-8-2015 19:16:39 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng đợi được sub của kites làm rồi
hồi chiếu trên rạp, mình đi xem đến 3 lần, một lần với em gái, một lần với bạn và lần cuối cùng mua 1 tặng 1 nên lại đi xem tiếp xem mấy lần mà vẫn thấy hay
cơ mà cuối cùng bài See you again vang lên là mình lại khóc, còn thấy dòng chữ "For Paul" nữa.
cám ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 6-8-2015 01:08:46 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì phim hay cũng ra lò :v
mà sao subteam k làm bản FullHd xem cho sướng nhỉ ))
dù phần 7 k mang lại cảm giác trọn vẹn như phần 5, 6 nhưng mỗi lần xem lại thấy rất cảm động, hơn tất cả các phần khác
ths subteam đã vất vả hoàn thành dự án nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 6-8-2015 03:33:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích lắm loạt phim Fast and Furious nhưng mà được biết trong phim có những phân cảnh mà đoàn làm phim đã dùng kỹ xảo để dựng lại Paul Walker nên mình kéo thử xem. Phim rất hay, phần kỷ xảo thì phải nói là không chê vào đâu được, nhìn siêu xe bị hủy tiếc đứt cả ruột, ha ha, còn các phân cảnh của Paul thì nếu ko đọc tin thì khó mà phân biệt được phân cảnh nào là Paul thật phân cảnh nào là dựng lại hình ảnh của anh ấy. đoạn cuối chia tay Paul that sự rất cảm động, một phim rất đáng xem, cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-8-2015 09:07:34 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch ngồi hóng lâu nay cuối cùng cũng đã có

chúc gia đình xem phim zui zẻ...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 6-8-2015 09:38:40 | Chỉ xem của tác giả
ôi, ngóng trông st làm phim này từ lâu lắm rồi. Mặc dù đã xem ngoài rạp nhưng vẫn muốn tải về xem lại. theo dõi phim này từ phần một và càng ngày càng cuồng đến không thể kiềm chế được mặc dù càng đến phần sau phim càng ảo. Sau phần 7 này không biết có còn dũng khí xem tiếp phim không khi phải chia tay Paul.Dù sao cũng thanks st nhiều nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 6-8-2015 10:15:22 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn sub team moa moa moa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 6-8-2015 13:54:38 | Chỉ xem của tác giả
down về và chuẩn bị xem thôi. hóng bản hd của kites lâu lắm rồi. cảm ơn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-8-2015 18:31:39 | Chỉ xem của tác giả
Wiz Khalifa - See You Again ft. Charlie Puth [Official Video] Furious 7 Soundtrack

See You Again Paul!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách