Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Forever Young/ Dành Dành Nở Hoa / 栀子花开/ Lý Dịch Phong, Trương Huệ Văn/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-10-2015 08:25:49 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệc là thể loại phim thanh xuân của TQ luôn khiến mình ko thể ngó lơ đc, thích j đâu luôn. Xem xong lúc nào cảm xúc cũng dạt dào hết. Ko biết mọi người thế nào chứ mình xem phim này toàn khóc, chắc do nhập tâm quá
hi vọng sẽ có nhiều phim như này hơn nữa
tks subteam nhiều ạ

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 22-10-2015 22:58:40 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy phim cũng bình thường, không gây được ấn tượng với mình cho lắm.
Cả phim chỉ thích đoạn cuối, lần đầu tiên 2 bạn í gặp nhau và đoạn của thầy Hà với Tạ Na. Diễn xuất cũng không mấy đặc biệt.
Nhìn chung là mình chỉ chấm 2/5 thôi.

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-11-2015 10:11:57 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-11-2015 21:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Í tên phim giống tên bài hát của Hà lão sư nè  nghiện xem Happy camp nên cũng thích thầy Hà luôn cứ tưởng chỉ làm MC thôi bây giờ lấn sân sang cả đạo diễn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 12-2-2016 19:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Film này mình thích nhất đoạn đầu, lúc 3 chị nữ còn sống í, cho 3 chị ấy bị tai nạn xe ra đi làm mình bị hẫng
Đoạn sau dù có ý nghĩa, và lúc 4 anh múa ba lê rất đẹp, nhưng mình có tua vài khúc í
Giá như 3 chị ấy ko chết và đẩy film cao trào kiểu khác thì tốt biết mấy
Dàn nữ quá xinh, Huệ Văn xinh kiểu trong sáng thuần khiết, nhìn mà mình ước ao có được vầng trán như vậy để diện mấy kiểu tóc ko mái T^T Nhìn Huệ Văn nhiều lúc giống Na Eun, nhiều lúc giông Diệc Phi nữa
Mình thích nhất là bạn đóng vai Miêu Miêu, nhìn hiền lành dịu dàng
Dàn nam quá đẹp trai rồi khỏi bàn nữa )
Nhạc film cũng hay nữa
Đoạn cuối thầy Hà với Nana mắc cười quá
Còn có Lý Thạnh làm cameo đoạn ở bệnh viện nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-2-2016 13:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim có dàn diễn viên đẹp là mê rồi, mình thích nét đẹp của Trương Huệ Văn, rất hợp với những bộ phim kiểu học đường thế này. Nội dung phim cũng không phải là quá xuất sắc nhưng cũng đủ làm người ta hoài niệm về tuổi thanh xuân. Nhưng mà mình vẫn thấy phim có phần hơi hẫng so với nguyên tác truyện, chắc tại phim điện ảnh nên tiết tấu khá nhanh, mình vẫn chưa kịp thấm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 22-3-2016 20:56:08 | Chỉ xem của tác giả
phim rat hay va y nghia .. cam on sub team da mang den mot bo phim hay nhu vay !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 22-3-2016 21:57:05 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên toàn trai xinh gái đẹp

Nội dung phim thể loại thanh xuân học đường đúng gu mình thích luôn.

Tks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 17-4-2016 16:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-5-2016 15:14:01 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim vì có thầy Hà làm đạo diễn và mong chờ cảnh Na tỉ đóng vai khách mời trong phim này. Nhưng coi xong thì thích luôn cái dàn diễn viên toàn trai xinh với gái đẹp trong phim. Có vài chỗ kéo vì cảm giác nhịp phim hơi chậm nhưng thích cách dựng cảnh trong phim. Đẹp ngất ngây con gà Tây.

Thích nhất là đoạn cuối thầy Hà với Na tỉ. Tưởng đâu được coi một đoạn lãng mạng của 2 người cuối cùng là cười te tua tơi tả. Hai người đó đúng là ko có lãng mạng nổi mà

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách