Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cinderella - Lọ Lem - Lily James, Cate Blanchett, Richard Madden - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-7-2015 21:35:52 | Chỉ xem của tác giả
thanks sub team phim này diễn viên đẹp, váy áo lung linh. mà nội dung đúng nguyên bản. Lúc đầu mình đi coi tưởng có j kịch tính hơn chư ))) đúng y chang cố tích lun )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 19-7-2015 15:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Được giới thiệu lâu ròi nè. Thấy bảo nội dung cũng rất đặc sắc thú vị. Hihi.
Lâu lắm rồi mới vào lại Kites, mong được xem một bộ "chất".
Hie hie hie.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-7-2015 16:43:33 | Chỉ xem của tác giả
Phim chủ đề Cinderella mới nhất đây mà. CHủ đề có thể nói là năm nào cũng có người làm phim mà vẫn có người làm năm tới năm kia
Phim này quảng cáo Youtube cũng 1 thời rầm rộ phết để down về cảm nhận coi sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-7-2015 17:39:11 | Chỉ xem của tác giả
Giữ nguyên đúng kịch bản như phim cũng là một hướng đi tốt, không hòa tan trong xu hướng hiện tại, mình ghi nhận điều này. Mình xem phim chủ yếu là vì Cate Blanchett thôi mấy bộ váy nhìn chất lượng, biểu cảm cũng tinh tế nữa, vừa hài hước nhưng cũng rất đậm cá tính. Mình thích nhất đôi mắt của mẹ kế lúc nhìn thấy hai cha con tâm sự với nhau. Vừa tủi thân, bi thương, ghen tị, vừa buồn nữa.
Điểm trừ là Bà tiên xuất hiện ít quá ==!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-7-2015 22:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay và rất nhẹ nhàng, mình thích mấy phim làm lại truyện cổ tích như thế này của disney ấy
Mulan với các phim khác mà cũng làm như thế này thì hay biết mấy, rất thích bối cảnh châu âu thời xưa luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-7-2015 18:16:20 | Chỉ xem của tác giả
Xem Cinderella mình thích nhất cảnh Lọ Lem đi lễ hội về và trời bất chợt đổ mưa. Cứ cảm giác bao nhiêu vui sướng bao nhiêu buồn khổ cứ trôi tuột cùng cơn mưa đó. Âm nhạc và quần áo của phim cũng rất đẹp, nhưng chắc là với mình phim người đóng ko thể đánh bại được phim hoạt hình.
Thank nhóm dịch <3 Ngồi đợi mãi sub và bản HD của kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-7-2015 22:20:42 | Chỉ xem của tác giả
Movie đẹp dã man luôn ý, công nhận là không chê vào đâu được kĩ xảo của phim Mỹ mà, lung linh quá trời luôn, ngời coi phim với mami mà mami cứ khen quá trời, thủ thỉ "ngoài đời có thiệt vậy ko ta^^" nhìn thật quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 1-8-2015 18:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm lắm lắm Hình ảnh thì cứ gọi là lung linh luôn, âm thanh cũng hoành tráng không kém Nội dung phim thì không mới lắm, nhưng cách thể hiện khác làm người xem cứ thấy hấp dẫn Tớ thích nhất đôi giày thủy tinh, xinh lung linh luôn Thích cả bác Vịt nữa, đáng yêu   Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 1-8-2015 21:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Bị mấy bộ váy của chị ấy làm cho mê mẩn mất rồi. Qúa đẹp so với quy định.
Đặt gạch hóng giai nhân của Emma Watson thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 3-8-2015 20:36:37 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng bàn gì đến nội dung vì Lọ Lem là câu chuyện mà ai cũng biết rõ từ hồi học mẫu giáo rồi
Chỉ muốn công nhận 1 điều là trang phục quá đẹp, quá quá đẹp. Từ bộ váy của 3 mẹ con dì ghẻ, đến bộ dạ hội của Lọ Lem, đến đôi giày thủy tinh huyền thoại. Trời ơi siêu phẩm!!! Đến cái cỗ xe bí ngô nữa chớ quá ư lộng lẫy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách