Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015][BBC Mini-series] London Spy - Người tình điệp viên - Vietsub E05 Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 11-3-2016 13:22:06 | Chỉ xem của tác giả
Thích giọng Anh trong các phim bộ nước ngoài. attractive vô đối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 20-3-2016 17:33:24 | Chỉ xem của tác giả
phim rất hay, tình tiết phim rất lôi cuốn.. tiếc cho bạn Danny
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 10-4-2016 14:50:10 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù là mini series thôi nhưng mình thích các phim của BBC lắm
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-4-2016 10:16:19 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Sub team. Mình chưa xem thử BBC mini series nào, sẽ thử mở đầu bằng bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 11-5-2016 20:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Vào xem vì có anh Q siêu cool, hông ngờ anh điệp viên cũng chất nhất quả đất à. Hai anh í quá đẹp quá tình luôn trời ơi.
Hiu hiu, tình tiết phim chậm rãi, chú ý tiểu tiết, tâm lý nhân vật, không dành cho ai thích xem tiết tấu nhanh, hành động. Xem xong 5 tập phải nói là ám ảnh, vô cùng ám ảnh, và muôn vàn câu hỏi tại sao, câu hỏi tại sao lớn nhất là sao có thể để anh Alex siêu cool ra đi như vậy? Huhuhuhuhu.
Phim còn phần tiếp, chắc chắn vậy.
Hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 14-5-2016 15:03:50 | Chỉ xem của tác giả
còn phần 2 không nhỉ, chứ kết thúc gì chán qá, cũng ko thể cho là kết thúc mở đc vì mình chẳng thấy hy vọng gì giành lại đc công lý, chỉ thấy tối tăm thôi.
Anh Alex nhìn nhìu đoạn đẹp trai, phong độ ghê. Ah ai là thụ nhỉ, tính cách anh Danny nhìn thụ nhưng lúc làm tình lại có vẻ anh Alex là thụ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 28-5-2016 21:00:57 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện về điệp viên nhưng không hề có các cảnh hành động mả lại bắt đầu bằng cái chết bí ẩn của Alex, một điệp viên của MI6.
Danny lại tình cờ bị cuốn vào sự việc rắc rối này nhưng có phải anh là người vô can hay đằng sau lại có một bí ẩn nào đó đặc biệt là cái ông lớn tuổi mà Danny quen biết. Ai là người sát hại Danny, hy vọng các tập tiếp theo sẽ có lời giải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-7-2016 16:12:17 | Chỉ xem của tác giả
help me!!! t khong down dc link torrent. ma lai rat thich phim nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 6-8-2016 10:56:49 | Chỉ xem của tác giả
mình quyết định xem phim này vì ấn tượng với vai Q của nam diễn viên chính, không biết phim này thế nào chứ hình như anh nam chính ngoài đời là gay mà cũng đóng trong cả Cô gái Đan Mạch nữa, cái nhân vật yêu Lily từ cái nhìn đầu tiên ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-8-2016 21:15:21 | Chỉ xem của tác giả
#ủng hộ 1 cái!#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách