Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015][BBC Mini-series] London Spy - Người tình điệp viên - Vietsub E05 Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 19-1-2016 21:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng hoàn thành bộ này. Cảm ơn sub team nhiều lắm. Đợi mãi cuối cùng cũng có tập cuối. Mới tải về chưa xem. Không biết cái kết thế nào. Mong là không khiến mình thất vọng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-1-2016 09:12:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đợi cho tới khi ra hết cả series thì mới xem! :"<
Nếu tập 1 làm cho mình có cảm giác như đang xem một bộ phim tình cảm với những cảm xúc mãnh liệt và tuyệt vời. Thì những tập sau lại mang đến cho mình sự căng thẳng khi theo dõi từng diễn biến của bộ phim!
Mình xem và có lẽ tập trung nhiều vào cảm xúc chứ không để ý kĩ từng chi tiết!

Mình thương Danny, thương cái cố chấp của Danny. Anh ấy yêu Alex và rồi khi phát hiện ra người mình yêu bị sát hại, mặc cho thế lực ngầm đen tối kia làm mọi cách để ngăn cản, anh ấy vẫn kiên cường, cố chấp để "nói ra sự thật"! Anh ấy bất chấp tất cả dấn thân mình vào nguy hiểm để tìm ra sự thật về Alex, sự thật về cái chết của Alex!

Còn về Alex, tuy Alex không xuất hiện nhiều như Danny, nhưng những day dứt về Alex lại là những điều cuối cùng cứ quẩn quanh trong tâm trí của mình! :"< Alex đáng thương và cô độc ấy, người luôn bước đi một mình, người luôn muốn "không ai quấy rầy mình" nhưng cũng chính là người khao khát hơn ai hết "có người đến bên ngồi cạnh, bắt chuyện với mình". Một Alex bị bà mẹ mang cái "ám ảnh" huấn luyện anh ấy thành điệp viên hoàn mỹ, để rồi, cuộc đời Alex là môt chuỗi những tháng ngày thế lương. Một Alex cô độc như vậy đã gặp một Danny đầy màu sắc. Gặp được người muốn đến bên anh ấy, bắt chuyện cùng anh ấy, rồi tình yêu đến như một lẽ tất nhiên... Chỉ có điều trí óc phi thường của Alex cuối cùng lại làm anh ấy phải ra đi trong đau đớn hoảng loạn đến như vậy! Mình đã từng hy vọng thật ra Alex không chết! Nhưng mình lại luôn có cảm giác chắc chắn là anh ấy đã bị sát hại rồi. :"< Giờ phút cuối cùng anh ấy vẫn không thể từ bỏ. Không thể từ bỏ dự án dở dang, không thể từ bỏ Danny. Dù tất cả những lời khẳng định khi cuối của anh ấy đều là nói dối. Nhưng mình vẫn thấy được sự nghẹn ngào của anh ấy khi nhắc đến Danny và lời đồng ý sẽ không liên lạc với Danny nữa. Mình đã khóc rất nhiều khi chứng kiến cảnh tuyệt vọng của Alex khi bị nhốt trong cái rương! Bất lực vì không ai có thể cứu được anh ấy!

Vì đây là mini series nên chắc nó kết thúc gói gọn trong 5 tập này rồi! :"< Thực sự đây là một series vô cùng đáng xem! Chân thành cảm ơn subteam vì các bạn đã mang series này đến cho mọi người!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 22-1-2016 16:00:06 | Chỉ xem của tác giả
Một mini series phim tuyệt vời, cảm ơn sub team rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-2-2016 08:56:49 | Chỉ xem của tác giả
mình đã tải được rồi, cảm ơn team nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 8-2-2016 13:54:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem được 2 tập đầu rồi tạm ngưng
có cái gì đó nặng nề và khiến mình cảm thấy sẽ dễ bị ám ảnh và nhập tâm quá khi xem
một phần vì diễn xuất thật sự thu hút
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 20-2-2016 19:03:30 | Chỉ xem của tác giả
lâu có E03 nhỉ, phim đang hấp dẫn, có lịch của phim không bác?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 20-2-2016 21:33:34 | Chỉ xem của tác giả
5 tập vậy là xong luôn rùi sao
nhớ mang máng lúc bắt đầu quyết định theo phim là chỉ có 5 tập thui
cơ mà coi đến tâp 5 thì mình lại có cảm giác là không muốn chấp nhận cái kết như vậy
ai nói giùm mình đi
tập 6 ui
mi ở đâu tập 6 ui
trái tim hủ nữ của tui tan nát rầu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-2-2016 15:30:29 | Chỉ xem của tác giả
E-Zone gửi lúc 14-11-2015 04:39 PM
Folder: https://www.fshare.vn/folder/FB38JS5X4DB4

E01: https://www.fshare.vn/file/6K3GSBU2FPYH

sao fshare mới có 2 ep z???