Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Tranformers 4 - Kỷ nguyên hủy diệt - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 10-10-2014 17:23:21 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng c hờ mãi cũng đã thấy . Xem trailer thôi mà thích lắm, ko biết nội dung sẽ thế nào. Cảm ơn ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 10-10-2014 20:30:45 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi rạp rồi coi 3D mà nhìn chất vl... đúng như ông M.Bay nói mỗi phút trên phim đáng giá 1tr usd  mình đc vinh dự koi bộ phim như thế thì làm sao mà ko down về để dành koi . koi rồi vãn muốn down về koi lại
p/s: thanks sub team nhé, chúc bác translator nào ở HN có đêm coi pháo hoa vui vẻ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 10-10-2014 21:20:39 | Chỉ xem của tác giả
đã xem cả 4 phần và nhận thấy phần 3 là phần hay nhất và mình thích nhất. Nhưng xét về đồ họa thì phần 4 có phần nhỉnh hơn, thích nhất đoạn Optimus cưỡi robot khủng long. Kỹ xảo làm phim có thể nói là tuyệt vời.

Nhân vật nữ thì cũng rất bắt mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 11-10-2014 16:40:33 | Chỉ xem của tác giả
chờ hoài đây ~ hehehe.. Đợi mãi. Thật là vui vì kite đang lam sub. Thế này thì sắp được xem phim r. Tui mong quá trời lun r. Thích quá cơ. Công nhận xem rạp r, giờ vẫn muốn xem lại ở Kite. Xin xí chỗ đặt gạch đợi nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 11-10-2014 20:02:43 | Chỉ xem của tác giả
haha cảm ơn subteam nhìu mọi người vất vả rồi ~~
mới xem được 2 phần vì cặp nam nữ chính siu siu hợp nhưng nghe bảo phần này thay diễn viên ko biết đúng ko nên cũng hơi bùn
nhưng dù j cũng là bom tấn hè nên ko thể bỏ lỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 11-10-2014 22:10:03 | Chỉ xem của tác giả
Thích ghê
Vui ghê khi kites làm sub phim này. Tải về ngay và nghiền lại phim thôi nào mặc dù xem ở rạp rồi
Cám ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-10-2014 22:20:51 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ ~ có hàng hot để xem keke ~
hạnh phúc quá xá đi à ~
cảm ơn subteam ~ các bạn vất vả quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 11-10-2014 23:31:35 | Chỉ xem của tác giả
hê hê hê. hóng mãi phim này rồi. các pro seed mạnh lên giùm e với ạ . e down về xem luôn cho nó nóng :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 12-10-2014 11:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Hóng từng phần tranformers. Xem phần 4 từ hồi có bản cam và giờ down HD cắm vào Tivi xem lại. thanks subteam!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 12-10-2014 11:37:34 | Chỉ xem của tác giả
lúc trước thấy bảo đổi diễn viên đã thấy buồn rồi, nhưng vẫn hóng xem, xem xong thì thấy buồn hơn
ý kiến cá nhân thì nội dung chán, nhân vật cứ lộn xộn thế nào ấy. Những phần trước thì chỉ có 2 anh chị nhân vật chính, giờ thành 3, nhưng cứ thấy để anh người yêu vào thừa thừa thế nào ấy, cả vai bà cô của Lý Băng Băng nữa.
Kỹ xảo hoành tráng nhất trong các phần rồi, giờ Galvatron được buff đỉnh quá rồi, làm tò mò không biết phần sau buff Optimus Prime thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách