Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Theory of everything - Thuyết yêu thương - Eddie Redmayne, Felicity Jones - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 29-6-2015 03:18:41 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim rất hay!
ánh mắt của diễn viên chính lúc phát hiện mình bị bệnh diễn vô cùng cảm xúc
cảm ơn Subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 2-7-2015 23:28:56 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là đã lâu lắm rồi mình mới xem 1 bộ fim diễn viên nam đóng đạt đến thế
Có lẽ ngoại hình của a này cũng khá hợp, nhưng đến mẹ mình cũng phải nói là a này đóng mấy cảnh co quắp cứ như thể bị thật vậy
Mình thì thấy vấn đề tình cảm chẳng đáng nói đến ở bộ fim này
mà đến đạo đức và trách nhiệm nhiều hơn
anh có trách nhiệm với khoa học
chị vợ thì hy sinh tất cả vì chồng. tròn thiên trức 1 ng phụ nữ

rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-7-2015 20:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem trailer phim này lần đầu tiên, khóc như cha chết mẹ què, thề là cả cuộc đời chưa từng thấy cái trailer nào nó 'touching' và bao quát như thế thích quá thế là bò đi đọc wiki, xong rồi vỡ hết cả mộng, cảm giác như bị lừa, nhưng mà chẳng hiểu sao sau đấy xem lại cái trailer đấy thêm 4 lần nữa mà lần nào cũng khóc như dại, dù biết đời thực không đẹp như thế
Giờ mới có dũng cảm down phim về xem đây, cứ sợ buồn mãi thôi, cảm ơn subteam ạ!

Bình luận

xem traler mà cũng khóc đc hả :))) nhưng mình thì xem phim cũng khóc  Đăng lúc 28-10-2015 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-7-2015 23:58:04 | Chỉ xem của tác giả
đã coi phim này ngoài rạp, coi lại vẫn thấy xúc động, nhất là đoạn a í đứng lên đi lại trong suy nghĩ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-7-2015 21:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam rất rất nhiều luôn
Mình là fan của bác Stephen Hawking từ lâu rồi, đến lúc biết có phim về bác ấy làm mình hòng từng ngày chiếu rạp. Giờ vẫn muốn down về "để dành" :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-7-2015 20:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Hâm mộ ông Stephen Hawking lắm nhưng mà ko thích đoạn kết tý nào dù nó là sự thật ... :< đúng là chẳng bao h có happy ending ông ấy vs bà Jane đẹp đôi như vậy, lãng mạn như vầy mà cũng k bên nhau mãi đc :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-7-2015 18:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim có hay không nhưng vẫn phải đặt gạch hóng thôi!!! Cảm ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-7-2015 13:36:52 | Chỉ xem của tác giả
phim hay và cảm động quá, xem lại 2 lần mà vẫn ko thấy chán.lâu lắm mới thấy 1 bộ phim sâu sắc như thế này. mong sẽ có nhiều bộ phim tình càm như thế này nữa
tks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-7-2015 13:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà thấy đắng quá.
Ông ấy *Steve Hawking ấy*, là thiên tài của vật lý học hiện đại, một người kế thừa xứng đáng của Einstein, cống hiến thật sự rất nhiều cho học thuyết Big Bang... Vậy mà vẫn phải chật vật với tiền bạc như những người bình thường khác.
Thần tượng của mình, ôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-8-2015 10:20:52 | Chỉ xem của tác giả
#ủng hộ 1 cái!#
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách