Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Fault In Our Stars - Khi Lỗi Thuộc Về Những Vì Sao - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 21-10-2014 17:28:28 | Chỉ xem của tác giả
hơi buồn một tẹo là có coi trước mất rồi cơ mà hem sao :3 vẫn down lại bản của nhà mình để xem lại, thực sự đây là một bộ phim rất hay, nó mang lại cho mình rất nhiều cảm xúc từ vui vẻ buồn cười, đến hụt hẫng ^^ dù mình là một chàng trai coi phim cảm thấy thực sự rất khâm phục sự dũng cảm lạc quan của agustus ^^ anh này max bá :3 có cái trò rủ cả 3 đi mua trứng và chọi xe mình thực sự thấy xúc động nhất có lẽ là lúc hanzel đọc trước cho augustus cái điếu văn, cái cảm giác nghe người khác đọc điếu văn cho mình, và đếm những ngày còn lại thật sự đúng là khủng khiếp ^^ Mình còn rất thích 1 câu thoại của ông nhà văn mà mình nghĩ có lẽ mọi người đều ghét mình cảm thấy khi ông ấy nói đừng mong chờ phần sau câu chuyện từ ông ấy bản thân mình nghĩ là ý ông ấy là hanzel và các bạn đọc nên là người tự viết tiếp câu chuyện cho mình, không phải là trông chờ từ ông ấy những câu chuyện đễ rồi huyễn hoặc câu chuyện cũng như tương lai của bản thân ^^

P/s nói chung đây là một bộ phim rất hay, rất cảm động và nhân văn đến mức mình đã đổi cover fb theo cover okay? okay? ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-10-2014 22:01:48 | Chỉ xem của tác giả
phim này đã muốn coi lâu lắm rồi. tìm mãi mà không thấy cuối cùng đã tìm được. Nghe nói phim rất cảm động và hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 22-10-2014 17:31:56 | Chỉ xem của tác giả
locnhuthao gửi lúc 16-10-2014 10:33 AM
phim này rất hay,rất cảm động. Tôi thích cách hành xử của nam chính trong phim,và cả  ...

Thích phim và cũng thích comment của bạn. Chúc bạn luôn mạnh mẽ và tích cực nhìn nhận cuộc sống!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 22-10-2014 20:03:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem rất hay và cảm động, mình đã xem rồi, mình sẽ tiếp tục kéo bản của subteam về xem lại với mấy đứa bạn, tks subteam đã làm phim này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-10-2014 20:16:52 | Chỉ xem của tác giả
Hóng lâu nay, cuối cùng sản phẩm đã được trình làng.
Subteam làm việc thật nhiệt tình. Luôn cám ơn đội ngũ sub.
Một bộ phim đầy ý nghĩa về cuộc sống, xem và hộc hỏi thêm chút xíu cho cuộc đời. Tks st lần nữa
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 22-10-2014 20:52:44 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc truyện này rồi, thực sự là rất cảm động
xem qua trailer thì phim làm khá sát với nội dung của truyện, tuy nhiên thì nhìn nữ chính sao già thế @@ già hơn anh nam chính rồi @@
mà trong tưởng tượng của mình thì chị ý k giống như thế
ôi đoạn anh ấy phát bệnh thương ơi là thương, ai đọc chắc cũng khóc mất T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 22-10-2014 21:43:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim mà thấm từng câu trong phim.
Vì mình cũng có chung hoàn cảnh như nữ chính. Người yêu mình mất vì tai nạn cách đây ko lâu. Bọn mình cũng đã rất yêu nhau, yêu hơn 7 năm trời, là mối tình đầu của nhau, hẹn sẽ là tình cuối. Trong vô vàn lời hứa ng yêu mình chưa thực hiện dc, thì ít nhất anh ấy cũng giữ dc lời hứa mình sẽ là tình đầu tình cuối của anh ấy.
Thực sự lúc đầu mình cũng ko muốn sống nữa, khi mỗi ngày trôi qua mình ko dc nhìn thấy ng mình yêu, được nghe giọng nói tiếng cười của anh ấy. Mình cảm nhận dc nỗi đau điểm "10" của nhân vật nữ chính trong phim. Nhiều khi chỉ muốn ai đó cầm dao đâm vào tim, có lẽ còn đỡ đau hơn cảm giác này.
Rồi mình xem phim này, xem cả ep 16 season 9 của How i met your mother, rồi nghe nhiều người có cùng hoàn cảnh như mình, mình cũng đã bình tâm hơn. Mình quyết định chôn chặt tình cảm của mình dành cho anh ấy, và sống tiếp cuộc đời của mình. Thậm chí mình sẽ phải sống vui vẻ hơn, hạnh phúc hơn, sống thêm cả phần của anh ấy nữa.
Thank ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 23-10-2014 00:00:33 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới được xem một bộ phim tình cảm nhẹ nhàng, có cao trào như thế này!
Phim có nội dung hay, nhiều tình tiết lãng mạn và có tính nhân văn cao. Từ đó giờ ít xem phim tình cảm của Mỹ lắm, nhưng thiết sự phim để lại ấn tượng sâu sắc cho người xem. Khi xem xong rồi cứ có cảm giác có gì đó lưu luyến, chưa muốn rời. Như mình, xem xong vẫn cứ replay xem lai. Quá tuyệt vời!
Cám ơn đội ngũ Sub team đã cật lực vietsub movie này :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 23-10-2014 00:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích truyện này. Nói sao nhỉ, nó không hề quá đặc biệt, nhưng có những tình tiết vẫn chạm tới tâm hồn của mỗi người.
Mình đã nghe nhiều người phản hồi tốt về bản phim rồi
Cám ơn subteam đã làm bộ phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 23-10-2014 01:52:58 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thấy hay và ý nghĩa
tình yêu và cuộc sốngMình đang hóng phim này, nghe nói hay lắm.Mấy bữa nay nghe nhạc phim trên TV cũng thấy thích nữa.
Thanks subteam nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách