Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The Fault In Our Stars - Khi Lỗi Thuộc Về Những Vì Sao - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-10-2014 00:21:49 | Chỉ xem của tác giả
Taylor_Swift92 gửi lúc 19-10-2014 07:24 PM
Mình xem thấy rất cảm động. Theo mình biết, phim chuyển thể từ bộ ti ...

Link truyện đây bạn: https://www.facebook.com/tfiosvietnam?fref=ts Admin fanpage này dịch chất lượng lắm, có so sánh và còn chỉ ra rất rõ ràng lỗi dịch của Nhà xuất bản Trẻ nữa cơ, ebook bản Tiếng Anh cx có nhé Hồi biết phim chưa ra rạp,mình đã tìm đọc và ghiền luôn đến giờ. Thỉnh thoảng lại ngồi đọc lại   Chúc bạn có những khoảnh khắc tuyệt vời khi đọc cuốn sách này nhé

Bình luận

tuyệt vời, thank bạn nhiều nhiều, xem film xong là muốn đọc truyện ngay :X  Đăng lúc 20-10-2014 05:10 PM
woah... thanks bạn nhju! Đúng là quà ngày 20/10 đây mà!  Đăng lúc 20-10-2014 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-10-2014 08:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Kites nhà mình làm sub phim này kìaa. Nghe thằng bạn giới thiệu nội dung hay lắm, rất đáng coi, hồi phim ra tưởng Việt Nam có chiếu nào ngờ không có. May là nhà mình lại làm sub. Cảm ơn, cảm ơn nhiêu nhiều hìhì.
Mới order truyện này bản English, tới tháng 12 người ta mới giao. Down phim về để dành, đọc xong truyện rồi coi hihi (hy vọng không ngâm truyện và phim quá 1 năm haha).
Thank subteam lần nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-10-2014 12:02:18 | Chỉ xem của tác giả
Có hàng rồi kìa !!! Chờ mãi
Hót quá xá nha bà con.
Thank Subteam nhiều nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-10-2014 16:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Chưa có phim nào khóc từ đầu tới cuối như này.
Từ lúc 2 nhân vật chính gặp nhau, rồi cảm mến nhau, ko hiểu sao nước mắt cứ tự động chảy ra.
Xem phim rồi thấy mình may mắn quá. Có một cơ thể khỏe mạnh, được bố mẹ thương yêu, được làm những điều mình muốn.
Có một vài người thân quen với mình mắc bệnh ung thư, họ ra đi là điều chắc chắc, chỉ là sớm hay muộn. Nhưng khi nghe tin người đó qua đời, mình vẫn cảm thấy sốc. Như chỉ mới ngày hôm qua, còn được nói chuyện với người ấy, vậy mà chỉ nhắm mắt một vài giây, họ đã ra đi rồi.
Cuộc sống ngắn ngủi là thế,rồi nỗi đau nào cũng sẽ qua, rồi thì sẽ chẳng ai nhớ đến bạn, nhưng điều đấy ko quan trọng nữa. Chỉ cần lúc còn sống, chúng ta phấn đấu vì những gì chúng ta muốn, chúng ta có người để yêu thương và có người yêu chúng ta, như thế đã là đủ rồi.
Cảm ơn kites subteam rất nhiều! Phim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-10-2014 16:22:05 | Chỉ xem của tác giả
Hơ, 2 anh chị đóng phim Divergent
Thích quá đi, nghe nói phim này hay lắm má xem online mình k thích
Cuối cùng Kites đã làm sub cho phim rồi, Thanks subteam nhiều nha

Bình luận

Hihi,đóng Divergent là anh em, mà qua phim này thành người yêu, hay dzữ lun =))  Đăng lúc 20-10-2014 05:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-10-2014 16:55:27 | Chỉ xem của tác giả
hơ, có hàng về rồi hôm qua vừa lượn vào hôm nay đã có rồi
ST làm việc tốc độ quá
down về ngay và luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-10-2014 19:02:26 | Chỉ xem của tác giả
Bài Boom Clap đã dẫn đến việc mình muốn xem phim này , rất nhiều bạn cũng recommend mình xem phim này. Cảm ơn Subteam nhiều lắm Hy vọng rằng kết thúc sẽ có hậu một chút Nam và nữ chính đều trông rất giản dị và chân thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-10-2014 19:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Tại trời đất mùa Thu hay do lòng thèm lãng mạn mà dạo này cứ loanh quanh những bộ phim như này.

Truyện rất cảm động. Mình rất thích.

Cảm ơn Subteam nhiều ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-10-2014 21:00:41 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá subteam đã làm phim này.
Hóng phim từ hồi nghe bài Boom Clap tới giờ.
tks subteam nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-10-2014 21:19:51 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, phim này là được chuyển thể từ sách này
Hóng quá hóng quá đi
Cái logo tên phim vẫn y như ở sách
Thanks ST, phải xem ngay mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký