Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myyongseo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Thần thám Địch Nhân Kiệt | Huỳnh Tông Trạch, Mã Thiên Vũ, Thích Vy, Tôn Kiêu Kiêu (Vietsub E36 > 39 END - OST Page 1)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 19-10-2014 17:20:48 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng thích kiểu nam chính *thoải mái tự nhiên* như anh Kiệt
chả hiểu sao cứ mỗi đoạn anh dở này tự nhiê ngồi cạnh hay, nắm tay hay đưa mắt nhìn tình Uyển Thanh xong trong lòng cười thầm hóa ra cười ra mặt luôn, nhìn hạnh phúc ghê, Uyển Thanh cô nương đổ luôn là phải
vừa down ep 14 chuẩn bị coi nhưng đoán hung thủ vụ này là bà Tần gì gì mà là quản gia hay sao ý :3

Bình luận

xem qua màn hình cũng đổ luôn ấy chứ, Uyển Thanh chả mê tít luôn, nhìn qua là thấy ngay r :v  Đăng lúc 20-10-2014 06:52 PM
cưa gái cỡ anh Kiệt mà cô nào ko đổ thì chắc phải là sắt đá rồi ấy :)))))  Đăng lúc 20-10-2014 06:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 19-10-2014 21:40:13 | Chỉ xem của tác giả
MNMinhNgoc gửi lúc 19-10-2014 05:20 PM
Càng ngày càng thích kiểu nam chính *thoải mái tự nhiên* như anh Kiệt
chả hiểu sao cứ ...

Mình lại sợ là ông nghĩa phụ của Tịnh Thu ấy, chi tiết ông đi vào Diên Vĩ Cốc tìm Hứa Tử Mục với Chử Thượng Nguyên rồi cứ đòi đi một mình.
Nghi ngờ quá đi thôi ^^
Để nghiên cứu ep 14 cái đã xem có tiến triển gì mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-10-2014 10:52:52 | Chỉ xem của tác giả
trunghieu0726 gửi lúc 19-10-2014 09:40 PM
Mình lại sợ là ông nghĩa phụ của Tịnh Thu ấy, chi tiết ông đi vào Diên Vĩ Cốc tì ...

nhìn nét ông đấy gian mà, hung thủ thì đoán đc, còn gây án kiểu gì thì phải chờ ĐNK diễn giải sau :3
tuy nhiên cũng đoán đc ít nhiều là có liên quan đến cây cầu,
vụ này hồi đọc Thám tử Kindaichi mình có xem qua rồi, lờ mờ đoán đc kaka

có ai bị mê mệt đôi này giống mình ko nhỉ, đa số thích Phương-Dao, nhưng vì Kiệt kute quá nên mình về phe đôi này

baidu

Bình luận

vì Mộng Dao đánh đá cá cày, bánh bèo ầm ĩ, chỉ hợp vs Kiệt chứ Phương thì ko :3  Đăng lúc 21-10-2014 10:17 AM
sao lại ghét Phương - Dao thế b :)))  Đăng lúc 21-10-2014 09:02 AM
mình cực ghét Phương Dao :3 mình chỉ theo Kiệt Phương hoặc Kiệt Thanh, cùng lắm là Kiệt Dao chứ ko phải là....  Đăng lúc 20-10-2014 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-10-2014 12:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Cho hỏi lịch phát sóng của phim đã được vietsub với ạ phim hay thks sub nhiều ạ

Bình luận

bình thường thì mỗi ngày subteam sẽ ra một tập nhé bạn, nhưng mà nếu st bận thì chưa chắc, vì ai cũng có việc riêng của mình mà ^^  Đăng lúc 20-10-2014 03:56 PM
Hỏi kiểu này cũng ko khác gì hối sub đâu còn việc ra sub còn tùy vào thời gian rảnh của ST cho nên bạn lập acc chỉ đê làm việc này thì ko nên đâu.  Đăng lúc 20-10-2014 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-10-2014 14:59:07 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là anh kiệt cưa gái quá giỏi

lúc nào cũng tự nhiên như ông tiên lúc nào cũng nhìn con nhà người ta với ánh mắt si tình cộng thêm cái mác con nhà quan, tài năng đẹp trai... đố bạn Thanh ko đổ được

nghe nói phim kết thúc buồn nên cũng hơi tiếc

hi vọng có phần 2 tưới sáng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 20-10-2014 15:59:12 | Chỉ xem của tác giả
les_nana gửi lúc 20-10-2014 10:52 AM
nhìn nét ông đấy gian mà, hung thủ thì đoán đc, còn gây án kiểu gì thì phải chờ ...

Ủng hộ hẳn Couple Phương - Kiệt đi bạn ơi ^^
Hai anh cũng có nhiều pha nhìn nhau đắm đuối quá thể luôn ấy chứ. Hehe
Xem xong Ep 14 thấy kết quả Đao Kì Lân của anh Kiệt quá, không biết lai lịch thế nào ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-10-2014 17:13:47 | Chỉ xem của tác giả
Bấn couple kiệt phương nhất. Dự là phần 2 sẽ như sau: Hồi đó phương bị thương, mất trí nhớ, xong cái vào rạp hát làm đào, sau rồi gia nhập hội Nhất chi mai, cũng đi phá án. Xui rủi sao trong một vụ án gặp kiệt. Kiệt gặp lại người xưa, trong lòng lúc nào cũng có hình bóng của phương nên vừa phá án, vừa đi tìm phương. Nhưng phương bị mất trí nhớ, không nhận ra kiệt. Kiệt liều theo đuổi phương lần nữa. Cuối cùng, nhờ sự kiên trì và tình yêu chân thành của kiệt, cộng với việc phương bị trấn thương ở đầu, tình cờ nhớ lại kỷ niệm cùng kiệt trước đây, hai đứa trùng phùng trong hạnh phúc, từ đó sống bên nhau trọn đời, cùng nhau phá án, lập nhiều chiến công. Happy ending ^^

Bình luận

thì page Vũ cũng từng share fic đó zòi mà :3 mình chính là ngưới sub Sinh Mệnh Chi Hoa đây.  Đăng lúc 21-10-2014 08:08 AM
đúng đó bạn. Cũng có fanfic viết về couple này dựa trên sinh mệnh chi hoa nữa. Mới đến chương 3 đọc mà thổn thức ^^  Đăng lúc 21-10-2014 07:22 AM
cái này là lấy từ mv Sinh Mệnh Chi Hoa phải ko :v  Đăng lúc 20-10-2014 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-10-2014 20:17:53 | Chỉ xem của tác giả
hoathanh gửi lúc 20-10-2014 02:59 PM
phải công nhận là anh kiệt cưa gái quá giỏi

lúc nào cũng tự nhiên như ông tiên lú ...

Có phần 2 hả bạn

Bình luận

thấy phim này thành công về mặt rating nên dự là có phần 2 đó. Mà kết cục mở như vậy nữa ^^  Đăng lúc 21-10-2014 07:25 AM
bạn sửa lại bài viết đi nhé, 3 dòng và có ý tứ một tí chứ như này bị tính là spam đấy. Sẽ bị Mod xử lý ^^  Đăng lúc 20-10-2014 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 20-10-2014 21:38:04 | Chỉ xem của tác giả
trunghieu0726 gửi lúc 20-10-2014 03:59 PM
Ủng hộ hẳn Couple Phương - Kiệt đi bạn ơi ^^
Hai anh cũng có nhiều pha nhìn nhau đắ ...

đọc cái nội dung nhân vật ở page 1 có nhắc đến đao này,
là một lưỡi đao ngược, vũ khí đặc trưng của anh Kiệt,
nhưng mình xem phim thấy Nhị Bảo giữ đao còn nhiều hơn
với lại anh Kiệt hầu như ko bao giờ dùng đến nó, chỉ đánh bằng vỏ đao hoặc dùng bằng lưỡi kia,
mình xem tới giờ thấy có 2 lần anh Kiệt rút đao, một lần ở ep 8 đỡ chính đao mình dưới tay Uyển Thanh vì muốn Uyển Thanh theo anh, lần thứ 2 là ep gần đây khi bảo vệ các đại thần chống lại đám kia,
sau này có thể sẽ nói về lai lịch vì sao anh Kiệt lại có đồ chơi độc nhất vô nhị này

có 1 bài ost trong phim cũng hay lắm

Bình luận

hí hí. Uhm. Biết đâu Nhị Bảo là cao thủ ^^  Đăng lúc 20-10-2014 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 21-10-2014 07:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim mà mình lót dép gần mấy tháng trời cuối cùng cũng ra, koi lâu rồi mà giờ mới rãnh đăng nhập nói đôi điêu.
Mê Bosco từ lâu rồi, cái bản mặt thấy ghét dễ sợ, nên lần này chả lấn sân sang mảnh đất mới cũng ráng hóng hớt theo ủng hộ.
Nói chung là cái mặt ổng hài rồi, mà còn vào vai nhân vật bựa bựa mê gái thì khỏi phải bàn, cơ mà mê mẩn bạn Phương Phương công tử luôn, 2 người này hint suốt ngày suốt đêm. Không thể tưởng tượng được là ngoài đời 2 người này lại trái ngược hoàn toàn với nv luôn :o
Nữ thì không bàn, chỉ muốn nói 1 điều, Như tỷ tỷ sao mà đẹp thế, trời ơi tui ngắm mãi vẫn còn mê, Hoằng ca vs Như tỷ rất đẹp đôi, Vy tỷ hình như không hợp vs tạo hình cổ trnag lắm, còn Mộng Dao, mong thành cặp vs Phương Phương lắm

Thanks subteam đã đem đến 1 bộ phim khiến gái già này luyện qua những ngày tháng FA )

Bình luận

công nhận là Ruby xinh thật, đóng với Viên Hoằng rất đẹp đôi ^^  Đăng lúc 21-10-2014 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách