Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Non - Stop - Không Tặc - Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-7-2014 19:30:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay )
Lần trước chiếu rạp bận ko xem đc, may quá giờ lại có subteam làm :v
Tks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-7-2014 13:00:52 | Chỉ xem của tác giả
phim ổn..nhịp phim nhanh nên ko thấy chán
coi xong vẫn có thắc mắc là ai đầu độc ông cơ trưởng và như thế nào @.@

Bình luận

1 thanh dài dạng ống nhỏ nữa, thủ phạm dùng thanh đó để thổi cái kim chất độc vào ông cơ trưởng. Còn thủ phạm thì mình nghĩ là anh da màu chuyên viên máy tính   Đăng lúc 14-7-2014 03:43 PM
bạn có nhớ lúc ông cảnh sát hàng không vô phòng vệ sinh hút thuốc thì phát hiện ra có 1 lỗ nhỗ thông với khoang lái của cơ trưởng ko, trong phòng vệ sinh còn có 1   Đăng lúc 14-7-2014 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-7-2014 18:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Lượn lòng vòng kites thấy mọi người đánh giá hay về phim này. kéo về coi thử nào. Đợt trước ra rạp mà mình lại không được đi xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-7-2014 06:30:25 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá Đúng là loại phim gay cấn nhưng thú vị vì buộc người xem phải chú ý quan sát xem ai là thủ phạm.
Cuối cùng vẫn có một happy ending nhưng cuối cùng vẫn chưa hiểu tại sao chương mục của tụi khủng bố lại để tên ông ấy và câu chuyện bỏ lững của ông và ông xếp, không biết ông ta sẽ được giữ luôn số tiền đã chuyển khoảng không ta Thế nào cũng phải xem lại lần nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-7-2014 15:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và hồi hộp, thích chị tiếp viên hàng không Nancy.
Phim này chắc cũng một phần lên án mặt trái của việc để cảnh sát hàng không tự do lên máy bay mà không phải kiểm tra an ninh chặt chẽ như người bình thường.
Không hiểu sao mình cứ thấy ông bác sĩ đáng nghi, lúc đầu cứ tưởng ông đó cùng hội với 2 người kia cơ, Còn cái đoạn ông Bill bị người hành khách vây lại bắt, lúc đó không hiểu sao ông chủ mưu khủng bố lại cầm súng lại cứu. Nếu cứ để ông ấy bị mọi người nghi ngờ rồi bắt nhốt thì có phải tốt hơn không.
Cảm ơn Subteam nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-7-2014 10:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đã thấy hay rùi, chắc là hấp dẫn lắm đây, đúng diễn viên mình yêu thích, nghe giới thiệu ở rạp rùi mà chưa đi xem được, thấy mọi người đi xem về nói hay lắm, cảm ơn nhóm dịch nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-7-2014 13:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem quá hấp dẫn.
Dù không có quá nhiều cảnh hành động nhưng những diễn biến tâm lý lại làm phim rất kịch tính và khó đoán.
Rất thích những phim trên máy bay kiểu này. Thanks ST!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-7-2014 08:11:02 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới xem phim này xong
thấy từ đoạn đầu đến đoạn giữa phim khá hấp dẫn, làm mình cứ ngỡ tội phạm là người ngồi bên cạnh bác liam
còn đoạn cuối thì lí do phạm tội của 2 tên tội phạm củ chuối quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-7-2014 12:06:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ý tưởng hay nhưng làm chưa tới.Được mỗi đoạn tìm ra hung thủ là bất ngờ còn lại mình thấy cứ nhàn nhạt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-7-2014 23:40:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem phim hay dã man luôn.he.hồi hộp đến từng giây luôn.mình đang tự hỏi 1t mấy chục phúc lâu vậy ai ngờ xem k chớp mắt vèo cái đã hết hehe.cám ơn subteam nha  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách