Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Next station I love you/ Yêu em ở trạm kế tiếp/ 下一站再爱你/ Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-11-2014 18:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này chắc là đã lấy không biết bao nhiêu nước mắt của những người xem nó. Căn bệnh quái ác đó thật bất ngờ giáng xuống cuộc sống hạnh phúc của vợ chồng họ và lấy đi những dự định tương lai nhưng nó đã không thể ngăn cản hạnh phúc, tình yêu cũng như niềm tin vào một cái gì đó tốt đẹp hơn sẽ ở phía trước.
Trong phim xúc động ở chỗ Tử Huyên không muốn chồng đau khổ và định tìm người bạn mới cho chồng. Và còn cảm động hơn nữa là Vạn Hào biết được ý định đó của cô và anh thổ lộ rằng mình chỉ yêu mình cô. Bộ phim đúng là một tuyên ngôn về tình yêu và cái chết không thể chia cách những người thật sự yêu nhau.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-11-2014 13:23:29 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình xem phim ngắn mà nghẹn từ đầu phim đến cuối phim...không một giây phút nào là không cảm nhận được tình cảm của 2 nv chính...
Từ lúc chị biết mình bị ung thư, mình đã khóc hết không biết bao nhiêu nước mắt cho đến cuối phim
Xem xong vẫn ngẩn ngơ quá không biết mình có tìm được 1 tình yêu đẹp như vậy không...
Không biết phải diễn tả thành lời như thế nào nữa, hãy xem rồi tự mình cảm nhận mọi người nhé...

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-11-2014 21:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Những thước phim thực tế quay lại đôi vợ chồng ngoài đời thực ở đoạn cuối phim cảm động hơn rất nhiều so với phim. Người ra đi bao h cũng lo lắng cho người ở lại, ko biết anh chồng ngoài đời thực bây giờ thế nào. Trong phim mọi thứ đều nhẹ nhàng, không có cảnh đám tang đưa tiễn người vợ, nhưng ngoài đời thực, nhìn cảnh anh chồng quỳ gối ôm ảnh vợ, ko cầm nổi nước mắt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-12-2014 16:26:49 | Chỉ xem của tác giả
https://www.youtube.com/watch?v=MEjHF8Xbk4I
Đây là nhạc phim nè mọi người, giọng nữ hát ^^
Nhạc phim nghe buồn kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-12-2014 18:26:35 | Chỉ xem của tác giả
tải về ngay thôi, nhưng mà không biết phim có hay không nữa nhưng mà vẫn tải về để ủng hộ anh em đã cố gẳng, dịch sub và đăng phim lên cho mọi người thưởng thức
thanks tất cả mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-1-2015 10:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim đã buồn nẫu ruột ra rồi, xem mấy đoạn phỏng vấn về cặp đôi ngoài đời thực càng  buồn nữa,nhìn thấy là phim đen trắng, không biết bây giờ nhân vật nam ra sao rồi.
Dù phi buồn nhưng nhạc phim rất hay,  thông điệp cũng rất tích cực, xem xong có lẽ sẽ cảm thấy có niềm tin vào tình yêu hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-1-2015 11:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Không kiềm được nước mắt từ đầu phim đến cuối Cái đoạn pv nhân vật thật ngoài đời lại còn đen trắng cảm giác sao mà chua xót thương cho cặp vợ chồng này quá

Cuộc sống này thật ngắn ngủi Tình yêu sẽ còn mãi nhưng nếu có những lúc ta không quý trọng những người thương yêu đang ở cạnh lúc gặp chuyện mới thấy thời gian sao mà ngắn ngủi quá trôi nhanh quá vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-3-2015 15:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cám ơn subteam đã làm sub bộ phim cảm động này *trấm lệ*~ mền đã lục tìm tất cả các bài hát trong phim~ ost phim và tổng hợp lại ở link này cho mọi người down :]]

=> https://www.mediafire.com/?zmp0quakcs1xxe3

Bình luận

hí hí = ))  Đăng lúc 5-6-2017 08:44 PM
Cover đẹp ha.  Đăng lúc 17-5-2017 01:40 PM

Rate

Thanh.Pham + 5 Rảnh =]]

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-4-2017 17:59:36 | Chỉ xem của tác giả
thích những phim nhẹ nhàng như thế này, mặc dù sợ khóc tốn một đống khăn giấy nhưng vì có Mã Tuấn Vỹ nên quyết định chấp nhận mọi giá để xem phim cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-4-2017 19:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Cứ down về xem thế nào đã rồi có rp sau nha Adm cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách