Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Mr. Peabody & Sherman - Cuộc Phiêu Lưu Của Mr. Peabody & Cậu Bé Sherman (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-9-2014 22:14:16 | Chỉ xem của tác giả
oi cứ tưởng ST không làm sub phim này nào ngờ .. yêu ST quá thể
phim này so cute ,mình coi rạp 3 lần rồi mà giờ phải vô đây down về coi tiếp là hiểu òi hehe
coi về mà muốn có một chiếc máy thời gian như Mr.Peabody nhỉ ... tìm hiểu lịch sử + đi du lịch lun

Bình luận

trời bạn coi rạp tận 3 lần á hả?? Mình muốn xem lắm mà cứ kiểu ko có duyên, ko xem đc, tức ơi là tức  Đăng lúc 26-9-2014 03:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-9-2014 03:34:41 | Chỉ xem của tác giả
Ahhhhhh có sub rồi kìa whoaa
Thích phim này lắm lắm luôn Bữa ko coi dc ngoài rạp tức gê. Bữa h mình down trên mạng coi ko sub. Hôm nay lạng qua đây thấy có sub mừng hét lớn luôn!
Phim rất hay và ý nghĩa, coi cùng con nít trong nhà là tuyệt vời luôn.
Cám ơn sub team rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-9-2014 16:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Thích xem hoạt hình ghê luôn :
Thanks subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-9-2014 11:31:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim nay hay, mà cute, co dieu la chi tiet be gai tro nen luong thien thiet la ko thuyet phuc chut nao het
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-9-2014 23:46:29 | Chỉ xem của tác giả
What a great animation!! Really engaging and fun! Imagine taking elements from Back to the Future, make Doc Brown look similar to Brian Griffin and give the character some Brain, from Pink and the Brain, characteristics.

I don't know the show it's based on or the characters from it, it's a 1959 animated show that had a short run, I'll check it eventually, so this is a reinterpretation from a probably obscure show from the past, but I dare to say that I really enjoyed and got myself hooked with those characters!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 8-10-2014 10:59:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, phim ý nghĩa lắm nhé, thích Peabody nhất
Có điều thấy nhân vật con nhỏ Penny với cảnh bắt nạt Sherman ghê quá đi, nhìn nó như con quỷ á
Thế nên về sau thấy em ý hướng thiện có vẻ phi lý dã man
Nhạc phim hay lắm nha
thanhkss all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 12-10-2014 16:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam nhiều lắm! Film cute cực luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 12-10-2014 17:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Film rất hay! Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 13-10-2014 12:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, chết cười mất thôi. Bây jo thì mình đã hiểu vì sao nàng molisa lại có điệu cười như vậy Mấy tình tiết lịch sử haiz quá đi mất. Xem xong lại mơ mộng ước je mình có cỗ máy thời gian của Doremon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 13-10-2014 18:30:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem từ lúc ra rạp cơ mà thấy kites up vẫn vào hóng hớt down về cho lũ em xem ))) xem mà cười lăn cười bò luôn á, đã thế còn ý nghĩa nữa, huhu người cha thương con quá mà :3 đau bụng nhất vẫn là đoạn sự tích bức vẽ nàng Mona Lisa )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách