Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Maleficent - Tiên Hắc Ám (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 21-9-2014 10:45:34 | Chỉ xem của tác giả
yeahhhhhhh,hóng mãi phim này. Trước được ngồi xem ở rạp 1 lần, giờ thì tha hồ xem rồi. tks subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 21-9-2014 12:38:39 | Chỉ xem của tác giả
Ô la la. Lại có phim hay để xem rồi. Cứ down về đợi hôm nào rảnh thì lôi ra xem cho đỡ. Cảm ơn subteam rất nhiều. Các bạn vất vả rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-9-2014 14:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đã xem nhiều lần ở rạp nhưng chưa bao giờ chán xem lai lần nữa
Phải nói bộ phim rất xuất sắc khi chuyển thể truyện thành phim theo cái nhìn của Maleficent - nhân vật phai nói là phản diện trong phản diện của cái tác phẩm Disney
Phim giúp con người có một cái nhìn khác về cái câu chuyện nói riêng và cuộc sống nói chung.
Một bộ phim rất đáng xem và suy ngẫm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-9-2014 15:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Angelina Jolie đã không còn đẹp nữa, nhưng cái thần của bà tiên cô đơn, đáng thương, nhưng cũng đáng yêu thì không ai có thể thay thế nhất.
Mình thích nhất là cảnh bà tiên đen trêu chọc các tiên bé nhỏ, lúc đó nhìn nàng như một đứa trẻ láu lỉnh, và cần được yêu thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 21-9-2014 15:55:58 | Chỉ xem của tác giả
yeahhhh mã lệ phi xuân của lòng em <3 phim chiếu rạp nhưng mà không thíc đi xem <3 ỡ nhà đặt gạch hóg ST <3 thế là cúi cùg cũng có phim coi <3 yêu ST nhìu lúm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-9-2014 17:57:25 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim này nhưng nhìn cái poster không thấy thu hút mấy ạ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 21-9-2014 18:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu- lúc mọi người nghĩ đến sẽ nghĩ là việc gì rất cao cả, hay là tình yêu đôi lứa. Nhưnng trong bộ phim này, đã hoàn toàn làm mọi người choáng ngợp. Tuy trong những câu chuyện cổ tícch, Maleficent là một người rất độc ác, rất tàn bạo, luôn tìm cách làm hại công chúa Aurora, luôn tìm cách chia cách tình yêu của công chúa với hoàng tử. Thế nhưng mà trong bộ phim này, tất cả mọi điều đó đã bị đảo ngược. Maleficent đúng là lúc đầu đáng trách, nhưng bà cũng rất đáng thương, bị người yêu mình tàn nhẫn cắt đi đôi cánh, hẳn là rất đau khổ. Angelina Jolie thật sự đã lột tả được tất cả nội tâm của một người mẹ. Mình thích nhất là cảnh lúc công chúa lúc nhỏ tới chỗ bà và đòi bế. Tuy bà rất ghét nhưng vẫn bế cô bé. Tình yêu đích thực đúng là không chỉ giữa đôi lứa, mà còn là giữa người mẹ và đứa bé. Cảm ơn ST đã làm bộ phim đầy tình mẫu tử như thế này. Mong chờ những dự án tiếp theo của ST. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 21-9-2014 18:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nhưng ko dành cho trẻ con vì có nhiều đoạn cũng hơi dã man. Nội dung phim hoàn toàn khác so với những gì từng được biết. Xem xong tự thấy đúng là có nhiều khía cạnh ko thể nhìn vào một mặt được. Quá tuyệt, Angelina Jolie diễn quá đỉnh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 21-9-2014 18:34:14 | Chỉ xem của tác giả
Xem rồi mà vô kites thấy subteam mình đăng lại down về xem lại lần 2. Ủng hộ subteam. Thanks so much !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 21-9-2014 20:24:52 | Chỉ xem của tác giả
sau cả 1 thời gian dài chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách