Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Maleficent - Tiên Hắc Ám (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-9-2014 22:33:14 | Chỉ xem của tác giả
hú hú cơm pờ lết rồidù đã xem nhưng vẫn pải down về cất ><
thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-9-2014 23:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá ạ. Câu chuyện được nhìn từ góc độ khác... Và bản chất lương thiện thì mãi mãi là lương thiện... Mã Lệ Phi Xuân chỉ là giận dữ mà nói lên lời nguyền, nhưng lại dõi theo và bảo vệ bước chân của công chúa. Một câu chuyện đã được kể khác đi.
Cơ mà Angelia ốm quá ạ Nhìn đẹp nhưng sắc nét quá thấy sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-9-2014 23:25:45 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim gắn liền với kỷ niệm của mình!!! ) Rất hoành tráng, rất rực rỡ, đầy bất ngờ luôn )
Chắc cũng chính vì thế mà mình nhớ lâu, dặn lòng mình đến lúc Kites có sub phải ngay lập tức down về để dành mới được )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-9-2014 00:01:13 | Chỉ xem của tác giả
Đã đi xem rạp ngay ngày công chiếu nhưng quá mãn nhãn nên thấy nhà mình sub lại ham hố hahaha
Một trong những bộ phim hay nhất 2014, rất ý nghĩa, góc nhìn sáng tạo cho một câu chuyện cổ tích kinh điển
Cám ơn ST rất nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-9-2014 02:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn chủ thớt nhiều lắm. Đợi bản sub đẹp với chất lượng của Kites.vn. Mặc dù đã xem ngoài rạp 1 lần rồi nhưng vẫn muốn xem thêm nhiều lần nữa. Angelina Jolie trong này đẹp quá trời, gương mặt góc cạnh với lối diễn có thể giúp mình mường tượng rõ nét hơn về nhân vật Maleficent này.

Tóm lại, 1 câu thôi Cám ơn ST nhiều lắm.
P/s: tui chờ 1 ngày không xa để download The Hobbit phần 3 của Kites.vn. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-9-2014 08:04:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôiiiiiii Tiên Hắc Ám của em
Hôm qua mới nhắc đến Tiên Hắc Ám không biết bao h mới được xem em nó thì h đã có sub của Kites rồi
Thế là bom tấn mùa hè còn mỗi XMEN vs Transformer nữa thôi là đủ bộ thôi, em hóng mỗi mấy phim này là nghỉ xem để học đấy Cắm torrent và kéo phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-9-2014 09:05:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Tiên Hắc Ám đã có vietsub rồi ư..
Thật cám ơn quá ((
Ngày trc ra rạp xem 3 lần lận mà vẫn muốn coi lại nữa.. mỗi tội 3d mắc quá nên coi thế thôi..
Diễn viên đẹp từ bé đến lớn.. Nội dung thì quá hay luôn.. Vì hận thù mà đưa mà đưa ra lời nguyền r cố gắng để hóa giải nó.. thật qá í nghĩa..
Diễn xuất của Angelina Jolie thì khỏi phải bàn.. ánh mắt quá cuốn hút.. làm mình đi xem về suốt ngày lảm nhảm " Maleficent Maleficent Maleficent."
Tóm lại là quá cảm ơn ạ.. rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-9-2014 09:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, cuối cùng cũng HD completed rồi ^^.
Mình thấy bạn bè xem phim này ngoài rạp khen phim này hay lắm mà trước ko có time đi xem. Đành chờ kites sub bản HD rồi xem thôi. . Giờ mới kéo torrent về, đợi tối xem xong lên review cảm nhận ngay mới được. Tks subteam nhiều nhiều :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-9-2014 10:03:09 | Chỉ xem của tác giả
đã có sub rồi. thanks subteam nhiều!
con gái mình rất thích film này!
kéo về cho con gái xem thôi)()
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-9-2014 10:40:24 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng chờ đc ST cho ra phim này >''''< Lần nào cũng vo thớt xem đã có chưa. Đợt trc mấy đứa bạn rủ ra rạp coi mà bận chưa đi được, thấy bảo hay lắm, bạn mình đứa nào cũng đi xem ít nhất 2 lần. Thanks ST nhìu nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách