Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Kingsman: Điệp vụ bí mật - Colin Firth, Taron Egerton - Vietsub HD, HD Bluray, FHD Revised Completed - Xin đừng sốc vì sub =))

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 22-5-2015 18:05:24 | Chỉ xem của tác giả
sub quá sức bá đạo ạ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 22-5-2015 18:09:33 | Chỉ xem của tác giả
Đợt chiếu rạp không coi được, mấy con bạn xem về toàn khen, nghe nhận xét trên mạng thì kêu hài lắm, chờ sub của kites rồi xem luôn mà phim mới cứ ra hoài nên quên mất tiêu là đang chờ phim này. Hôm nay vào thì thấy phim mới nhớ ra, cơ mà có cảnh báo về sub nữa chứ ).
Cuối cùng, cám ơn subteam nhiều nhiều nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 22-5-2015 20:18:25 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình chưa ra rạp xem đc, cơ mà bạn mình nó ra rạp xem đến 3 lần r vẫn chưa chán :3

giờ có full HD r vui quá xá là vui :3

klq n chú tuy già mà sao vẫn sẹc xi chết ng thế kia :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 22-5-2015 22:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Hê hê đã hóng từ lâu rôi mà chịu không được nên mò coi trước thế nhưng không thể bỏ qua chất lượng sub của team nhà mình nên dù có đi đâu thì cũng phải quay về down rồi cất giữ. Chẹp hiện trạng đang down từng tí một, cơ mà tò mò xem sub thế nào thì được gọi là sub "xin đừng sốc"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-5-2015 23:59:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi xem ở rạp rồi mà giờ down phim về xem lại vẫn thấy đã. Nhất là cảnh đẫm máu trong nhà thờ bị rạp cắt đi được sub team đưa vào đầy đủ ko thiếu giây nào. Hơi kinh dị thật .
Btw, đội dịch phim này đúng là thấu hiểu tâm lí phim dịch như đúng rồi luôn, xem mà há hốc mồm vì sub, há há.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 23-5-2015 00:39:04 | Chỉ xem của tác giả
xem thử sub bá đạo thật đấy. nhưng không sao. phim hay nên ok hết . tks sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 23-5-2015 08:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận subteam pro ghê,có thằng e đi xem rạp về nói phim này hay lắm, tưởng đâu còn lâu lắm mới đc xem, không ngờ subteam super nhanh, tks st nhiu nhìu lun, sắp tới mình sẽ hóng the maze runner 2... Hy vọng sau khi ra rạp chừng 1tháng là có sub.. Hyhy..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 23-5-2015 09:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đã xem 1 lần rồi nhưng vẫn muốn xem lại. Eggy rất dễ thương, Collin đúng chuẩn quý ông. hi vọng phim có phần 2.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 23-5-2015 09:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Subteam cho mình hỏi các bạn có định làm bản Extended của phim này không?
Cám ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 23-5-2015 10:46:51 | Chỉ xem của tác giả
moah hahaa
phim này phải nói là coi 4 lần luôn rồi
phần vì nam chính cute quá
phần vì bác da đen quá hài ))
cảnh cuối hơi bị thô thiển, nhưng thôi kệ haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo