Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] How to Train Your Dragon - Bí kíp luyện rồng [Vietsub P1 + P2 HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 15-9-2014 08:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Có ai biết cách nào nối 2 cái file đó lịa thành một không chỉ giùm mình với? Mình gà máy tính, hiu  hiu. Cám ơn nhiều nhiều

Bình luận

2 file là phần I năm 2012 và phần II năm 2014 mà bạn, ko cần nối vẫn xem được nha  Đăng lúc 15-9-2014 12:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 15-9-2014 11:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Mong ngóng film này lâu lắm ùi luôn ý,
thích chú rồng trong phần 1 ghê luôn cơ nhìn nó dễ thương kinh khủng
không bít phần này chú lớn lên ùi như thế nào nữa
cơ mà thks ST đã vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 15-9-2014 11:36:08 | Chỉ xem của tác giả
Sub Sub Sub ! có Sub rồi

TKS Subteam , chờ mãi ... dow về cho 2 thằng em coi . Tụi nó thích phim này lắm ! ^^

Dow lần 2 Phần luôn , coi cho sướng thích con rồng điện , cưng nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 15-9-2014 11:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Mong đợi mãi cuối cùng cũng có, cảm giác như được một món quà đặc biệt vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 15-9-2014 13:41:37 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng được toại nguyện, tuy các trang khác đã có trước kites nhưng tớ vẫn quyết... nhịn để chờ xem sub của nhà mình thôi, mấy hôm trước còn canh me sub xong quên bén đi, giờ lên đã có, kaka...còn hạnh phúc nào hơn nữa hông trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 15-9-2014 16:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Trước tiên xin chân thành cảm ơn subteam đã dịch phim :-x Hóng hớt từ ngày phim ra rạp rồi cơ. Mong chờ những dự án tiếp theo của các bạn
Mình bị yêu em Răng Sún từ phần 1 cơ, mà giờ còn yêu em nhiều hơn nữa đáng yêu kinh khủng ngắm mãi từ đầu phim đến cuối phim. Tình bạn giữa Răng Sún và Nấc Cục (mình thích gọi thế này đáng yêu k tả được ) thực sự thực sự rất đáng ngưỡng mộ. Răng Sún như một em bé được Nấc Cục dạy từng tí một ý. Thông minh, đáng yêu không lời nào tả hết Nhìn chỉ muốn bưng ngay về nhà thôi (trừ cái đoạn liếm )
Cá nhân mình lại thấy phần 2 ấn tượng hơn phần 1. Mặc dù nhiều chi tiết được giải quyết hơi nhanh (như đoạn Hiccup cáu với Răng Sún khi tộc trưởng Stoick ra đi ấy) nhưng không quá bất hợp lý. Chỉ tiếc 1 điều ba mẹ của Hiccup vừa gặp nhau sau 20 năm chia cắt thế kia chưa được ở cùng nhau 1 ngày nào hạnh phúc thôi. Thương tộc trưởng vĩ đại có trái tim ấm áp TT.TT
Phần kết, "ông rồng đen" to chà bá kia chỉ bị gãy 1 bên răng nanh to oạch (thấy giống cái ngà) với lão Drago chưa rõ sống chết thế nào thì có vẻ sẽ còn có phần 3 với tham vọng trả thù của lão ta nữa đây. Liệu điều đó có xảy ra k nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 15-9-2014 20:35:46 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem ngay ngoài rạp rồi nhưng k thể k háo hức đươc ~
Yêu Toothless, yêu Hiccup, yêu Subteam nhiều hehe
Cảm ơn subteam nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 15-9-2014 20:49:40 | Chỉ xem của tác giả
Hoàn thành dự án rồi, tks st.

Ở phần này mình chỉ thấy tiếc là bố của hiccup mất. Nhiều lúc xem phim này, cũng thấy hay ở nhiều đoạn cũng vì nhớ có nhân vật này. Nhưng tập này nhân vật này đã mất.
Mẹ tìm lại được nhưng bố lại ra đi.
Mình chỉ tò mò không biết cái chết của bố hiccup thật sự như thế nào, trong khi tình tiết cho việc này ít nhỉ, nhân vật này cũng quan trọng mà. Có khi nào sống lại ???
Dù sao cũng có một bộ phim hay !
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 15-9-2014 21:42:26 | Chỉ xem của tác giả
quá hay ! sau bao ngày ngóng chờ cuối cùng cũng đợi được em ấy ra lò yêu Răng Sún kinh khủng ấy ..
buồn cái đoạn ông tộc trưởng chết quá , sau 20 năm mới gặp lại người vợ lại bỏ đi như thế cảm giác 2 người quấn nhau kinh khủng ấy " anh cứ ngỡ chết di mới được nhảy với em lần nữa " , giờ thi lại đúng là chết đi mới lại gặp đươc nhau ..
thương Răng Sún ghê , cái đoạn lại ngửi người tộc trưởng ấy
về cơ bản thì diễn biến nhanh ghê , nhưng vẫn rất hay và ý nghĩa .. là 1 bộ phim tuyệt vời , ngóng đợi phần 3 , vì cái tên độc ác ấy có vẻ chưa chết , hóng ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 15-9-2014 22:51:47 | Chỉ xem của tác giả
hay quá đi. hồi chiếu rạp mình không được xem
giờ thi ngon lành rùi
thank subteam nhìu nhìu. mong chờ các sản phẩm mới của subtaem
let's see
fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký