Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 12-3-2015 09:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem phim vì có Dịch Phong.
không ngờ xem xong lại cuồng cặp Sướng-Đình . Tính cách của 2 nhân vật rất hay, có quyết đoán có khổ tâm,nhưng quan trọng là 2 người diễn quá đạt. Thế mà bác đạo diễn nỡ lòng nào chia cách đôi chim cu. Cho chị Sướng chết một cách lãng xẹt như vậy chứ.
Xem đoạn chị Sướng chết mà muốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 13-3-2015 18:54:15 | Chỉ xem của tác giả
mình coi phim lại thích HT nhất
vậy mà cuối cùng HT chết
quá buồn cho 1 cuộc tình
tội ADT quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 13-3-2015 23:25:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim hay mà kết thúc lãng xẹt, Hụê Tử đã có thai mà bk cho chết được, đúng là tàn nhẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 14-3-2015 18:43:13 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim này mình lại có cơ hội gặp lại hai diễn viên đóng vai sư huynh đệ Bạch Lý Đồ Tô nhưng họ lại là đối thủ của nhau. Mới xem 6 tập đầu mà thấy nhân vật trí viễn này là một công tử nhà giàu quậy phá ngang tàng đặc biệt là luôn gây gỗ với Lạc Nhan.
Trong khi đó An Dật Trân lại rất điềm tĩnh và hình như anh và cha của mình đang mang trong mình một mối thù với nhà họ Ninh.
Bí mật của hai ba gia đình này 18 năm trước đến bây giờ đang ảnh hưởng tới thế hệ hôm nay, đặc biệt là thân thế của Lạc Nhan với khả năng khứu giác trời phú của cô, mình nghi là Nhược Hoan xưa kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 16-3-2015 02:32:57 | Chỉ xem của tác giả
coi phim này cứ cảm tưởng như đang coi bá tước tiểu thư á =.=
cơ mà BTTT nó lan man với cẩu huyết nhiều hơn
tks SB nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 17-3-2015 11:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Hoạt sắc sinh hương, dàn diễn viên trai xinh gái đẹp. Biết a Lý Dịch Phong tham gia phim mừng lắm í, tạo hình của anh trong phim sao mà đẹp quá vậy. Theo dõi chị Đường yên trong Bên nhau trọn đời quen vs tạo hình xinh đẹp và cá tính của chị í rồi. Xem phim này có phần hơi thất vọng về tạo hình của chị, làm giảm mất độ xinh đi, hơn nữa làm Lạc Nhan bị đừ hơn so với Tiểu Bá Vương của chúng ta. Nhưng dù sao thì phim vẫn vô cùng vô cùng hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 21-3-2015 15:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim toàn tua đến đoạn của huệ tử. Thư sướng đẹp dã man. Thích nhất là là đôi.n.huệ tử dật trần. Vậy mà cuối cùng mình xem hết phim trên web khác rồi nhưng vẫn hóng subteam kites ạ. Mà đà tq định diếm 2 tập cuối thật đấy à (( ko chịu đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 26-3-2015 23:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn trong phim ai cũng lịch sự vậy. Ra hậu trường sao 2 anh kia nhắng thế không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 4-4-2015 16:52:15 | Chỉ xem của tác giả
subteam không làm sub phim này nữa hả coi Happy Camp xong bị thích vẻ lạnh lùng soái ca của Đình Cưa nên tìm phim ảnh coi tạo hình trong phim này của ảnh đẹp quá xá đẹp

Bình luận

ST vẫn đang làm bt mà bạn  Đăng lúc 8-4-2015 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 16-4-2015 13:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim đang hay tự nhiên kết thúc hụt hẫn vl :v Bộ đạo diễn k còn cái kết nào HE hơn sao :v Huệ Tử có tội tình gì mà phải chết :v Chời ơi phim hay cứ tưởng sẽ có kết thúc là cảnh mấy đứa con của 3 cặp đôi chơi chung với nhau chứ... ai ngờ... kết thúc chả đâu vào đâu.. nản thiệt :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách