Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Hoạt sắc sinh hương/ Đường Yên, Thư Sướng, Lý Dịch Phong, Trần Vỹ Đình - Vietsub Ep 44 END

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 3-3-2015 14:55:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim đã kết thúc rồi. Có ai muốn xem dân mạng comment sao không ^^
Lưu ý là những comment này spoil khá nhiều nội dung á

Chuyện ngược tâm nhất của “Hoạt sắc sinh hương”: Không phải đoạn lúc Lạc Nhan nói với Tiểu bá vương: “Anh thật sự không cần em nữa ư?” mà Trí Viễn chỉ lạnh lùng buông một tiếng: “Cút”; Không phải đoạn An Dật Trần mãi đến khi Huệ Tử chết mới có thể nói với nàng nói được câu Anh yêu em; cũng không phải lúc cô thiếu nữ đơn thuần Ninh Bội San lúc cận kề cái chết chính miệng nói với người cô yêu tha thiết Văn Thế Hiên rằng: “Tôi hận anh”; Mà chính là chúng ta đây, ngay từ lúc bắt đầu đã bị bộ phim hài này ngược

Tôi đây, lúc thám trưởng tự sát, đã từng khóc như chó mất chủ, sau đó thám trưởng bị mùi hương trên người nữ chính làm cho tỉnh lại. Tôi đây, lúc Ninh Bội San dùng kéo cắt nát chiếc áo cô giành bao tình cảm từng mũi từng mũi may thành cho Văn Thế Hiên, rồi chết, những lời của Ninh Trí Viễn nói khi đó, đã từng khiến tôi tiếp tục khóc như lũ cuốn, sau đó Bội San lại sống lại, …Cái bộ Hoạt sắc sinh hương này, từ đầu tới cuối cứ có cảm giác tôi vì nhân vật nào cũng có thể khóc được, thật vô cùng ngớ ngẩn luôn. Từ giờ nhá, ai chết tôi cũng ứ tin.

Bình luận

theo mình hiểu thì đây là 1 cmt châm biếm về vấn đề chết đi sống lại của các nv =))))))))))))  Đăng lúc 3-3-2015 07:09 PM
lúc đầu hài cái cặp oan gia, lúc sau dần dần hút hết cả lít nước mắt của tôi ấy chứ hiu hiu  Đăng lúc 3-3-2015 05:48 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
BabyMoon + 5 gì có 42 ep... kiểu này ức chế thi.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 3-3-2015 15:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim nì đúng là hài ngược tâm mà... Lúc đầu đúng chất hài hước mà càng về sau cái độ hài không còn mà chỉ thấy đau lòng thôi. Nhà đài lại cắt mất 2 tập cuối nữa thì coi như xong đoạn hạnh phúc của mọi người.
Huệ Tử từ không có tình yêu của ADT đến lúc chính thức có thì lại bị chính người cha ruột mình lợi dụng và phải buông bỏ tất cả. TÓM LẠI MỘT CHỮ NGƯỢC. Đau lòng.

Bình luận

bữa đây đang có phong trào ngược tâm rồi  Đăng lúc 3-3-2015 05:46 PM
bữa đây đang có phong trào ngược tâm rồi  Đăng lúc 3-3-2015 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 3-3-2015 15:52:58 | Chỉ xem của tác giả
dù phim đã hết nhưng vẫn hóng HD của subteam từng ngày. TT^TT.. iêu subteam lắm
phim gì mà ngược lên ngược xuống cái kết thì kiểu cụt lủn không thể chấp nhận được :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 3-3-2015 17:42:33 | Chỉ xem của tác giả
ga_ngo1603 gửi lúc 3-3-2015 10:09 AM
xem xong tập cuối mình cũng não lòng quá, chả hiểu sao bk nghĩ ra cái kết kiểu đây  ...

ôi zời lúc mình xxem phim tập 42 nó ghi là tập cuối mà mình cứ nghĩ là nó bị khùng mìn khán giả đấy, rồi xem phim kêu cái kết nhảm thế, tối này chắc có 2 tập mới, ai ngờ thế là nó hết, nhảm dễ sợ. Mà mình thấy á hả, hai đứa HT vs ADT số phận hẩm hiu từ tập đầu đến tập cuối ấy, hình như có 3 tháng đc hạnh phúc thôi cái chết rồi, nghe đồn là do TVD vs TS nói biên kịch làm SE nữa mới ghe, tàn nhẫn vs fans quá hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 3-3-2015 19:06:59 | Chỉ xem của tác giả
bebiamap gửi lúc 3-3-2015 05:42 PM
ôi zời lúc mình xxem phim tập 42 nó ghi là tập cuối mà mình cứ nghĩ là nó bị khùn ...

Mình cũng có nghe vụ TVD & TS chọn SE, ức muốn chết nhưng phải nói là 2 tập cuối chỉ tập trung vào DT & HT nếu xem 2 tập cuối thôi có khi lại nghĩ 2 ông bà này mới là nv chính mất =
Mình đang thắc mắc 2 phát súng cuối phim là của bố HT hay của DT ? nếu là bố của HT thì film quá nhảm

Bình luận

CHắc cả ông Thái Lang với ADT die luôn qá!  Đăng lúc 4-3-2015 01:26 PM
mình cũng ức chế film này lắm, theo như suy luận của mình thì 2 phát là 1 của tntl 1 của dt đó, xún suối vàng vs ht lun ấy :v  Đăng lúc 3-3-2015 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 4-3-2015 12:16:28 | Chỉ xem của tác giả
Cái số An Dật Trần kiểu như mắc nợ với đời rất nhiều nên mới thảm thương như vậy. Ban đầu vì cha mà bị chửi, khúc giữa vì thằng em trai mà tiếp tục bị chửi, cuối cùng chán đời không ai chửi ảnh nữa thì vợ với con lăn đùng ra chết.

Nói chung An đẹp trai bị ngược tới đau gan.

Cơ mà nói qua cũng phải nói lại, Huệ Tử còn bi kịch hơn cả đời anh. Ban đầu anh không yêu, khúc giữa có tình ý thì chị đi lấy chồng, cuối cùng về được với nhau 3 tháng thì nửa hạnh phúc nửa dằn vặt với cha, kết thúc thì chị lăn ra chết.

Cuộc đời 2 anh chị làm t viêm cả gan

Bình luận

Ko phải DT ko có tc vs HT, chỉ là a lầm tưởng cảm giác thanh mai trúc mã với LN là ty thui nàng ạ ^^  Đăng lúc 4-3-2015 03:45 PM
Đúng là ko có chỗ dành cho ADT và HT...  Đăng lúc 4-3-2015 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 4-3-2015 18:19:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
phim hay không các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 4-3-2015 21:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Trí Viễn và Lạc Nhan lấy nhau bao lâu chưa có em bé chắc  mải luyện hương . Mà đôi bạn trẻ kia mới nhau đã có em bé rồi chắc ít luyện hương nên luyện cái khác .

2 Tiếng súng cuối cùng chắc của An Dật Trần đấy vì ông bố Huệ Tử đi có cầm súng đâu. Thôi kết thúc bi thảm nhưng 2 người ấy đi đâu cũng có nhau là được.

Bình luận

Tự tử thì làm sao bắn đc tới 2 phát, 1 phát là chik ngắt r.  Đăng lúc 5-3-2015 09:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 4-3-2015 21:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là film kết thúc đột ngột và nhiều bất ngờ hơn dự kiến. 44 tập của em đâu. Các tình tiết hài hước ban đầu của em đâu? Dàn diễn viên đẹp như mơ từ già đến trẻ mà sao kết thúc không có được hợp lý vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 5-3-2015 20:50:36 | Chỉ xem của tác giả
coi mấy tập đầu thấy phim hài quá với lại toàn trai xinh gái đẹp mới nhào vô coi, nào ai ngờ phim gì mà ngược thấy thương.. coi mà buồn thúi ruột vậy ah *khóc thành một dòng sông*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách